ASUS Transformer Prime bị hoãn giao hàng tại Best Buy và Amazon

Didu
19/12/2011 10:8Phản hồi: 46
46 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Một cách dìm hàng chăng? 😔 ASUS chậm chân quá. hjx hjx
Cái này thì sao nhỉ?

http://blog.gsmarena.com/asus-transformer-prime-preorders-from-amazon-now-shipping/
Tung chiêu cháy hàng, khan hàng để PR sản phẩm sau đó giá có thể tăng.
tablet mạnh nhất thế giới phải có sự khác biệt chớ 😁
thèm rỏ cả dãi
Thời gian không quan trọng! Miễn là có sản phảm chất lượng là OK rồi! Đợi thôi^^
t12rung
TÍCH CỰC
12 năm
Hjx,trục trặc hoài dãy,dài cổ mất
nguyen1377
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hôm qua nghỉ làm. Để đi rinh em nó về . Mà kg có , ghét lên web mua cha nó con ss note về xài ..... kg uy tín kg chơi..... mặc dù rất là thích ........
power1
TÍCH CỰC
12 năm
Đấy! Asus mất khách vì thế này đây! Mình cũng hủy luôn rồi! Đang tính chuyển con galaxy s2. Làm ăn để người ta chờ đợi thế thì chán hẳn! Ko kịp bán ra thì đừng có thông báo chính thức, chứ nói xong phút chót bắt người ta hẫng ntn !
Có tiền chưa chắc đã mua dc e này vì hàng về VN hiếm như lông voi 😔:mad:
Quả bom tấn bị hoãn lại rồi àk 😔
đây là 1 tablet xứng đáng cho dịp mua sắm cuối năm nay
Đặt hàng ở B&H chờ nóng ruột mà chẳng thấy nó nói chừng nào mới có hàng. Tiền thì nó đã chặt từ tháng 11 lúc đặt hàng. B&H là official launch partner của Asus mà làm ăn đợt này sao chán quá. Tụi TigerDirect và Amazon đã ship hàng cho khách rồi.

Bực cả mình. Đến Hitler còn không chịu được nữa là mình.

toàn bị hoãn vậy nhỉ
khongtinhte
ĐẠI BÀNG
12 năm

Có lẽ ngoài ý muốn thôi các bác ạ, chứ ASUS là hãng uy tín, ít khi thất hứa lắm. Theo em thì ASUS chăm chút khá kỹ lưỡng cho sản phẩm của mình để không phụ lòng mong đợi của khách hàng chúng mình, tránh những lỗi dù là nhỏ nhất.
Dù sao chỉ là hoãn ra mắt chứ không phải thất vọng như việc đón chờ iphone 5, rút cuộc là iphone 4S rồi lại lỗi tùm lum(đã fix lại sau đó)
Chúng ta đã chờ cả tháng rồi , thêm mấy ngày nữa có sao đâu, các bác đừng nôn nóng

http://www.facebook.com/ASUS?sk=wall

Sản phẩm "bom tấn" chắc sẽ sớm cháy hàng thôi...

Còn nhớ đến 1 câu nói của ASUS

"Dòng ultrabook đích thực chỉ dành cho những ai biết chờ đợi"
>>> Giờ là tablet
power1
TÍCH CỰC
12 năm
Trên ebay có người bán rồi. Theo như báo chí thì 1 số người may mắn order đã nhận được, nhượng lại giá cao.
Còn cái khoản chờ đợi thì nói thật lý do chính vì theo đuôi nó từ quá lâu.... Mà lỗi cũng của Asus đi : 19 ship hàng thì 1h đêm mới nhận được thông báo.... Ko đỡ đc
nếu mà order con này thì khoảng trong bao lâu người ta giao hàng vậy các bạn, giúp đỡ, cám ơn!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019