Asus Zenfone 3 giao hàng vào 30/7, các máy khác chưa có thời gian chính xác

sonlazio
27/7/2016 4:50Phản hồi: 93
93 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mua 2 con zenfone, lỗi cảm ứng tè le. Ai gọi đến là đều bị ko thể nào nghe dc, phải khởi động lại. 2 con đều bị nên ko thể quay lại với zenfone dc nữa
Fan Hai C9
ĐẠI BÀNG
8 năm
@pallass một con bị đủ người ta chạy và complain ầm ầm rồi, vậy mà dùng tiếp con thứ 2 thì chắc chắn là chém gió roài 😁
ASUS là thương hiệu tởm lợm nhất, khuyên anh em đừng bao giờ mua Zenphone 3 làm gì. Đã dính chưởng một con laptop và con Zenphone 5, cạch tới già.
MrHải999
TÍCH CỰC
8 năm
chú nào nói thương hiệu là cái linh tinh ba xàm thi mua bphonr mà xài nhé
@MrHải999 Tẩy chay hàng tàu, vùi dập hàng nước nhà, bạn thuộc phe nào vậy 😁

gởi từ Nokia1202 của tôi ;)
MrHải999
TÍCH CỰC
8 năm
@nguyen9999phuong phe xài hàng chất lượng nhue táo,sam,hay bb.....chủ yếu hàng nào kém chất lượng như b phone thì tẩy chay,china thì cũng tẩy chay vi yêu nước đó bác.Đừng hỏi nhà em có dùng đồ nào ko của china ko nhé.Hỏi vậy chả thể hiện dc j đâu bác.
@MrHải999 Mình thấy bạn bảo: lính của tàu thì tẩy chay mình tưởng bạn thuộc thành phần thanh niên yêu nước, ai dè bạn cũng thuộc thể loại sính ngoại thôi nhỉ 😃. Hàng nước nhà có kém chất lượng cũng phải góp ý cho nó đi lên chứ ai lại đi tẩy chay. Có ai trên đời này làm ra sản phẩm đầu tiên mà hoàn hảo đâu. Nếu người Hàn nào ai cũng như bạn thì giờ SS LG ko biết nó đang ở đâu nữa rồi.

gởi từ Nokia1202 của tôi ;)
thetwo6489
ĐẠI BÀNG
8 năm
chác phải đổi wa em nay xai thui , đang xai con zend C cũng dc 2 nam ui chứ bộ
Ok, mình không cần biết bạn xài Zenfone gì, nhưng mình xài cái Fonepad 7 3 năm nay vs cái Zenfone 2 hơn 1 năm nay cũng chẳng thấy lỗi gì nghiêm trọng. Cái Fonepad 7 bảo hành 3 lần do up rom lung tung, Zenfone 2 1 lần bị brick cũng do up rom, nói chung là nếu ko vọc thì vẫn xài tốt. Zen 2 lên 6.0 được 63k antutu (4,5 tr) có kém gì so với iPad mini 13tr antutu 64k? Mình ko có ý chê Sony nhưng ba mẹ mình xài 2 cái Sony, cả 2 ko root hay unlock gì cả , đều phải mang đi bảo hành vì lỗi loa thoại (ko liên quan cho lắm). Mình nói thật chứ đi du lịch ba mình cầm Canon SX600HS còn chụp xấu hơn Zenfone 2 nữa (tuy ba mình chụp bằng Zen 2 thì chụp rất đẹp).

Gửi từ cái Fonepad 7 cùi bắp 3 năm của tôi bằng Chrome.
Mình định thử Asus nhưng em ultra giá vậy là hỏng, chém luôn em SS A9pro

Sent from my SGP521 using Tapatalk
Đã cụ nào mua và nhận dc hàng chưa vậy?
Fan Hai C9
ĐẠI BÀNG
8 năm
@tellmethetruth đã nhận hàng roài, bên tgdd thì hẹn ngày 5/8 mới có hàng, vãi chưởng thật.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019