AT&T bán Samsung Galaxy S4 Active với giá 199$ kèm hợp đồng 2 năm, 21/06 có hàng

vuhai6
13/6/2013 15:36Phản hồi: 143
143 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

xấu quá. dòng s từ s3 trở đi xấu đều
halfway
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình cũng ko hiểu lắm về 3 cái nút cứng.Vì nếu cảm ứng dưới nước ko dùng dc thì nó chỉ có tác dung là back, menu, chuyển hướng sau đó là làm gì chả nhẽ để ngắm màn hình thôi à?

Con XZ ko có phím chụp nên dưới nước ko chụp dc nên con ZR đã bổ sung them phím đó

http://sonyviet.vn/2013/06/ngam-xperia-zr-trang-tinh-khoi-trong-loat-anh-moi/
halfway
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình nghĩ cái gì tốt thì thừa nhận tốt. cái nào dở thì thừa nhận dở. Chúng ta là người tiêu dùng. chứ ko nên bảo thủ
gerlesion
TÍCH CỰC
11 năm
Cấu hình quá bèo mà giá bán trên trời. Xperia z thẳng tiến.
thế đếu nào các b cứ cãi nhau phím cứng phím mềm là sao? Mình là người tiêu dùng chứ ếu phải là nhà thiết kế của ss nhé, thích thì nhích, k thích thì next sang con khác. memb tinh tế 99% là nam nhưng mà đê-mờ như cái chợ vỡ, nơi tụ hợp của mấy con đàn bà. vào chủ đề vào cũng war. ức chế vờ lờ
Tona2009
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cái gì cũng được nhưng có 3 cái nút phía dưới nhìn xấu hơn con cá sấu có chút hà

Sent from my GT-N7000 using Tinhte.vn
Hì,chê nhiều nhỉ?các fan của bên này chê fan của bên kia,nhưng các fan đâu có biết chê cũng là một cách PR thương hiệu đấy.
Dacan
TÍCH CỰC
11 năm
mấy con chống nước kiểu này đem đi bơi chụp hình dìm hàng :v
nói thật nhìn nó còn đẹp và cứng cáp hơn xperia Z - đang chìm- nhiều 😆)
Trong con mắt của SS: người tiêu dùng là chuột bạch.
Chống nước, bụi theo tiêu chuẩn IP67. Hơn Xperia Z rồi!
Nhưng mà thiết kế xấu quá.
Con này xấu nhưng kết cấu hài hòa. Đỡ hơn mấy em chống nước chống bụi của hãng khác, đẹp chỗ này chỗ kia đâm ra nó lại vô duyên.
Thế thà SS đừng ra s4. ra thẳng con Active này giống nhu Z đi. lộn xộn hết ra cái này tới cái khác như nhau.
em_ut
TÍCH CỰC
11 năm
@Cu khiêm Bạn có thấy nhiều comment ko thích thiết kế con Active trong này ko? Tất nhiên cũng có nhiều comment do 1 số anti fan cuồng cứ thấy bài về SS là nhảy vào chê nhưng thực tế là mỗi người một sở thích, nhu cầu riêng. Con này có vẻ hầm hố.
@em_ut 😁 con này quá đẹp..........bây giờ có mặt VN giá 12 củ là hốt liền ko 1 chút đắn đo...quá mennnnnnnn :D
xem qua video , minh thấy samsung chỉ dành riêng cho em bé thích nghịch với nước. ( bình luận cho vui thôi, chỉ có ý vui, ko có ý xấu).
Ngon đấy camera sao nó lại tụt xuống còn 8mpx nhỉ, cứ để 13mpx chụp dưới nước cho nó long lanh hơn ko 😔 ,

thôi em hóng con nào của sam ra chíp snaprdagon 800 quay video 4K cơ,chứ full hd vẫn chưa thích :p

Nghe tây đồn note 3 chip 800 ko biết có thật ko 😃
flanker
ĐẠI BÀNG
11 năm
Không bán ở Việt Nam thì đành ngóng em ZR vậy 😔
hattieu12
ĐẠI BÀNG
11 năm
4 nhân 1.9 xung cao quá nhỉ <3

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp