Audi tổ chức cuộc thi thiết kế xe trên toàn thế giới

niky
10/6/2010 5:17Phản hồi: 27
Audi tổ chức cuộc thi thiết kế xe trên toàn thế giới
Hãng sản xuất xe ôtô của Đức là Audi đã công bố một cuộc thi sáng tạo công nghệ tương lai cho xe trên toàn thế giới với tên gọi: Audi Production Award. Với khẩu hiệu chung của hãng là "Vorsprung durch Technik", luôn luôn hướng đến các mẫu mã xe mới, hiện đại hơn. Thông qua cuộc thi này Audi cũng đã bày tỏ mong muốn sẽ nhận được sự hợp tác của các nhà thiết kế quan tâm cũng như người hâm mộ. Những mẫu thiết kế hya những công nghệ có thể hiện thực hoá nhanh mà Audi chọn sau khi người tham dự đăng ký theo các điều khoản riêng của họ trên trang chủ sẽ hoàn toàn có thể được Audi sử dụng để phát triển các mẫu xe trong tương lai.

Các anh em quan tâm có thể tham khảo các điều khoản của Audi tại đây (dùng Google Translate nhé!). Cuộc thi có hạn chót nhận mẫu là ngày 31 tháng 7 tới đây. Hãy nhanh chân nếu bạn đam mê và có khả năng.

* Khuyến mãi hình ảnh của một trong các mẫu xe được tổng hợp phát triển từ nhiều ý tưởng trong các cuộc thi lẻ tẻ trước đây: Audi e-Tron.

Quảng cáo

Quảng cáo

Nguồn: Audi
27 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mun.2m
ĐẠI BÀNG
14 năm
ôi! Audi mình thích xe của Audi nhất, mê chiếc R8, xem Iron man thấy chiếc màu xanh nhạt mà thèm
cùng chung định hướng đúng là audi r8 đẹp thiệt
xe của audi thì có nhiều người chung định hướng lắm 😆
matheoken
ĐẠI BÀNG
14 năm
bác đưa tin,đưa bài thì dịch luôn mấy cái điều kiện cho a e đọc,chứ có phải ai cũng biết tiếng đức.:devil:
Nhìn cũng đẹp nhỉ...Có một con chạy chơi cũng thích....😁
mơ ước của em ... đẹp chóa
bánh mâm đúc và đèn xi nhan phía trước thiết kế thật ấn tượng..........^__^
cái đầu xe trông không đẹp . thích mỗi cái tản nhiệt của AuDi
có quy định điều kiện gì cụ thể ko bác .. nếu biết rõ thì chắc em cũng sẽ thử .. hehe .. biết đâu đoạt giải và được thưởng 1 chiếc Q7 hay R8 gì đấy =]] 😆

hehe minh sang Duc tu nho nen khoi can google translate :p
no bao la ai co solution cho xe oto cua tuong lai, vi du nhu san xuat linh kien nhu the nao roi lap may ra lam sao. neu minh co i tuong hay roi lam dc concept trong group chuan thi xe dc vao vong sau --> 2 tuan workshop o Ingolstatdt gan Munich cho minh o 😁

ah ma hinh nhu truong trinh nay chi danh cho sv duc hoac sang duc du hoc 😔
Đâu còn gì để bàn cãi về audi, vấn đề là có $ hay ko thôi...😁
Làm con này đi giao iPhone iPad chắc oách lấm đây...về quê bán hết ruộng đất mới được:running:
không thể gọi là đẹp... quá đẹp.... mà cũng không thể gọi là quá đẹp... phải gọi là quá xá đẹp, đẹp quá xá... Ôi......
đẹp thiệt ước gì có 1 chiếc....! audi từ chiếc R8 trở đi chiếc nào cũng đẹp hết. mê ... đi.
RHINO_BOY
TÍCH CỰC
14 năm
đẹp thiệt nhỉ....rất phong cách audi
1234
ĐẠI BÀNG
14 năm
ai cũng có thể tham gia , tham gia theo nhóm ít nhất là 2 người. Chủ đề ko có phần thiết kế mẫu xe concept như chủ topic nói đâu nhé , nó là những "ý tưởng cho công nghệ xe hơi của tương lai".
Tài liệu mô tả ít nhất là 4 trang A4, phải làm cả slide. Và đặc biết là = tiếng Đức 😔. Thế nên ai ko biết tiếng Đức thì ngoài cuộc nhé .
Em xin cám ơn bác đã giúp em phần dịch thuật...

Thân!
đẹp tuyệt nhưng để ngắm thôi
Chủ nhật vừa rồi e gặp 1 em R8 trên đường phố Hà nội. phải nói là k rời mắt đc,nhìn e đó xong quay ra nhìn 1 em Â6 ôi sao mà nó xấu thế 😁
hehe ban phai qua Munich choi co, tren duong hon nua la BMW (noi san xuat ra em no ma), roi porsche, audi r8 cung nhan nhan. ma minh thay choang nhat van la lambor voi ca aston :happy:
Hi vọng sẽ có người trên TinhTe này đoạt giải, lúc đó anh em tha hồ mượn Audi dạo phố ^^
bánh mâm thật tuyệt, tay nắm mở cửa được dấu bên trong nhìn ko thấy luôn...
nhưng đèn trước ko tạo nên vẽ hầm hố cho em nó.....
Atoxic
TÍCH CỰC
14 năm
0000 thần tượng muôn năm

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019