Auto Mee S: robot lau... màn hình điện thoại

TDNC
6/2/2013 2:3Phản hồi: 133
133 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tdl90
TÍCH CỰC
11 năm
các phát minh ngày càng làm ngu và nhác con người
MrCent
TÍCH CỰC
11 năm
Dùng lưỡi liếm cho đỡ tốn 17 Obama 😆 =))
Just kidding 8-}
banshee_nb
ĐẠI BÀNG
11 năm
con nay ma to, phat trien de lau kinh nha cao tang thi sao ha may bac, day moi chi la y tuong ban dau nhe.mong no se phat trien nhu y tuong cua e.hehe (xin loi vi e dung dt khong viet dau duoc)
nikuson
TÍCH CỰC
11 năm
hay nhưng mà tự lau cho lành 😁 robot thì cũng để ở nhà thôi chứ ra ngoài đường lỡ màn hình dơ thì cũng tự lau bằng tay thôi chứ mang theo robot đc đâu :oops:
Ruiz
CAO CẤP
11 năm
Kéo cái áo ra lau lau 10s bóng như mới đỡ tốn 17$ 😁

Sent from my LG-P500 using Tinhte.vn with Rom ICYSNAP 1.6 Android 4.0.4
cái này cũng đc hê hê, mua 5-6 con về nhà lau sàn nhà😁
Nếu Mua! Bạn sẽ nói mình khùng,dở hơi à. Cho cũng không sài...dở hơi à.
vidoicoem
ĐẠI BÀNG
11 năm
ha, lau xong 1 máy thì mời ông chủ nhấc em nó sang máy khác, trung bình 1 phút 1 máy, suy ra ông chủ trực luôn ở quầy, không thì cũng kiếm em chân dài làm công việc bỏ máy lau sang từng màn hình 1
Các phát minh thế này khiến con người chúng ta ngày càng làm biếng hơn đẫn đến rất nhiều hậu wa mà ta phải gánh chịu sau này như các căn bệnh liên wan...
Dacan
TÍCH CỰC
11 năm
dành cho cửa hàng thì còn có lí
tuanle12
ĐẠI BÀNG
11 năm
mình nghĩ các bác dán màn sờ mát phôn nên mua.đảm bảo màn sẽ sạch trước khi dán 😃
đang ở nhật ! ra là thử luôn !
có cần thiết ko nhỉ ?
nếu thời gian lau dc rút gọn hơn thì có lẽ là 1 ý tưởng ko tồi :v
đừng có nghĩ là vớ vẫn, rỗi hơi, bán có khối người mua đó,
mà người giàu có thì đâu tiếc tiền, cái gì tiện lợi hay ngộ ngộ thì họ mua, chứ đâu phải như mình cứ cho rằng lấy điện thoại lau vào áo là xong
mua con này lau màn hình laptop có lý hơn
aquan8791
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mua mấy con Robot này về bỏ vào hồ kiếng thay mấy con cá lau kiếng được ko nhỉ 😁
mấy người kêu phát mình này rỗi hơi thì hãy xem lại, con ng lau máy thì có thể kg kĩ bằng hoặc trầy màn hình còn con robot này chắc sẽ hiệu quả hơn, người Nhật kg làm gì mà kg có lý do
chậc, lau có 1 cái màn hình nhỏ tí mà tốn 4-8 phút lận hả, lau cái mặt bàn kiếng chắc mấy ngày quá hehehe, có cái phát minh sợi dây sạc có led chạy là hay nhất...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019