bác nào đang dùng 7 plus hàng ZP, cho mình hỏi với

standard user
11/11/2016 16:30Phản hồi: 4
bác nào đang dùng 7 plus hàng ZP, cho mình hỏi với
Mình mới lấy 1 con xách tay 7 plus mã ZP. Các bác cũng dùng hàng zp cho mình hỏi cái phụ kiện là dây sạc với tai nghe mà trên đó nó ghi designed by apple in california assembled in vietnam model 1748, tiếp theo là 1 dãy seri, thì thế này có phải cáp zin của máy ko các bác?
với lại lần đầu dùng iphone, mấy bác cho hỏi, sao mình vào youtube nghe nhạc, bật max volume, mà khi nhạc vang lên, toàn máy, chính xác là sờ toàn màn hình rung cả lên vì bị âm thanh xung động vào hay sao ý, trước dùng máy samsung bật max loa mà nó chỉ có âm thanh chứ cả điện thoại ko bị rung lên như con iphone 7 này, thế có bt ko các bác?
với ko cách nào để tải file từ mạng về iphone hả các bác, ví dụ tải về từ googledrive mấy file dạng nén như zip với rar đó?
mình tra trên mạng xem check số lần sạc với pin của iphone bằng cái soft ibackupbot, thì nó hiện ra thế này có ổn ko các bác, tại mình thấy pin iphone 7 plus là 2900 mà trong hình ko thấy số đó đâu

lần đầu nhảy sang ios xài mà thấy khó quá, bác nào chỉ giúp, thank!😕
4 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Konvit88
ĐẠI BÀNG
7 năm
Tai nghe thì mình thấy apple có đặt nhà máy sx ở việt nam lâu rồi.còn rung máy thì mình nghĩ 7/7+ 2 loa nên cho to nó rung vậy😃
trungthao
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mình cũng hàng ZP tai nghe made in Vietnam nhé . Ko điều gì là ko thể? Như một chiếc xe các linh kiện đc sx ở từng quốc gia phụ thuộc vào trình độ và giá nhân công. Tự tin mà dùng đi bạn.
lamqsb
TÍCH CỰC
7 năm
Design capacity: 2890 đó bạn
Loa rung toàn bộ máy là bt vì âm lượng loa nay to hơn và loa thoại đảm nhiệm loa thứ 2 luôn, thành ra là 2 loa
Mình toàn giảm bớt tiếng vì nó to và rung ghê quá

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019