Bác nào đang dùng LG lte2 LU6200 vào cho em hỏi chút !!!

ziki9xx
13/5/2013 5:31Phản hồi: 19
Em đang định mua con này nhưng sao có nhiều ý kiến trái chiều quá !!! Bác nào đang dùng cho em ý kiến với !!! Camera chụp đẹp không ?? Màn hình đẹp không ? Pin lâu không ? Với ở tphcm thì ở đâu bán uy tín ???
19 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

lu6k2 làm gì có cửa để so với lte2😁
@hoangcavalli Em viết nhầm !!! LG LU6200 thui ^^
@ziki9xx cam bình thường, màn thì tương đối đẹp😁
pin thì đuối:D
@hoangcavalli 8mpx ko đẹp sao bác?
@ziki9xx điểm mạnh chụp ảnh k phải của LG😁
doi.ngheo
ĐẠI BÀNG
11 năm
@ziki9xx bác tưởng mpx lớn là chụp đẹp sao ạ.
Còn bác gì ở trên nói con 9k1 màn đẹp hơn lte thì có lẽ bác đã yêu cái màn của ss hay gi rồi ấy ạ.
nếu bác chủ có ý định mua LG LU6200 thì cũng ok đó, vì giá tương đối, cấu hình mạnh, chụp hình cũng ok so với số tiền bỏ ra (tầm 3t1). dòng này nhược điểm là pin hơi yếu (khoảng 1 ngày) nên bác xài thì mua thêm dock + pin để sơ cua.

Rom thì hiện nay đã có rom ổn định.

Nếu bác ở SG thì có gì thu xếp ghé mình tư vấn và bác cầm lên tay thử cảm nhận em nó về các vấn đề như : lướt web, nghe nhạc, xem phim, chụp hình....cuối cùng QUYẾT ĐỊNH là do bác.
và còn nhiều sản phẩm tương tự hiện có.
Chúc bác mau sở hữu 1 em ưng ý
@thienminhmobile Mà sao cái trang web cua bác vào coi giật tưng tưng vậy.

Sent from my LG-F160L using Tinhte.vn
Cam tươg đối,màn đẹp,pin tươg đối nếu dùg bt(mình dùg thấy thế,chắc FA nên k dùg nhiều)
Ps: hàg fake nhiều
@DoubleD em ở tphcm có cửa hàng nào bán uy tín không hả bác?
@ziki9xx Ở HCM thì e chịu😁
- tớ dùng em 6k2 gan 2 năm rồi thời điểm tớ mua là 6.5tr ,bjo rớt giá nhung chất luong và số thành viên ko hề giảm, rom nhiều ,cộng đồng nhiệt tình, còn cấu hình ae nào dung rồi mới khẳng định được,tất nhiên mỗi dòng máy là một thế mạnh, còn riêng về chụp LG cho ảnh thực màu nhất ( ko nịnh màu như sn va ss bởi tớ đã kinh qua s2 và xpria ) ở máy thế nào lên pc i như thế,ban an tâm mà mua,giá cũng mềm đi rồi,còn pin so sanh cũng 9-10 thôi , k anh nào trội hơn nhau đâu, tớ chạy rom xphin v4 , nhẹ mượt ,pin hơn 1 ngày, nếu dùng 2g thi co lẽ cug tạm đấy,

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019