[Bài dự thi] LG for me

androidpower
13/10/2012 13:53Phản hồi: 49
49 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bài viết hay😃
chúc mừng bác
thuyetdhm
ĐẠI BÀNG
11 năm
bài viết hay, chúc mừng em. Hãy sống tốt cho mẹ và cho cuộc đời.
cái gì đây. má minh .... SOLD
saobang978
ĐẠI BÀNG
11 năm
Câu chuyện khá hay, người viết chuyện nhập tâm, tạo cảm giác hư cấu..!:oops: Nhưng để viết được câu chuyện này chắc hẳn là người từng trải và có hoàn cảnh....!😔 Bạn đã có cuộc sống trải nghiệm thực thụ với smartphone, LG Optimus 4x HD đã phát huy được giá trị và tính năng mang lại cho người trả nghiệm, nhưng tuyệt vời hơn nó đã tạo niềm tin và động lực tinh thần lớn lao " LG for Me"........😁
--Chúc bạn "Success" trong cuộc sống và gặp nhiều may mắn với "LG Optimus 4x HD"--
Bài viết có sáng tạo, mặc dù có 1 vài chi tiết mâu thuẫn với nhau. Nhưng dù sao đi nữa thì mình vẫn thích.
e chưa lướt qua nội dung nhiều, nhưng nếu so sánh về cách trình bày thì thua xa vs hầu hết các bác còn lại
Bài viết dễ thương quá ... chủ nhân là con gái nhỉ? 😁
bài viết ảo lòi mắt...không có tiền để dùng điện nước,,, phải đi tới trường vào nvs đánh răng , rửa mặt... ( thê thảm thế mà trên tay dùng điện thoại xịn ) , ở nhà biệt thự cỡ vài chục tỷ ,,, như thế có mâu thuẫn quá không ?? .Nói chung bài này cốt chuyện không có gì , nhưng phải nói bạn tạo tình huống để khoe được tính năng của dt rất hay... đấy là vài góp ý .chúc mừng bạn!
o0oatulao0o
ĐẠI BÀNG
11 năm
Chúc mừng bạn có thêm một cái nữa cho có chị có em.
Bán lại cho mình e được thưởng nha! Hihi
bài nj đoạt giải rùi 😃 rất sáng tạo nhưng cũng co nhìu chổ điêu phết😁
Woa.... Là cái gì thế này??? Khâm phục trí tưởng tượng của một con người... Giờ mới rõ hơn bộ mặt thứ hai của mỗi con người!
hay.... rất hay... rất sáng tạo ....rất xứng đáng nhận giải thưởng😁
rất chân thành cảm ơn tinhte, và các bạn đã khen... chúc tất cả cá bạn ngày may mắn và vui vẻ 😁
Bài viết rất sáng tạo,xứng đáng nhận giải.

Xin chúc mừng bạn androidpower 😃
PTmsn
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bài này mà nhất o_O.Dài liên man luyên thuyên thì đúng hơn
vant95
ĐẠI BÀNG
11 năm
bài dài quá viết thì ko rõ ý tưởng kiểu viết sao cho dài thật dài, ns thật chứ những bài thế này chắc ai rảnh rỗi quá ko có việc gì làm ms ngồi đọc hết. Ngay từ mấy câu đầu đã rất lê thể kể lể =='
quá sến và quá nhiều mâu thuẩn .Ở một phương diện nào đó thì bạn này đủ tiêu chuẩn làm nhà văn hoặc nhà báo đúng như ông bà mình nói " Nhà văn nói láo - nhà báo noi them " .Ko phai gen ti dau nhe' :mad:
Road2love
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bài viết có nhiều câu sai(Câu quá dài,lũng cũng,thiếu chủ ngữ hoặc không phân biệt trạng ngữ bằng dấu phẩy ~~.
Nhưng dù sao bài của bạn cũng thực tế và có nội dung rox ràng

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019