[bài dự thi] Một ngày cùng bạn tôi - Timus

ericviston
23/10/2012 10:26Phản hồi: 17
[bài dự thi] Một ngày cùng bạn tôi - Timus
Bài dự thi cuộc thi "Trải nghiệm Optimus 4X HD"
Một ngày cùng Bạn mình - Timus
---o0o---

Bản thân mình có lẽ là 1 fan LG ít ỏi ở Việt Nam thế nhưng mình vẫn yêu và dõi theo từng sản phẩm mà LG ra mắt, từ lúc LG giới thiệu chiếc Optimus 2X mình đã hoàn toàn bị chinh phục, không những thế những chiếc smartphone tiếp bước 2x đã luôn làm mình say đắm!
Chính vì mình đã say đắm Optimus 4X HD nên ngay từ ngày đầu smartphone này được tung ra, mình đã không ngần gom số tiền mình có để sở hữu cho được niềm đam mê của mình. Nhưng điều mình nhận được còn hơn cả những gì mình mong đợi, mình đã có thêm một người bạn thân - Timus. Và sau đây mình xin chia sẽ cùng mọi người 1 ngày thú vị của mình với Timus.

Khi bạn đọc đến dòng này, tôi dám chắc bạn là một người khá kiên nhẫn! Có l bạn đã đọc hết mọi bài đánh giá từ ngn gọn chi tiết về Optimus 4x HD, chính vì thế thiết nghĩ việc tôi đem nhng đánh giá chi tiết y vào là vô ích. Hi vọng khi bạn chọn 1 chiếc smartphone cho bn thân, hãy quan tâm với nhng trãi nghim mà chiếc điện thoại y mang lại trong vòng đời ca no cho bn, việc 4 nhân hay 1 nhân chng thành vn đ nếu bạn chỉ dùng smartphone nghe nhạc hay nhn tin.​
Còn đối với tôi, Timus đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ, giờ đây Timus không chỉ là 1 chiếc điện thoại, mà đã trở thành 1 người bạn,người anh em, một sức hút gắn kết tôi với mọi người khác xung quanh tôi trong cuộc sống. Cảm ơn Timus!
Cảm ơn mọi người đã đọc bài của mình!
17 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

up nè!!!!
bị ném đá dữ quá nên xé bài 1 ngày với timus thành bài này hả bạn. Dù có chia ra thì vẫn là copy à
phongphuhp
ĐẠI BÀNG
11 năm
hêhê chết cười với bác này, cũng vẫn cái bài sao chép y chang cái ý tưởng và kết cấu của bài HTC ở bên kia bị phản đối dữ quá nên cắt ra đăng qua bên này ah.
bài này mà đạt giải dự báo sẽ có một trận mưa đá trên tinhte cho mà coi :rolleyes:
@phongphuhp Bác này nói nhiều quá, toàn dìm hàng người ta, ganh tị hay sao ấy!
khác nhau hoàn toàn đấy mấy chú ah
từ nội dung đến hình thức. các bác ghen tị thì đừng nén đá nhé...buồn cười quá!
phongphuhp
ĐẠI BÀNG
11 năm
@ericviston bài của bạn toàn là sao chép có cái quái gì đâu mà phải ghen tị, nếu có thì đó phải là cái bài infographic của bác trandaibong kìa, nhưng thật tiếc bài của bác ấy phạm quy
còn bạn, tại sao bạn phải lập topic bài dự thi này mà bỏ chạy với cái topic kia http://www.tinhte.vn/threads/1595106/, chẳng phải là để tránh những lời ném đá bạn đã copy từ người khác hay sao! bởi vì nếu bài có lỗi thì bạn bấm sửa bài cũng đc chứ chả cần phải làm cái trò đó. mình nói thật bạn đã sao chép của ng khác thì đi đâu cũng thế thôi.
bài này nếu bạn ko cắt đôi ra mà để nguyên cái kết cấu như trước thì ai cũng có thể nhận ra 100% đó là kết cấu của bài HTC, anh em trên diễn đàn này có đui đâu mà bác phải lòe
quanh đi quẩn lại cũng chỉ có 4,5 bài là có khả năng đoạt giải (Tr0ng đó bài cuả bác trandaibong là hay nhất). bài cuả bác này viết cũng được, trải nghiệm tốt, nhưng có vài điểm em thấy không ưng ý về bài bác cho lắm: trước hết là trình bày không được đẹp lắm, 2 mảng khá nhỏ có cảm giác rời rạc, font chữ nhỏ, có khá nhiều lỗi chính tả chưa sưả, phần trải nghiệm hầu như chỉ tập trung đánh giá vào những ứng dụng mà android nào củng có, cần tập trung hơn vào những tính năng đặc biệt cuả op 4x hd, cuối cùng bác thiếu nguồn tham khảo cho phần đánh giá và phần trải no có phần giống 1 bài bên htc (lí do bác bị ném đá ở trên). em nói hơi nhiều chĩ mog bác hoàn thiện hơn! Chúc bác may mắn
@qwertyasdffdsa81 Pro kĩ tính quá đấy! Cái này mới gọi là ném đá giấu tay nè!
Bài hay lắm mặc dù có khá nhiều lỗi chính tả và đọc hơi mệt. Like phát
bài hay lắm😃 ủng hộ nhiệt tình luôn😃 up luôn
Bài này hay quá. Đoạt giải cái chắc
Hay
phongphuhp
ĐẠI BÀNG
11 năm
cái loại bựa đến kinh ngạc, còn đi lập acc ảo vào chê bai người ta, còn bài của mình thì tung hứng. nhìn qua trong cái diễn đàn này cũng biết là thằng bựa nào rồi.
bạn ơi cho dù lập acc mới hay topic mới đi chăng nữa thì những thằng bựa vẫn cứ bựa và vẫn bị ném đá thôi =))
BTC chấm theo tiêu chí của họ chứ có chấm theo comment của các bác đâu mà cứ ném nhau tung tóe vậy nhỉ. đi dìm bài của người khác không làm bài của các bác tốt đẹp hơn đâu
bài hay thì các bác có dìm đến đâu cũng vẫn đạt giải, còn bài dở thì có tâng bốc lên mây thì cũng out thôi
thôi dừng lại, đừng ném đá nhau nữa các bác, cứ thế này diễn đàn mất vui ;)
bài dự thi của bác này làm trình chiếu slide dc đấy 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019