Bản cập nhật Anniversary sẽ giúp Edge và IE11 hoạt động cùng nhau tốt hơn trên Windows 10

bk9sw
19/5/2016 19:18Phản hồi: 88
88 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

esata
CAO CẤP
8 năm
Vẫn chủ yếu dùng Chrome. Chỉ có trang nào cấm không cho copy thì mới dùng IE để lấy được bài: chứ Edge thì vô dụng.
Microsoft là gã kém tiếp thu nhất, nên nhiều Dev ngày nay không hề muốn support IE hay Edge nữa (trừ khi khách hàng ép). Rồi cũng đi sớm thôi.
thusinh22
ĐẠI BÀNG
8 năm
Đang dùng HP tablet win 10, khẳng định dùng edge nhanh và nhẹ hơn rất nhiều so với Chrome hay firefox. Do duyệt mấy trang ít quảng cáo nên chưa bao giờ quan tâm đến adblock . Thật sự ấn tượng những gì edge mang lại.
hãy bỏ e11 đi ,nổ lực hoàn thiện edg đi ms, những người dùng phàn nàn - đòi hỏi lại ko thấy đâu đi làm chuyện ji đâu, chứa mấy cái ko cần thiết cho nhìu cho nặng ko làm ji được, nếu có thể thì lo cái win bỏ luôn trình duyệt đi mấy ai ko dùng trình của hãng khác đâu haizzzzzzzzz ĐÂY LÀ SUY NGHĨ CUẢ MÌNH AI KO THIK KO CẦN QUAN TÂM, M CHỈ ĐEM RA KO CẦN HERO COMMENT OK
rodo1210
ĐẠI BÀNG
8 năm
sau khi dùng trình duyệt của Microsoft và coccoc (chorme) vào trang này kéo xuống dưới xem chữ nó chạy mình được 1 kết luận
https://sites.google.com/site/tnguoixala/
Mấy bác dùng thử Firefox đi, dạo này firefox lướt web cũng nhanh kinh lắm đặc biệt là mấy cái web nặng
Mr.Fly
TÍCH CỰC
8 năm
@^_^ Hoàng Huy Mình đang dùng đây. Giao diện đẹp, hiệu năng tốt k ngốn tài nguyên. Quá ok.
thanh niên PIDER kiểu cuồng v~l ra. ngày trước thì cuồng wp bằng chết, sau nó ko cho lên thì cay cú kiểu không ăn đc thì đạp đổ. biết cái khỉ gì đâu
esata
CAO CẤP
8 năm
Chẳng rõ EDGE trên WIN10 có gì ngon? Tốc độ tôi không quan trọng vì chả thành vấn đề, cái quan trọng là IE cho phép tôi copy trang web cấm bằng cách send page to email, còn EDGE và Chrome, FF, Opera thì bó tay. Còn ngoài ra tôi vẫn mặc định dùng Chrome.
realvn
TÍCH CỰC
8 năm
Ơ thế mà mình tưởng edge là ie đời sau & đổi tên đi chứ, ờ mà dù sao cả 2 cũng là best browser to download another browser như nhau cả thôi, chả trách mình k quan tâm mấy😁
vozclone
ĐẠI BÀNG
8 năm
Edge dùng cũng tạm được, bản cập nhật tới có thêm extension thì phải nhưng còn lâu mới ăn được Chrome và cáo lửa
Update lên Windows 10 Anniversary bằng công cụ Media Creation Tool

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019