Bản cập nhật phần mềm cho Kindle Fire sẽ có trong 2 tuần tới

Duy Luân
12/12/2011 7:58Phản hồi: 79
Bản cập nhật phần mềm cho Kindle Fire sẽ có trong 2 tuần tới

[TAG]Amazon[/TAG] đã nói với tờ báo New York Times rằng hãng chuẩn bị đưa ra một bản cập nhật phần mềm cho chiếc máy tính bảng [TAG]Kindle Fire[/TAG] "trong ít hơn hai tuần tới" để khắc phục các lỗi về giao diện và nâng cao hiệu suất hoạt động cho thiết bị. Trước đây khoảng một tháng, Kindle Fire cũng đã nhận được bản nâng cấp 6.2. Ngoài việc sửa các lỗi nói trên, bản nâng cấp mới từ Amazon sẽ cho phép người dùng chỉnh sửa danh sách các ứng dụng khởi chạy gần đây ở màn hình chính. Trình duyệt [TAG]Silk[/TAG] cũng được đổi mới đôi chút để đẩy nhanh tốc độ tải web thông qua máy chủ của hãng. Bản nâng cấp sẽ đến tay người dùng thông qua giao thức Over-The-Air (OTA). Trang tin New York Times cũng cho biết một phiên bản khác của Kindle Fire sẽ được giới thiệu trong mùa xuân năm sau, có thể là một chiếc máy tính bảng màn hình 10" (hiện Kindle Fire sở hữu màn hình 7").

79 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cugung212
TÍCH CỰC
12 năm
Tin vui cho tín đồ Kindle Fire.
Chắc 2 tuần nữa mua em này 😁
thothaibinh
ĐẠI BÀNG
12 năm
cũng vừa mới đặt em này
mr.heosua
TÍCH CỰC
12 năm
mua về xong rood máy chạy rom khác chứ cái này mua ứng dụng có mà chết em người việt nên em thích dùng chùa
mấy triệu 1 cái 16gb nhỉ anh em ? thấy bảo rẻ như bèo ak
duyhom
ĐẠI BÀNG
12 năm
K biết thiết bị này giống một máy đọc sách hay 1 máy tính bảng nhỉ
đang Nghiên cứu xách 1 cây về...cũng ham hú kindle
thothaibinh
ĐẠI BÀNG
12 năm
k có 16gb đâu ạ

ý bác là sao
nó là máy tính bảng về việt nam lâu lâu rồi mà
Kindle Fire ở VN không thấy xuất hiện mấy. Toàn thấy Ipad và GT, Transformer.

Thế nó mới khác biệt.... 😆
Nó hok có 16gb. Chỉ có 8gb thôi. Giá tầm 5 củ đấy bác 😁
vphuc161
TÍCH CỰC
12 năm
Vậy thì quá tốt
C. C. C. P = của chùa cứ phá
đang dùng 1 em KF, đã được 3 tuần, phải nói là ko có gì để phàn nàn, chờ bản cập nhật để up thôi!
Con này mà bộ nhớ 16gb thì em chẳ lăn tăng nook làm gì, bộ nhớ ít làm khó xữ quá. ráng ráng qua tết mấy bác xài chán rồi mình xin lại 😆
chờ đợi là hạnh phúc. Cuối tuần là máy về tới, hic đợi mãi nhìn các pác dùng mà thèm!
Máy dùng ngon đấy, nhưng thiếu kết nối 3g chán quá.
Em thì hok cần 3G lắm vì ở nhà hay cafe thì dùng wifi rồi, đi đường thì dùng tạm đt cũng đc. Chỉ tiếc là hok có GPS thôi, nếu có GPS thì đã cưới một em rùi, 😃
Đẹp quá, đang phân vân với Ipad, ko biết chọn cái nào.
ipad = 2 kf ,không biết bác phân vân cái gì .2 con này chả cùng phân khúc mà so sánh với nhau,đủ đk múc ipad thì cũng chơi ipad cho nó sướng
em này đang tầm 5-6tr.
Hy vọng sau này xuống 5tr cho ae được nhờ 😃
trên ebay nhận đặt hàng 5 triệu 1 thì phải bạn ah.
KIndle việt nam toàn root chạy room cook thì update kiểu này như không:banghead:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019