Bạn chỉ có 3 cơ hội đi toilet khi xem Avengers: Hồi Kết mà không lỡ những tình tiết quan trọng

agp8x
25/4/2019 9:37Phản hồi: 129
Bạn chỉ có 3 cơ hội đi toilet khi xem Avengers: Hồi Kết mà không lỡ những tình tiết quan trọng
Avengers: Hồi Kết (tên tiếng Anh Avengers: Endgame) là bộ phim có thời lượng đến 3 giờ đồng hồ và các tình tiết nối tiếp nhau vô cùng chặt chẽ. Thế nên tìm được khoảng thời gian hợp lý để đi toilet mà không bỏ qua chi tiết quan trọng trong phim là một thách thức rất lớn, nhưng vẫn khả thi.

Lưu ý là để nên chính xác thời điểm nên đi "xả nước cứu thân" thì mình sẽ spoil nhẹ một số tình tiết không quá quan trọng, nếu bạn nhạy cảm muốn nín đến hết phim thì không nên đọc tiếp.

Khi dòng chữ San Fancisco xuất hiện trên màn hình
  • Thời gian: khoảng 30 phút từ khi chiếu
  • Nội dung: Người Kiến liên kết lại các tình tiết mà chúng ta đều biết ở Infinity War.
Hulk ăn trưa
  • Thời gian: khoảng 1 giờ từ khi chiếu
  • Nội dung: Một phân cảnh hài hước về buổi ăn trưa của các siêu anh hùng. Đây là thời điểm an toàn nhất để bạn "xả nước".
Dòng chữ New Jersey xuất hiện trên màn hình
  • Thời gian: khoảng 2 giờ từ khi chiếu
  • Nội dung: Đây là phân đoạn "hoài cổ" nên không có nhiều cảnh chiến đấu mới, cũng như khá dễ để các fan liên kết các tình tiết lại với nhau. Đây cũng là cơ hội cuối cùng để bạn "xả nước" vì 1 giờ cuối cùng của phim cực kỳ chặt chẽ và bạn sẽ không muốn bỏ qua bất kỳ cơ hội nào.
Chúc các bạn xem phim trong nhẹ nhõm 😁
Theo Cnet
129 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hay đấy, mình sẽ lưu lại để đề phòng. Thank mod nhé.
@duyetpham2211 khán giả đều biết các đoạn này, thế thành ra đến đoạn đấy là tắc WC luôn :eek::eek::eek:
mrac9x
ĐẠI BÀNG
5 năm
@thanhtung211 ai cũng nghĩ sẽ tắc nên thôi quyết định éo đi wc nhịn hết cmn phim luôn :v Cơ số thanh niên sau hôm nay ướt quần hoặc đau thận
hiepmu
CAO CẤP
5 năm
@mrac9x hình như thấy con gái nhịn tè giỏi hơn con trai 😁
Mình uống nhiều coca trong khi xem nên có thể 4 lần, có đoạn nào nữa không mod?
@Mikeknowsme Uống hết coca thì tè vô cái ly
@Mikeknowsme đoạn kết liễu thanos nhé 😁:D
SilverA
TÍCH CỰC
5 năm
@Mikeknowsme Làm cái bỉm mà đóng cho nó thoải mái bác ơi! 😆
@Mikeknowsme Theo kinh nghiệm e. Buồn đái thì đi ngay, cứ nhịn gần cuối ko nhịn đc đi thì mất xừ khúc đánh nhau
Tốt nhất ko nên uống mấy đồ uống có gas hay lợi tiểu trước và trong khi xem.
POP.Super
TÍCH CỰC
5 năm
Đóng bỉm cho chắc cốp vậy 😆
Đi chi mà nhiều vậy?
CH MINH TUE
ĐẠI BÀNG
5 năm
@samsung focus Không phải đi nhiều, mà là một trong ba tg đó để đi mà không bỏ lỡ ..
Mình sẽ uông thật nhiêu nước trước khi đi xem khoảng 2 giờ. Ở nhà đi thoải mái sau đó tới rạp nạp ít thui. Hehrhehe
@pond1597 Trước khi vào rạp mà xả được là hợp lý nhất, nhưng nếu uống ở rạp chắc vẫn phải đi thêm 1 lần, hehe
Lắp cmn cái chai vào chim mà ngồi miết khỏi phải đi
Đoạn nào đi Nặng đc ???
HD6969
TÍCH CỰC
5 năm
@minhtuan7610 đầu phim nha bác 😆
@minhtuan7610 Mua tả người già dùng tha hồ nặng nhẹ nha . Xem phim mà có kê bên no...rên thì khiếp đảm lắm . Nói tới mới nhớ hồi trước đi công viên chơi đi tàu cao lượn đấy. Tới lượt gia đình mình lên thì bước lên mình de lại liền vì trên ghế của bà Mỹ nó tè ướt nhẹp luôn . Nhìn mất cả hứng luộn nhìn nhau không ai bảio ai bỏ trò đó luộn Sau này dị ứng luôn . Nghe tụi nhỏ nói trong rạp cũng vậy nó tè lên cả ghế nữa đấy . Đừng tưởng nó văn minh nhá . Heheheheheh
@minhtuan7610 Đoạn quảng cáo đầu phim và đoạn chạy chữ đen cuối phim nhé bác
T1311™
ĐẠI BÀNG
5 năm
@minhtuan7610 Đoạn chờ after credit nha, ỉa tới tận thế cũng được, vì méo có cái acre nào trong tập này đâu,
Trung197
TÍCH CỰC
5 năm
Phim hay chắc mọi người tập trung xem phim kĩ lắm nên mình tính mang cái chai đi. Đầy được chai 1,5L thì chắc cũng hết phim rồi :v
@KeniVinh Hồi năm ngoái xem Infinity War mình cũng phải tè vô cái ly nước mua ở rạp. Mà chỉ dám tè 1/3 bọng đái vì sợ tràn ly.
Ps: vì xem rạp nằm L'amour.
@Trung Deanly Buộc ống thông tiểu nối vào cái chai quấn bên hông ấy bạn.tha hồ xả mà ko ai biết
@kira6866 Đâu phải lúc nào ciu nó cũng nguyên 1 kích thước đâu. Nó còn to nhỏ tuỳ theo tâm trạng và mạch phim nữa mà.
Nghe nói phim quá hay ko biết thế nào đang rất hóng mà ko may mắn trúng vé 😔
@thanhhoangc Đọc báo thấy con nhỏ nào đó bên TQ phải nhập viện vì khóc quá nhiều, cản trở hô hấp, không thể tin nổi có 1 bộ phim đem lại cảm xúc đến như vậy.
Khỏi ăn khỏi uống gì luôn cho an toàn. Trước khi đi làm viên Sulfaguanidin nữa cho chắc. Đợt xem Captain Marvel phải đi nặng khi phim chỉ còn 20p. Đi vào xem méo hiểu gì luôn. Dù gì cũng thanks Mod vì bí kíp 😁
vinh0203
TÍCH CỰC
5 năm
Trước khi xem sẽ đi vệ sinh, và sẽ ko mua nước 😁
anhtkl
TÍCH CỰC
5 năm
@vinh0203 Bạn cứ mang theo nước uống, nếu khát thì cứ nhấp 1 ngụm nhỏ thấm giọng rồi thôi sẽ ko sao. Đừng tu òng ọc sẽ mau ra đấy
kytero
ĐẠI BÀNG
5 năm
Rất đáng lưu tâm 😆
Phim có 3 tiếng, không ngờ nhiều người có vấn đề về thận như vậy luôn xD
Ethanol
TÍCH CỰC
5 năm
@Đỗ Khánh Hưng Toàn trẻ trâu thể hiện nghiện phim thôi, 3 tiếng ngồi 1 chỗ đã là cái gì, nhìn dân văn phòng mà học tập ngày ngồi 8 tiếng 1 chỗ đó.
@Đỗ Khánh Hưng vì phần lớn mọi người đều uống nước trong rạp mà
@#JK Vâng bác. Em xem phim hay ngồi yên một chỗ 3 tiếng có sao đâu xD
@Đỗ Khánh Hưng Tại cái phim này nó nổi, đang rần rần nên vậy thôi. Chứ mấy bạn bây giờ chưa coi phim Sói già phố Wall rồi, cũng 3 tiếng chứ ít gì 😆
đóng bỉm cho nó chắc cốp :p phim dài tầm 2 tiếng còn nhịn được chứ phim 3 tiếng thì đúng là chịu, mình chưa bao giờ đi wc khi xem phim ở rạp vì mình ngại đứng lên lắm, ảnh hưởng nhiều người.
phải phim Ma đâu mà đi lắm thế
minhhai27184
ĐẠI BÀNG
5 năm
Nói chung là phim nói chuyện nhiều hơn đánh đấm nên cứ thoải mái mà đi ỉa đái nhé.
T1311™
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đừng có spoil nha
Nhịn xả lần cho nó tê tái..:eek:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119