Bạn có khó chịu khi phải chờ rất lâu để được update Android?

Duy Luân
6/2/2018 21:40Phản hồi: 645
645 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tran_nam1122
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình đang dùng LG. Mình cảm thấy khó chịu vì phải chờ lâu..phải chờ quá lâu
tuanpham6789
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình đang dùng Sony. Mình cảm thấy khó chịu vì phải chờ lâu..Thích cảm giác được cập nhật phần mềm
trung_201091
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình đang dùng Samsung. Không, mình chờ được, không sao cả..Không quan trọng lắm.
trandungxd
TÍCH CỰC
6 năm
Mình đang dùng Samsung. Mình cảm thấy khó chịu vì phải chờ lâu..chờ lâu bực mình
DzatBuon
TÍCH CỰC
6 năm
Mình đang dùng Xiaomi. Không, mình chờ được, không sao cả.....
Mình đang dùng Xiaomi. Không, mình chờ được, không sao cả..Update nhiều quá
Thành BMT
TÍCH CỰC
6 năm
Mình đang dùng . Không, mình chờ được, không sao cả..Bản theo máy có tính ổn định cao.
maitrang13
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình đang dùng . Mình cảm thấy khó chịu vì phải chờ lâu..Muốn được trải nghiệm phiên bản mới với cải tiến và tính năng mới nhất
Mình đang dùng Xiaomi. Không, mình chờ được, không sao cả..Don't ask
xuanchau85
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình đang dùng Xiaomi. Không, mình chờ được, không sao cả..Vẫn thấy dùng ngon, chưa có vấn đề gì
vvthe
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình đang dùng LG. Mình cảm thấy khó chịu vì phải chờ lâu..Muốn dùng những tính năng mới và cải thiện pin
Mong lên 1 cách sớm nhất
Mình đang dùng Samsung. Mình cảm thấy khó chịu vì phải chờ lâu..muốn thay đổi nhưng phải đợi lâu
Hungle207
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình đang dùng Samsung. Mình cảm thấy khó chịu vì phải chờ lâu..Mình luôn muốn cập nhật bản mới nhất
Mình đang dùng . Mình cảm thấy khó chịu vì phải chờ lâu..Mong muốn trải nghiệm Android mới. Mình thấy android/Google càng thông minh và nhân bản hơn sau mỗi bản update của họ.
MGunner
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình đang dùng Sony. Mình cảm thấy khó chịu vì phải chờ lâu..Mình muốn trải nghiệm tính năng mới sớm một chút
vtquoc
ĐẠI BÀNG
6 năm
chẳng thấy khó chịu bao giờ
Mình đang dùng Samsung. Không, mình chờ được, không sao cả..Cũng không quan trọng lắm vì máy đỉnh thì nó vẫn đỉnh thôi
Mình đang dùng LG. Mình cảm thấy khó chịu vì phải chờ lâu..Vì thế...
sonudc
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình đang dùng Samsung. Mình cảm thấy khó chịu vì phải chờ lâu..Không trãi nghiệm được tính năng mới khi Google đã ra mắt trước đó khá lâu.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019