Bạn có khó chịu khi phải chờ rất lâu để được update Android?

Duy Luân
6/2/2018 21:40Phản hồi: 645
645 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hieu_2505
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình đang dùng Samsung. Mình cảm thấy khó chịu vì phải chờ lâu..Mình thích những cái mới
Mình đang dùng Sony. Không, mình chờ được, không sao cả..Vì đã đuoejc update lên Android 8.0 rồi 😁
Không vì mỗi lần update thay đổi rất nhiều chứ k phải những thứ nhỏ nhặt update liên tục 😁:D
Tắm xog r mà chưa up xong, cảm giác ức chế cực
Mình đang dùng . Mình cảm thấy khó chịu vì phải chờ lâu..thích android mới, thích tính năng mới,...
Chờ xem bản up đó có lỗi gì ko , rồi hẵng up.
Không quan tâm lắm! Vì dù chạy android mấy thì nó vẫn chạy được các app mình cần dùng. Nhưng phải là 6 hoặc 7 trở lên.
S8 ở 1 số nước như Đức, Pháp, Ấn Độ...đã có 8.0 bản chính thức rồi.
HOANGNAM1325
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình đang dùng Huawei. Không, mình chờ được, không sao cả..Cập nhập pm liên tục
Vickk
TÍCH CỰC
6 năm
Mình đang dùng Xiaomi. Mình cảm thấy khó chịu vì phải chờ lâu..Up rom gốc chạy cho lành, MiUI như hạch 😁
hungnd352
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình đang dùng Samsung. Không, mình chờ được, không sao cả..Vì nhiều khi bản mới làm máy chạy chậm hơn
icon929
TÍCH CỰC
6 năm
Ngoài ifan khó chịu thay cho android thì không thấy phiền
Chứ android 67 giờ vẫn mượt chán
traiheogiong
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình đang dùng Samsung. Mình cảm thấy khó chịu vì phải chờ lâu..Tính năng mới cần được trải nghiệm sớm
kimthoaduy
TÍCH CỰC
6 năm
Mình đang dùng Samsung. Không, mình chờ được, không sao cả..Bản rom hiện tại đã ổn định
Mình thấy bình thường, có thì lên không có thì thôi 😁
p/s: Firefox của mình cảnh báo thế này, có gì đó không đúng :rolleyes:
thấy bình thuường à, tại giờ android cũng hoàn thiện khá tốt rồi.
Mình dang dùng HTC, mà nó vừa tung 8.0 chưa kịp úp, nó rút lại. Nó QUÁ ĐÁNG LẮM LUÔN Á.
Ng_d_quan
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình đang dùng Xiaomi. Mình cảm thấy khó chịu vì phải chờ lâu..Cảm giác lạc hậu, lạc lõng
Mong android nó bệnh liên tục như iOS để được update liên tục mà nó ko bệnh cho :'(
duytungspkt
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình đang dùng Xiaomi. Mình cảm thấy khó chịu vì phải chờ lâu..Tò mò, thích khám phá cái mới.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019