Bạn có phải là anti-fan của BKAV không? Họ sẽ mời bạn đến tham quan nhà máy vào thứ 6 tuần này

zyzy1908
27/11/2017 10:35Phản hồi: 1.108
Bạn có phải là anti-fan của BKAV không? Họ sẽ mời bạn đến tham quan nhà máy vào thứ 6 tuần này
BKAV vừa cho biết họ muốn mời 10 bạn anti-fan đi thăm nhà máy sản xuất BPhone để hiểu rõ hơn về công ty này cũng như các sản phẩm của họ. BKAV sẽ tài trợ chi phí cho toàn bộ chuyến đi, dự kiến sẽ diễn ra vào thứ 6 tuần này. Theo BKAV thì họ có khát vọng thúc đẩy ngành công nghiệp smartphone Việt Nam, và muốn mọi người hiểu rõ hơn những gì họ đã, đang và sẽ làm để hiện thực hóa điều này. Vì vậy thì không có cách nào tốt hơn là chia sẻ với những bạn anti-fan chân chính để cộng đồng cùng nhau chung tay.

Để chắc chắn rằng bạn là anti-fan, hãy trả lời bảng khảo sát phía dưới nhé (sẽ có yêu cầu đặc biệt để không trá hình). Bọn mình sẽ chọn 10 bạn tham gia dựa trên thông tin này, bất kỳ bạn đang ở đâu và thuộc vùng miền nào. Kết quả sẽ được công bố vào tối thứ 4 tuần này.

1.108 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bỗng dưng thấy tiếc vì lỡ xoá comment xxx BKAV, Hic Hic
@hypous ở đâu cũng có anh hùng, ở đâu cũng có thằng khùng, thằng điên...những vụ việc đau lòng như của Nguyễn đại Dương, bố hiếp con, bà ngoại giết cháu( k phải vụ thanh hóa) ở đâu ? không phải ở miền nam Bình phước, cần thơ, cà mau.... sao ? nói chung là rất nhiều vụ chấn động đều ở 2 đầu đất nước, giờ bắt đầu lan tỏa đến thanh hóa nghệ an...con người ngày càng mất nhân tính, con người không phân biệt vùng miền mà, đâu chả có lừa đảo, đểu cáng, nguyên nhân không phải do vùng miền mà do quy tắc xã hội bị phá vỡ, đạo đức đi xuống, pháp luật chưa nghiêm.v.v..
@hypous Ko em gái mình có thằng chồng gốc hải phòng nói chung tính tình khá tốt. Mình nói là mấy đứa con gái khác cùng xóm ở quê thôi. Giờ trong xóm có 4 thằng nhóc méo viết mặt mũi cha nó. Chỉ biết cha nó là người bắc nghĩ cũng tội. Còn phần mình khi mới vào sg dc một ông chú người hà nội giúp đỡ rất nhiều mù dù người dưng. Ông ấy giúp chỉ vì ông ấy thích mình thôi. Quan điểm vậy thôi chứ mình cũng không ghét miền nào cả
@khải đập chai Nên nghĩ theo chiều hướng tính cực đi, mãi vậy ko ổn 😃
@khải đập chai Chắc chắn người này có gien kỳ thị, xấu hay tốt lẫn lộn chưa khách quan. Tui người SG đây, rất ghét lũ nào có óc phân biệt vùng miền
Nhà máy trên mây à??? Hay bển thiêng đường xứ Hoa
Quânbh
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Serenade_apple Mình mún đc đi
@BachMa153 Quá chuẩn.hihi
@Serenade_apple Bác đủ tiêu chuẩn tham gia rồi đấy 😁
Gif
TÍCH CỰC
6 năm
Ở SG thì đăng ký vé đi liền mà hình như nhà máy giấu ở cái mỏ nào đó ở ngoài bắc 😁.
Anh em nào có đi cho mình hỏi thăm Quảng nổ:
1. BP2 board mạch bằng vàng mà sau bài viết ngâm nước trên tinh tế thì bị ngủm vì board mạch bị oxy hoá (BKAV đã sử dụng loại "vàng" gì mà có khả năng oxy hoá :D)
2. Quang nổ đã có từng xin lỗi và cảm thấy xấu hổ trước những phát ngôn "XL" của mình như: nhất TG, hơn siêu phẩm khác, ăn cắp hình ảnh trên mạng (trái dâu), ăn cắp clip flycam,... và có hình thức nào đền bù hay trả tiền bản quyền gì chưa?

Note: "XL" ở đây giống như size quần áo, tức là to, lớn. Ý nói phát ngôn của quảng nổ "XL" là rất to lớn, vĩ đại đó nhe :D
Gif
TÍCH CỰC
6 năm
@Mr lắt léo tao không chơi dơ kiểu tụi mày và tụi thằng quảng với nhau được, về nâng nó đi 😁
@qk7 https://tinhte.vn/threads/danh-sach-anti-fan-den-tham-quan-nha-may-bphone-vao-ngay-mai.2749105/
@HuongNTb_Bkav Anti cái mẹ gì toàn là DLV DOI LỐP ANTI
đều chơi mạnh đấy, fan hãng nào cũng ko anti hiêụ nào 😁
@hieuvn12 https://tinhte.vn/threads/danh-sach-anti-fan-den-tham-quan-nha-may-bphone-vao-ngay-mai.2749105/
Quy mô nhà máy của Quảng nổ quá lớn... Sức chứa lên đến 10 antifan. Thật khủng khiếp.
mr.chunglv
TÍCH CỰC
6 năm
@luuthienloc Còn những người khác muốn thế giới phát triển hơn, Trung Quốc cũng là một phần của thế giới. Mua hàng từ Trung Quốc còn dư một phần mua chục cây thuốc lá hút !
@mr.chunglv lại trò hề mới , đề nghị xếp bphon vào đầu bảng trong táo quân cuối năm đê
@TakaVainglory bkav có uy tín gì đâu mà mời anti, âm mưu thủ đoạn gì nữa đây ? chưa rảnh, chưa khùng mà đi để mắc bẫy của bkav, dễ hiểu thôi mà, người ta có đi thì chỉ khi có sự tin tưởng. các công ty khác họ có cần chứng minh nhà máy hay gì đó không mà họ vẫn có uy tín, còn bkav sao phải chứng minh ? có tật giật mình ? chứng minh cái gì ? khi anh làm ăn chân chính uy tín thì nó tự đến không phải cưỡng cầu ,nói trên mồm mà được, uy tín mất rồi không bao giờ lấy lại được bằng thủ đoạn, gian dối...
@TakaVainglory https://tinhte.vn/threads/danh-sach-anti-fan-den-tham-quan-nha-may-bphone-vao-ngay-mai.2749105/
Có thấy đừng link khảo sát đâu nhỉ
Quânbh
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Tap Nguyen85 Ở trên cùng đó bạn
@Tap Nguyen85 Trên có đấy bạn
@Tap Nguyen85 https://tinhte.vn/threads/danh-sach-anti-fan-den-tham-quan-nha-may-bphone-vao-ngay-mai.2749105/
Không liên quan nhưng vừa đọc trên Genk Bkav lại mở khoá được Face Id bằng mặt nạ mới giá 200 đô 😁
@cuhiep Vậy cái mống mắt ss bị hack, vân tay bị hack cũng không quan trọng vs người thường lắm nhỉ ... hihi! Thôi cứ liên quan đến giao dịch, liên quan đến tiền nong là em cứ cẩn thận dùng pass, bảo mật 2-3 lớp ..... cho chắc cái đã. Ai mà biết được mình là người thường hay mình quan trọng .... hihi!
@hongducwb Nếu nó Genk tạp nham thì Tinh tế cũng chỉ như nồi lẩu thập cẩm mà thôi. Giá trị liệu có quá khác biệt 😁
tuann2
TÍCH CỰC
6 năm
@maithang215 Bạn yên tâm đi ngân hang nó sẽ trả tiền kaij cho bạn khi bạn bị aen cắp tiền tài khoản, éc quên mất bạn đang sống ở VN
Vickk
TÍCH CỰC
6 năm
Đã antifan thì ai rảnh sắp xếp công việc bay ra ngoài bắc chỉ để xem nhà máy BKAV 😃
@thanh binh1 Bkav hy vọng khi bạn đi tham quan, bạn sẽ nói đúng, nói đủ những gì bạn thấy nhé 😃 Cảm ơn bạn.
thienlandu
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Vickk đã anti thì khỏi quan tâm. k việc gì tốn thời gian cho thứ mình k thích
Macan2015
TÍCH CỰC
6 năm
@HuongNTb_Bkav Điều này có nghĩa là bk và qn đang đ.ái ra quần vì doanh số của bp2... Ha ha ha...
@Vickk https://tinhte.vn/threads/danh-sach-anti-fan-den-tham-quan-nha-may-bphone-vao-ngay-mai.2749105/
anhlt
CAO CẤP
6 năm
thằng này bớt nổ tung trời và bớt ảo tưởng về cái bờ phone thì còn hy vọng! con này đáng giá 3-4tr còn khó bán huống hồ định giá 10tr
@anhlt khùng chưa mà mua bphon 3-4 tr giá này quá đắt chỉ 1tr thôi
@congalete ngày xưa chủ yếu là pm diệt vi rut nhưng qua thời gian lòi ra là chạy ảo làm hư hỏng máy giờ không ai mua nữa chuyển sang lấy đt bên Tàu về bán bạn ạ
anhlt
CAO CẤP
6 năm
@AZwarrior mày nói ngu thế? mày fan bờ fone mà sờ đc em nó chưa hay bú nó ở bkav mà sống 😁
Tao nghe cái thằng nổ tung trời cái bfone của nó như nhất TG là tao đéo muốn đụng đến rồi huống hồ tao ohari bỏ ra 1 đồng ra mua nó! mày nói ngu lắm :D
@anhlt thì có ai bỏ ra đồng nào mua bphon đâu, nên nó mới chiêu trò các kiểu để bán nốt hàng còn tồn mà bọn Tàu nó không cho trả lại. nó bán 1tr5 có cũng lời 1tr rồi
daudau31
ĐẠI BÀNG
6 năm
Éo ai tin thằng nổ này nữa rồi.
tuann2
TÍCH CỰC
6 năm
@maithang215 Nhưng thấy kiểu cầm phone lúc mở mặt nạ hơi lạ lạ..
daudau31
ĐẠI BÀNG
6 năm
@tuan 95 Sao ko bằng? Việc tôi tôi thành công mỹ mãn ko thất bại là hơn Q nổ rồi.
Hàng tôi tung ra thị trường cái nào hết cái đó, còn nổ thì sao?
Lừa bán đt éo được quay ra lừa cái đt cho bõ tức à?😁
@daudau31 Mình muốn vô đây để đc tự sướng với anh em anti-fan. 😁
tuan 95
CAO CẤP
6 năm
@daudau31 bạn giỏi quá, nếu ông Quảng có 1 quả bom thì ắt hẳn bạn chắc chắn có hơn 10 quả bom rồi ^^
.Gù.
TÍCH CỰC
6 năm
Chút ae có chuyến đi vui vẻ nhé. Hahah bít đau lại dc tặng bphone
@qwert123451 https://tinhte.vn/threads/danh-sach-anti-fan-den-tham-quan-nha-may-bphone-vao-ngay-mai.2749105/
Làm trò nhảm vẫn là tính cách của Quảng nổ. Máy thì đắt lòi kèn, cấu hình thấp tè, phần mềm lẫn phần cứng lỗi tè lè, màn hình thì điểm ảnh lớn bị rỗ. Nhưng lại cứ thích dùg mấy trò nhảm để câu view. Đến nản với tính cách của một "công ty Việt" này!
@justbenice vấn đề ở chỗ dùng rồi thì hẵng vào chê, nghe người khác nói xong núp sau màn hình máy tính gõ phím a dua dìm hàng thì hèn lắm.
@justbenice bạn Nguyen Thien Thanh đi xe pajero biển số 51G-**6 ra HN đăng ký đi off kìa. hay chỉ ngồi chém gió thôi 😆)
@fakebo Xe đấy bán lâu rồi bạn ơi 😃)
Cơ mà có điên hoặc bệnh nặng lắm mới hòa mình đi...off với mấy bạn bkav chuyên nổ 😃)
@justbenice bạn cứ thử dùng PM diệt vi rút của bkav xem bảo đảm vài ngày sau thay máy mới
QuanPhamKT
TÍCH CỰC
6 năm
New Zea Land trình làng chính trị gia trí tuệ nhân tạo đầu tiên trên thế giới mang tên SAM. Câu hỏi đặt ra: đồng chí SAM đã quán triệt đường lối của Đ.ảng, tư tưởng H.C.M và chủ nghĩa M.ác L.ê N.in hay chưa?
Anh em rảnh sắp xếp đi thăm nhà máy của BKAV cũng vui mà. Mình từng nói rồi sản xuất một cái smartphone không có gì là khó cả. Nên giờ này em vẫn còn tin hay không tin việc BKAV sản xuất smartphone và thật mắc cười
0936000073
ĐẠI BÀNG
6 năm
@vtb center Chốt lại bạn có làm ở samsung không?. bạn có quen ai ở samsung và vị trí gì không?
anhlt
CAO CẤP
6 năm
@cuhiep đeo mẹ nhìn vào doanh số bán hàng mà trả lời cứ làm trò tham quan nhà máy làm cái gì? kể cả nó sx tại tầu cũng ok hay VN cũng đc nhưng nổ kiểu nhất TG hay định giá trên trời éo ai mua 😁...2 đời điện thoại rồi mà ra ngoài đường chưa gặp ai dùng cái dth này!
@hieu_anh185 Vk lấy nội tạng , làm mình cười dùi bọt mép 😁 :D :D FB_IMG_1480814618945.jpg
hieu_anh185
ĐẠI BÀNG
6 năm
@phongba046 thì chả thế.gét cái bọn bkav này từ ngày thằng quảng nổ làm con buồ.i phone lần đầu
Bây giờ bắt đi kiếm link mình từng cmt thì hoy.Anh em đi hi vọng bác nổ cho chụp ảnh, quay phim là được.
Công nhận quy mô nhà máy lớn thật, chứa đc 10 ng tham quan
@phongba046 https://tinhte.vn/threads/danh-sach-anti-fan-den-tham-quan-nha-may-bphone-vao-ngay-mai.2749105/
minhcuong
TÍCH CỰC
6 năm
Bác cho anh em xin hình ảnh thực tế, clip quay thực tế nhà máy, hoặc nhờ bác Live Stream trong nhà mày là bác đã show cho cả thế giới rồi. Thời buổi này cần gì làm cái việc phức tạp, tốn kém thế chỉ để chứng mình cho 10 người?!
futurex125
TÍCH CỰC
6 năm
@minhcuong giờ có bọn vu khống nhà bác chứa hàng cấm, bác có livetream mọi phòng ngách nhà bác cho thiên hạ xem để chứng minh hay không? hay bác chỉ cho người "có phận sự" vào check?
Bọn anti cuồng (mọi hãng nói chung) là một lũ rác rưởi công nghệ, phải cho bọn nó sáng mắt ra.
Macan2015
TÍCH CỰC
6 năm
@minhcuong Cái trò này chỉ chứng tỏ qn đang quẫn và hết cách sau khi qc mà hắn và lũ nâng bi gọi là " dội bom " kia chả júp j cho việc nâng doanh số bp2... Đổ đống tiền ra bây giờ mắc đó... Hết cách rồi mth.
@Macan2015 đúng quẫn rồi, tượng đài đang sụp đổ
@minhcuong https://tinhte.vn/threads/danh-sach-anti-fan-den-tham-quan-nha-may-bphone-vao-ngay-mai.2749105/
cần ra DT theo kịp với công nghệ
ví dụ như
năm nay màn 18/9
rồi màn viền mỏng
tai thỏ chẳng hạn
đẩy mạnh quảng bá
chứ chất lượng có thua oppo đâu mà sao opp0o nó sống dc anh quảng lại lèo tèo
VN.Classic
TÍCH CỰC
6 năm
@soncon_cuchuoi9x Bởi vì nó không minh bạch và mất lòng tin... thế thôi
@VN.Classic Vì a quảng ở việt nam....
@soncon_cuchuoi9x bphon do xưởng làm nhái ra so thế nào được oppo
Chào mừng bạn đến thiên đàng. Bom hạt nhân chờ sẵn, mời bạn đến là bấm nút kích hoạt ngay.
@Hien_Long An https://tinhte.vn/threads/danh-sach-anti-fan-den-tham-quan-nha-may-bphone-vao-ngay-mai.2749105/

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019