Bạn có thể sao lưu dữ liệu trên máy BlackBerry 10 bằng những cách nào?

Duy Luân
31/7/2014 12:3Phản hồi: 73
73 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tomcruise23
ĐẠI BÀNG
9 năm
Bạn gán mã cho máy, bật chế độ mã hoá toàn bộ (máy, thẻ nhớ) thì đâu cũng lưu được
hmdungstb
ĐẠI BÀNG
9 năm
Lúc trước xài Nokia và hiện tại là BB mình thấy nó rất phù hợp cho 1 doanh nhân và nay đang khám phá các tính năng. Hiện tại máy đưa ra nước ngoài bảo hành màn hình do lỗi kỹ thuật (chảy keo)
ocrua89
ĐẠI BÀNG
9 năm
Các Mem cho tôi hỏi
Hiện tôi có 1 con IP5, đã Export danh bạ sang Outlook nhưng sao khi vào BBM để đồng bộ từ Outlook sang lại không được nhỉ. nó báo lỗi như thế này là sao nhỉ?
thaivg
ĐẠI BÀNG
9 năm
Em cũng đang có băn khoăn giống bác ! Có bác nào trả lời giúp với 😔

Mình dùng BB link đồng bộ thẳng với Contact của Gmail luôn, thấy OK mà!
thaivg
ĐẠI BÀNG
9 năm
Em cũng đang có băn khoăn giống bác ! Có bác nào trả lời giúp với 😔

Mình dùng BB link đồng bộ thẳng với Contact của Gmail luôn, thấy OK mà!
Ừ có nhiều cái giờ mới biết
có thể mở danh bạ trên máy tính khi Sao lưu toàn bộ máy bằng BlackBerry Link không anh ?
Các bác cho em hỏi back up nó có cả game và app của mình như trên bbos không ạ? Và restore cho máy khác có được không? Em chuyển từ q10 sang q20 ạ
RIM thần thánh, hỗ trợ mạnh mẽ các tính năng về email và các loại connect khác
Mình có rất nhiều thư mục con trong rêmember, mình chỉ có thể sao luu lên Dropbox bằng cách làm lần lượt từng cái. Nên rất mất thời gian, tốn công nữa.

Có cách nào làm nhanh hơn ko? Sao lưu lên đám mây mà ko phải làm tưng cái 1. Các bác trả lời giúp. Thanks
thuydung2050
ĐẠI BÀNG
8 năm
Em đang chán cái cách quản lý của bb10 đây.
chả nhẽ lại quay về dùng 9900
cuộc gọi chỉ lưu đc có nửa tháng - tin nhắn cũng tự mất . haizzz
chắc phải chia tay với bb sớm
tuxedo075
TÍCH CỰC
7 năm
chào cả nhà mình muốn hỏi mình đã backup full vào pc mà sau khi wipe lại ko restore lại được nhỉ, khi ấn vào khôi phục nó trỏ đến thư mục back up nhưng cứ quay vòng vòng mà ko vào được mới điên
Các cao nhân tư vấn giúp,trước mình đăng ký id cho BB dùng mail Yahoo đuôi Yahoo.com bây giờ nó chuyển hết sang đuoi Yahoo.com.vn mà nhập id nó bắt xác nhận nhưng tin nhắn lại không về mail Yahoo.com được,mình giờ muốn chuyển toàn bộ dữ liệu từ Q10 sang porsche design mà không biết cách nào để chuyển vì id không đồng bộ.
bài viết rất hay...!!!
Hi Bạn Duy Luân
Bạn cho mình hỏi một chút, mình đã tạo tại khoản để đồng bộ danh bạ trên điện thoại của mình với gmail rồi, nhưng sao ko thấy báo gì vậy, và hiện tại mình có một con điện thoại blackberry passport mới, mình muốn lấy danh bạ trên gmail xuống nhưng cũng không được

Thanks
nkn1506
TÍCH CỰC
7 năm
@phongjica Bạn xem kỹ và làm theo từng bước đi, chắc chắn sẽ được.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019