Bạn đã từng bị vỡ màn hình điện thoại chưa? Chi phí sửa chữa nhiều nhất là bao nhiêu?

zyzy1908
26/6/2019 11:8Phản hồi: 337
337 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ôi kỷ niệm đau thương 😔..
7 Plus mới mua ở tgdd đc nữa tháng. Sáng dậy gọi taxi đi làm thì rơi nát kính, lúc đó mới bán ra 7 plus nên ko có màn hình thay, Apple đưa phươg án mình bù 11tr lấy máy mới TBH về.
đã từng bị 1 lần, đó là cái iPhone 4s của mình, lúc đó là iPhone 6 mới ra, mình xài 4s bỏ vô túi quần jeans trước sau khi về thay đồ xong thì quên không nhớ nên máng cái quần jeans lên thành cầu thang và cái túi trước nó bị chốc xuống và 1 cái vèo, cái iPhone 4s của mình rời từ tầng 1 xuống đất lúc đó chỉ biết phóng thật nhanh xuống xem cái màn hình nó có bị gì không đến khi lượm lên thì nó vẫn bình thường không bể không nứt màn hình vẫn nhạy vẫn dùng tốt cho đến bây giờ, mình thề là lúc đó chả dùng ốp chả dùng cường lực gì cả.
ndido123456
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình kỹ tính lắm, nên chưa bị bao giờ..
Vỡ màn hình là gì? còn khuya nhé.,
HÀ DŨNG 86
ĐẠI BÀNG
5 năm
Vỡ màn hình là gì? còn khuya nhé..
Vỡ nát...vỡ nát thật rồi.... tim vỡ theo màn hình..... 1800000 do ba xa dập
jiji75
TÍCH CỰC
5 năm
Bị 2 lần,lần đầu là con BenQ-Siemens S88 đem tới hãng báo là 3tr2 lúc mua máy là 5tr.Thế là không thay vì được em nhân viên bảo thêm 1 câu.Máy bi cong main thay màn hình có khi cũng sẽ hư.Và từ đó chia tay với BenQ-Siemens.Lần 2 là Iphone 6 bị nứt kính và chỉ thay kính là 300k.
Chưa từng..
letuanlrc
ĐẠI BÀNG
5 năm
Note 8 thì Full cả mặt trước mặt sau, ip8, LG G2,Sony Xa1 là những con từng dùng và phải thay màn hình. Nặng nhất là con Note 8. Số 8 tròn trĩnh 😃. Mình xài không được kĩ cho lắm. Cái nào dễ thì tự mua về thay, khó quá thì mang tiệm.
Rồi nhé 😔,sếp đang xỉn cho sếp mượn máy nghịch tí và sếp trượt tay vỡ bẹp phát bể toạc từ góc màn hình lên trên nóc
S6 tróc thuỷ đi ép kính mất 500k, 6s tháo ra nghịch đứt cáp màn thay màn lô 1000k, s8 múa côn bể màn đắt quá vứt xó luôn, 8plus bể mặt kính để dùng luôn ko thay.
kaka1803
ĐẠI BÀNG
5 năm
Vỡ màn hình là gì? còn khuya nhé..
ngsangmt
TÍCH CỰC
5 năm
Sẵn cho hỏi chổ nào thay kính iphone 8 plus zin nhỉ? Máy còn dùng bình thường, chỉ nứt 1 lằng nhỏ nhưng nhìn khó chịu quá. Bên ngoài thấy giá hàng linh kiện khoảng 700k mà ko thích. Có hỏi thử fpt thì họ bảo chỉ máy họ bán mới hổ trợ cho khách.
HopLe79
ĐẠI BÀNG
5 năm
Xài uag chưa bao giờ bị vỡ
Rồi nhé 😔. 900000
Chưa bao giờ làm vỡ hên quá
crazykid42
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đã từng bị vỡ.,300 nghìn
vỡ thì thay máy mới, sửa nhìn chả ra gì đâu
BEST APPLE
ĐẠI BÀNG
5 năm
S10 plus mình rơi mấy lần không sao. Mua uag là quyết định đúng đắn. Mà thay kính vậy có còn chống nước không anh em.
@BEST APPLE á đù , dư tiền hả bác =))
BEST APPLE
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Cmt Dạo sẽ có người iu Xài 1 năm r màn cũng trầy, màu sắp xuống thay luôn chứ bác. 3tr rẻ chán so với đổi dt mới. Quan trọng là ss làm ngon hay không thôi bác
@BEST APPLE xuống gì đâu bác , xài con S8 gần 2 năm rồi màu cũng vậy , chả sọc , cũng chả bóng mờ gì cả 😁
BEST APPLE
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Cmt Dạo sẽ có người iu Hôm qua e có mượn dc con note fe của anh kỹ thuật tgdd mới mua dc năm rưỡi xuống màu với lỗi màn hình ahuhu. Nên e nghĩ v. Chứ s10 plus đang quá ngon.
alphi
TÍCH CỰC
5 năm
Không hề, chưa từng vỡ bể gì nhé.,

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019