Bạn đoán Bphone 3 sẽ có giá bao nhiêu?

zyzy1908
14/9/2018 7:2Phản hồi: 435
435 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

aman
TÍCH CỰC
6 năm
Sao khảo sát xong ko xem dc kết quả nhỉ????
Chắc là trong khoảng 7-8 triệu.Khong
pantau
ĐẠI BÀNG
6 năm
Chắc 8-9 triệu..Không bao giờ
$1000
Mình nghĩ sẽ thấp hơn một chút so với năm ngoái, khoảng 8-9 triệu gì đó..7000000
Aro
TÍCH CỰC
6 năm
mạnh dạn dự đoán 20 củ
h3ti3n
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Aro Định giá thấp vậy bạn. Hàng CHẤT vậy mà bèo quá vậy?
mydiep
ĐẠI BÀNG
6 năm
mình là người Việt và mình ưu tiên xài hàng Việt. Điện thoại, xe cộ, đồng hồ có thể xài hàng Mỹ, nhưng những thứ quan trọng như gia đình, bạn bè, bạn gái... nhất định phải là hàng Việt. B Phone giá 9 triệu sập sàn.
99v9.9999
TÍCH CỰC
6 năm
Chắc là 8-9 triệukhông
Sợ là nổ hơn cả năm ngoái, máy khác 20 triệu thì Bphone chắc cũng leo hơn 10 triệu.Thất bại thôi :/
cameracoi
ĐẠI BÀNG
6 năm
7-8 triệu. mình đoán vậy..Có
Chắc là trong khoảng 7-8 triệu.Có khả năng
Chắc là 8-9 triệu.Ko
viethc
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình nghĩ sẽ thấp hơn một chút so với năm ngoái, khoảng 8-9 triệu gì đó.Tất nhiên là không rồi...
Mình nghĩ sẽ thấp hơn một chút so với năm ngoái, khoảng 8-9 triệu gì đó.8.789.000đ
6 chịu 9 nha 😆)
pdaiphone
ĐẠI BÀNG
6 năm
Bphone chưa có gì đột phá so với mấy em xiaomi, oppo...bán giá bèo bọt. Điểm thương hiệu thấp, đại lý và service chưa tốt. Rất khó cho Bphone.
sièuuter
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình thì kỳ vọng Bphone ưu ái cho người việt như xiaomi ưu ái cho fan của họ.... Sx dt ko cần cao lắm đẻ nhìu tí giá mềm dễ tiếp cận hơn... Muốn ngước lên ít nhất phải biết nhìn xuống chứ B.Quảng
Quảng nổ mà đc vingroup đầu tư vốn cho thì chắc cũng được con Bphone chất lượng, k bt năm nay như nào 😁
hiepps
TÍCH CỰC
6 năm
Mình nghĩ sẽ thấp hơn một chút so với năm ngoái, khoảng 8-9 triệu gì đó..Vn cuồng iPhone và giờ lại có thành phần cuồng tàu thì khó mà bphone thành công dc.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019