Bạn không cần xả pin điện thoại, bạn không cần quá lo lắng về pin, cứ xài thoải mái đi

Duy Luân
20/12/2018 22:41Phản hồi: 361
361 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cục Aukey trên hình nhỏ gọn đẹp nhỉ. Mà nhỏ vậy chắc tầm 5000.
Pin chưa kịp hư thì đã đổi máy khác roi
rosegarden
TÍCH CỰC
5 năm
@xuhariver Mình thấy nhiều bạn muốn dùng iphone 5 năm trở lên cho tiết kiệm, thế thì phải vừa dùng vừa lo giữ pin chứ còn gì nữa. Còn 2-3 năm thay máy rồi thì không cần.
Thích thì sạc. Thế thôi
deviling
ĐẠI BÀNG
5 năm
Pin xịn, chắc dùng cả đời quá, pin chưa hư mà máy hư rồi
Mình xài Ip6 + gần 4năm sạc tẹc không nghĩ ngợi gì, sạc qua đêm với cục sạc Ip4 mấy năm nay pin vẫn còn trên 80% một ngày dư. Cái SS J7pro xài được 10 tháng thì có khi sạc đầy xài được 3 ngày thích cắm vào thì cắm. Nói chung không cần nghĩ việc sạc pin , chỉ cần dùng sạc chính hãng là được.
chinh xac
ĐẠI BÀNG
5 năm
Chinh xac.gio chang cần lo lắng gì den PIN nữa...
Đời mình vạn hình đời nó. Bỏ mấy trục chiệu ra mua nó về để phục vụ, thoả mãn mình thì kệ cha nó, cứ xài tẹt đi các bác
duaconxulanh
ĐẠI BÀNG
5 năm
mệt mỏi thật sự. hết pin thì sạc. sạc nhiều mà nhỡ có chai pin thì thay pin. dùng mà cứ canh me đến là mệt =))))
tôi chằng canh. tối về xài tới lúc đi ngủ cắm sạc. sáng dậy rút sạc đi làm. cái gì cũng vậy, xài thì hao mòn thôi, pin cũng sẽ chai theo thời gian. tôi thì xài điện thoại ko tới 2 năm đâu là đổi rồi nên cũng chẳng quan tâm 😁:D
Quá đúng
Đúng là tới thời này rồi mà những người xung quanh mình vẩn còn lo mấy vấn đề của ad liệt kê.
Đời ta ba đời nó, lo làm gì cho mệt.
ngocbankt
TÍCH CỰC
5 năm
Đã lâu rồi ko còn qan tâm đến việc xả pin nữa rồi, báo pin yếu hay còn khoảng 15% thì cắm xạc thôi, còn việc sạc 8 tiếng lần đầu tiên cũng bị cho vào dĩ vãng luôn rồi, mua về cắm sạc đầy thì rút, cần j 8 tiếng, xài thoải mái từ lầu rồi nhé, cám ơn ad.
vanminh191
TÍCH CỰC
5 năm
vào các nhóm của các dòng đt trên fb sợ nhất mấy bác hỏi đt để qua đêm sụt X % pịn có sao ko? em muốn tắt xạc nhanh để đỡ chai pin thì làm sao? thiết nghĩ mua dtd về dùng thì cứ dùng cho thoải mái. đã tốn tiền mua về còn phải lo giữ nữa thì đầu óc đâu làm việc
batman99
ĐẠI BÀNG
5 năm
nhiều bạn salé bán hàng công nghệ giờ vẫn tư vấn khách đã mua về sạc nhòi 8h
Nguyen.phuu
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình dùng XR cả ngày, tối đi ngủ thì cắm sạc, sáng mai lại dùng tiếp, thời gian lo lắng về pin mình để làm việc khác 😁
Trước mình hay dùng cho đến cạn pin, giờ thoải mái sạc lúc nào cần.
Đồng ý với mod
thứ duy nhất mình không làm với pin là sạc qua đêm. còn lại thì thích dùng thế nào thì dùng

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019