bàn luận về 2 cừa hàng hanoilab và saigonlab

huypas113
28/7/2010 16:22Phản hồi: 1.072
1.072 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ở sài gòn thì bạn tham khảo asus bên mình đi,nhập chính hãng từ Viễn sơn và FPT,giá cạnh tranh.
heobu9999
TÍCH CỰC
13 năm
Em cũng tính đến saigonlab đặt 1 em laptop nhưng không biết thủ tục thế nào, với lại thấy tiệm lại mở ở cái nhà không ơ mặt đường cái cũng thấy hơi lolo.hic
Thank bạn

Saigonlab -Hanoilab mặt bằng không rộng và không trưng bầy hàng hóa nhiều vì chủ yếu bán cho các ae trên các forum cntt lớn nên cái các ae cần là uy tín + chất lượng hàng hóa tốt + dịch vụ sau bán hàng tốt thì bên mình có còn mắng bặng rộng + phố lớn + hàng trưng bầy thì bên mình không có làm như vậy ,vì 2 nơi Hanoilab và Saigonlab đều là nhà của công ty chứ không đi thuê mặt bằng 😁
@saigonlab.com.vn nếu em dấn bạn em qua thì a có bớt cho bạn em và cho em gì ko anh:D
heobu9999
TÍCH CỰC
13 năm
Nghe nói thấy cũng khá yên tâm. Để lên tham khảo thêm coi thế nào
Nếu bạn muốn tham khảo thêm về saigonlab xin mời bạn tham khảo tại forum của saigonlab tại đậy
bên anh có bán phụ kiện lap ko ah ví dụ pin lap ? ý em là hàng tốt ấy
Phụ kiện bên mình không bán , hiện tại bên mình chỉ bán laptop thôi có 1 số đồ nhập bên USA về bên mình đều cập nhật trên web rồi
usb3g
ĐẠI BÀNG
13 năm
Hanoi lab và Saigon lab là 1 muh...Quảng cáo thấy rõ luôn muh còn bày đặt so sánh gì ko biết nữa...potay!
Phải rồi Saigonlab và Hanoilab là 1 .bác chủ topic lập ra nhằm hỏi ý kiễn ae trong nam ngoài bắc xem ai đã mua laptop đây chưa thôi mà ... thấy nhiều ae quan tâm nên topic này tồn tại và phát triển
heobu9999
TÍCH CỰC
13 năm
Alo Alo Các bác dân trong ngành cho em hỏi có nên lum con lenovo W520 không hay là chờ Ivy brigde vào đầu năm sau. Vì sắp nghĩ hè rùi em tính dùng để đi học rùi mai này đi làm một thời gian rùi mới tính tiếp. Nhưng lại cũng sợ lạc hậu nên tính chờ môt thời gian vì cũng chưa cần lắm có thể sài nhờ máy bạn và Desktop ở nhá. Tư vấn tí nha.
thongtknl
ĐẠI BÀNG
13 năm
Alo, Bác ơi, thành viên tinhte ra mua thì giảm giá thế nào, em đang định ra kiếm con sony, em ở HN,
Hiện tại đang có chương trình giảm giá + khuyến mãi bạn capnhaattj web Hanoilab -Saigonlab để biết thêm chi tiết
Cho em hỏi Hanoilap có bán Dell vostro 1014 T6670(core 2 duo/2G/250G) ko ạ, nếu có thì giá bao nhiêu? Máy Dell trên cấu hình có sẵn mà ko phải là built thì rẻ hơn đúng ko ạ?
model đó Hanoilab không bán ,hơn nữa bây giờ bạn nên mua core i3
Em cám ơn. Do điều kiện và nhu cầu của em ko cao, ko vẽ vời, ko đồ họa, ko phải dân IT nên em chỉ thích core 2 duo là đủ. Rất tin tưởng Hanoilab nhưng tiếc là Hanoilab ko bán hàng phân khúc giá thấp:-(
Saigonlap có Probook 4x30s chưa vậy?
Bạn định mua laptop khoảng bao nhiêu tiền Hanoilab sẽ tư vấn cho bạn
Em muốn mua laptop tầm 10tr+- vài trăm. Ưu tiên số 1 của em là bền vì là sv nên muốn dùng được hết khi ra trường. Nhu cầu đơn giản em đã nói ở trên và màn hình 14' nữa.
Bạn tham khảo model này

http://www.hanoilab.com.vn/index.php?opt=user&act=product&obj=detail&id=907
Néu nhu cầu dùng đượ hết khi ra trường
Đang có đợt khuyến mãi tặng quạt tản nhiệt và tiền mặt tại Saigonlab
đang ngắm em này:
SONY VAIO F134 - Core i7 740QM - 4 - 640 - VGA GT425M 1G - 16.4'''
bac cho gia fix duoc thi` em lay ngay trong vài ngày tới.....yeu vaio tu lau
em dân kiến trúc nên sài đồ họa ( 3D sofware ) nhieu màn hình to thì thích thật ...nhung chi phien em ay hơi nặng so với nữ..chắc phải tập tạ thêm
Bạn tham khảo model này + đang có quà tặng quạt tản nhiệt

http://www.hanoilab.com.vn/index.php?opt=user&act=product&obj=detail&id=817
các anh cho em hỏi bên anh có xps 17 không,và giá em nó là bao nhiêu.em kết em nay lắm và cũng muốn mua ở hanoilap nên hỏi
nếu có dòng hp envy 17 thì tốt
2 model này Hanoilab đều không có hàng sẵn ngay nhưng nếu bạn muốn mua 2 model này có thể vào web của nhà sx dell.com hoặc hp.com để build cầu hình theo ý muốn sau 03 tuần sẽ có hàng tại Vn cho bạn
giảm giá cho anh em thành viên diễn đàn

em hỏi giá con F134 sau khi đã giảm cho anh em mà bác....
để còn in ra làm chứng khi đến mua hằng tại nhà bác chứ
Giá đó là giá bán rồi bạn nhé và có tặng thêm đế tỏa nhiệt cho laptop bạn ạ.
xin hỏi ngoài lề 1 chút ạ, bên hanoilab có model dell inspiron 15R queen i5 thế hệ 2 cạc nVidia 1gb rời 500gb ổ cứng màn 15"6 k ạ....
Chú này hiện bên mình không có hàng bạn nhé,
con sony vaio dòng S năm 2011. cấu hình i5 rãmg. hdd 500gb video ati. với i7 ram 4g, hdd 512. video ait. màu hồng giá bao nhiêu vậy bạn.
Model này hiện nay hanoilab chưa nhập về vì thời điểm này giá chưa tốt bạn đợi thêm 1 thời gian nữa nhé
nhutan266
ĐẠI BÀNG
13 năm
cũng đang quan tâm con này. thấy bảo nâng cấp màn hình 1600*900, BXL Intel Core i7 2.7Ghz, card đồ họa Radeon HD 6630M, hỗ trợ WiDi, đầu Blu-ray...
http://www.tinhte.vn/windows-tin-tuc-gioi-thieu-23/sony-nang-cap-do-phan-giai-cho-vaio-s-sandy-bridge-cho-vaio-f-705715/
vậy khoảng khi nào có con này và giá cả ra sao
noname159
ĐẠI BÀNG
13 năm
Con usus K43SJ XV065 bên bạn có ko? Giá bao nhiêu? Nếu có pm vào inbox của mình.
Bạn vào đâyhttp://www.asus.com/

build 1 cấu hình rồi tính theo công thức sau
noname159
ĐẠI BÀNG
13 năm
cong thuc day ah
Giá bán = (A*1.0925 + 60$)*1.03*1.1 + 40$
Thuế nhập khẩu bây giờ giảm con 2% thôi bạn nhé
noname159
ĐẠI BÀNG
13 năm
Trong cái công thức trên thì cái nào là thuế nhập khẩu hả bác?
bạn vô đây có chi tiết nhé: chi tiết công thức tính giá về VN

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019