Bản mẫu Galaxy Note III lộ diện?

vuhai6
10/6/2013 2:25Phản hồi: 320
Bản mẫu Galaxy Note III lộ diện?
Tinhte_galaxy note iii_00.png
Những bản mẫu đầu tiên của Galaxy Note III đã bắt đầu xuất hiện ngoài nhà máy, chính vì thế hôm nay chúng ta mới có những hình ảnh đầu tiên về thiết bị này. Thông tin được cung cấp bởi Sammobile cho biết trên tay họ là bản mẫu của Note III với thiết kế bên ngoài chưa hoàn thiện, có thể thay đổi khi ra mắt chính thức. Tuy nhiên những thông tin khác thì đã có thể xác nhận như màn hình kích thước 5.99 inch sAMOLED chứ không phải lớn hơn 6 inch như những tin đồn đã có. Và chắc chắn một điều là máy sẽ được giới thiệu tại IFA 2013 Berlin, diễn ra từ ngày 6 đến ngày 11 tháng 9 tới đây.

Các thông tin khác về camera như máy có camera 13 megapixel, sử dụng BXL octa-core hoặc snapdragon 800. Android 4.2.2 hoặc 4.3 với giao diện Samsung Touch-Wiz Nature UX.

Nguồn: Sammobile
320 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Vậy là thiết kế giống s2 rồi, như thế cũng đẹp ;) và nhất là đỡ bị ifan xỉ vả là ẻo lả, cảm hứng từ thiên nhiên .....😁
@powenramp Ko cảm hứng từ thiên nhiên thì cảm từ iphone :rolleyes:
chaubaminh
ĐẠI BÀNG
11 năm
@powenramp
Thích quả chữ ký của bác :D
@powenramp uk thì cải lùi
bykany
ĐẠI BÀNG
11 năm
Chuẩn bị nhỏ nhỏ dần rồi đó =))
longpearl
ĐẠI BÀNG
11 năm
octa- core luôn @@
Nhìn cái Form đó thực sự ko ưa nổi, đã to hơn Note 2 lại còn quá vuông, góc cạnh thế kia thì đừng hỏi độ cực khi sử dụng 😔

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn
@fcbkataly56 Google đi bác, MS MOBILE và didongthongminh cũng đã về 1 đợt hàng rồi....
Khen là khen vậy, chứ chơi máy Hàn phải hiểu bệnh của nó, và ko có cái gì hoàn hảo 100% đâu nhé 😁

@chuong5580 máy mẫu training mà anh, dừng nóng, cứ từ từ
@chuong5580 Nghe bạn nối độ cực khi sữ dụng mình mắc cười wá..hehe..bạn chắc chắn là bạn đẹp trai hơn "minh nhí" rồi nhưng nhõ con hơn..dt chĩ có 6" mà bạn cầm khg được bõ túi khg xong.."vất vã cho bạn quá"vậy còn làm ăn gì được nữa trời...ha.ha
@atoz123 Hixxx... Cái gì thế này?
Chú chạy vào topic Note 2 xem anh thần thánh dòng Phablet (phablet chứ ko phải note 2 nhé).
Cái anh nói là to nhưng đi kèm thiết kế quá vuông sẽ gây trở ngại khi dùng. Cứ bo tròn như Note 2 đôi khi lại ổn.
Còn thật lòng thì "chả làm ăn" gì đc. Chú cứ đưa mẹ chú đây, nếu mẹ chú chưa mãn kinh thì xem thử chú có có thêm đưa em nữa ko nhé.

thiết kế vẫn vậy, chưa có gì khác biệt, quá nản với anh Sàm
@kyoshiro105hp Thấy khác nhiều các thiết kế trc đây mà bạn, vuông vức hơn rõ ràng😁 hay là do bạn "chém trong vô thức" ?:eek:
@powenramp chả hiểu khác cái gì? hay bạn cầm kính lúp ra soi à
xwinglaq
ĐẠI BÀNG
11 năm
@kyoshiro105hp chắc sam nên nhờ bạn này làm trưởng bộ phận thiết kế nè, hehe
@Kennyrobyn con này mà bảo giống Note 2 hay S3, S4 thì chắc bác thiếu vitamin A trầm trọng
@nhocnho93 sao k liệt kê nốt s2 vào :v bitch please
Phần dưới có vẻ hơi ngắn nhỉ
Có vẻ như vẫn dùng nhựa nhỉ.
vuviethong
ĐẠI BÀNG
11 năm
giống S2 nhỉ.lại phải đợi xem thế nào.vẫn hài long với note2
Tất cả chỉ là hình ảnh rò rỉ,các thánh đừng phán nữa
Cơ mà tròn nữ tính cũng k đc
Vuông cũng k đc
Nhựa cũng không
Nhôm lại bảo bắt trước
To cũng bảo là vớ vẩn
Nhỏ lại bảo đẻ nhiều
Lắm tính năng lại bảo k cần
Chống nc bảo ăn theo
rốt cuộc là các bác muốn cái éo j đây
@tiendung1989 Nói hay lắm nhưng câu cuối hỏi hơi ngu.
Tụi nó muốn anti diềm hàng chứ muốn cái éo gì.
@tiendung1989 Đã like 😁 đến chịu những anh hùng bàn phím chỉ thích phán =))
@tiendung1989 Có lẽ ai cũng muốn éo (j đó) xem tn bạn ah :p

gửi từ 1202 của tôi
kakacarot
ĐẠI BÀNG
11 năm
@tiendung1989 Các thánh muốn nắk đó mà. Kà kà kà
Mình thích thiết kế này hơn mẫu note2 s3,4.
@bomduc Vào đọc bài rồi lần lượt đọc các trang coment. Đến trang 11 thì éo chịu nỗi độ cuồng của thánh nữa rồi. Nhà thánh chắc dẹp bàn thờ tổ tiên xuống đất rồi bỏ iphone ipad lên thờ chắc.
@bomduc Chẳng biết vì sao hãng khác chưa làm theo, spen chẳng hạn.
Nói chung thì note 2 tập trung nhiều yếu tố lợi hại như bút, multi window, smart stay (cái này à, thà không có auto rotation còn hơn là thiếu cái này), turn to mute, swipe call.....

Chẳng biết nó trôm đâu ra hay tự sáng tạo, chỉ thấy app bên thứ 3 có và hãng khác cũng có na ná

●●●Fan of Life●●●
@bomduc Chẳng biết vì sao hãng khác chưa làm theo, spen chẳng hạn.
Nói chung thì note 2 tập trung nhiều yếu tố lợi hại như bút, multi window, smart stay (cái này à, thà không có auto rotation còn hơn là thiếu cái này), turn to mute, swipe call.....

Chẳng biết nó trôm đâu ra hay tự sáng tạo, chỉ thấy app bên thứ 3 có và hãng khác cũng có na ná

●●●Fan of Life●●●
@YPMVSTAFF Na ná thì nhiều nhưng ngon như nó thì chưa thằng nào làm được thế nên nó vẫn bá đạo ở phân khúc này 😁

Sent from my GT-N7100 using Tapatalk 2
HaiYuichi
ĐẠI BÀNG
11 năm
Qua tay hai đời Note. Nếu em này là thật thì thề là "không quen Samsung" luôn. Trông thiết kế chán bỏ xừ.
@ty060990 Vãi....
Bác xài 2 đời note mê mệt rồi giờ chê bai.
Thế trc bác ko thik sao lại xài.
Ghét mấy thằng suốt ngày....bla bla :mad:
Sent from my The New Dép 2 ®
đẹp
Stuart
TÍCH CỰC
11 năm
Cứ thế mà chiến, mà chắc em nó vẫn xài vỏ nhựa.
anhtaiqb
TÍCH CỰC
11 năm
kiểu nào cũng chê được anh sam =))
hóng bản chính thức xem có tính năg nào đặc biệt
chứ ngoại hình thì thõa rồi 😁
Em này không ấn tượng lắm nhỉ
chán chả đủ to, cứ tưởng 6.3" chứ 😔
@youngsuk Thực ra với cấu hình của nó cũng không thể coi là thấp được. Nếu tin đồn Note III có màn hình 5.9 inch là đúng thì cũng đâu có nhỏ
@anhtuanngoc nhỏ mà e thấy 5.5 còn nhỏ so với con nexus 7 😔
@hackieuhung cũng nhẹ chán so với kindle fire =)) cơ mà nó thiếu camera sau, bút spen nên thua note xa lắc khoản công nghệ 😆
quá đẹp . thiết kế như vầy là chuẩn rồi . nhưng hình như phần dưới hơi ngắng . khi xài back hay menu thì có thể phạm vào màn hình
Rồi thì cũng lại bo tròn thôi, cái Mega 6.3 lớn hơn mà còn bo tròn thì Note 3 chắc cũng k khác mấy, đòi hỏi 1 thiết kế k bị sỉ vả từ Sam coi bộ là 1 điều xa xỉ, cứ nhìn thảm hoạ thiết kế S4 Zoom là rõ nhất

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019