Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Ban quản trị của BlackBerry bắt đầu cân nhắc đến khả năng hợp tác, sáp nhập hoặc bán công ty

Blaze1st
12/8/2013 12:33Phản hồi: 345
345 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chiensi357
ĐẠI BÀNG
11 năm
😁 còn mỗi nokia thoi thóp. hi vọng sống dậy
Ban thi kho day nha.
Em muốn bán 9900 bàn phím azerty đây, hòa cùng khí thế với công ty mẹ, bác nào có hảo ý không ?
athysirus
ĐẠI BÀNG
11 năm
Có cho mua thiếu không nhĩ, nếu cho thì .... em mua các bác ợ 😁
airnguyen
ĐẠI BÀNG
11 năm
blackbery ios hay android nhể 😁
nói gì nói, blackbery vẫn là một tượng đài lớn!
mountain90
ĐẠI BÀNG
11 năm
1 tin vô cùng đáng tiếc cho BB. Rất buồn khi đọc tin này! 😔
BB có 1 hệ điều hành độc đáo và rất thông minh. Tuy nhiên chiến lược kinh doanh không tốt dẫn đến kết cục như thế này đây :(
Chỉ mong có 1 Công ty, 1 tập đoàn đủ lực và đủ tầm vực BB dậy. Đừng để BB chết đau chết đớn.
Dù sao thì vẫn yêu BB!!! <3
Nokia thì con lâu nhé
Mr.Coffee
TÍCH CỰC
11 năm
Mong ko bị chung số phận như Palm. Tiếc cho 1 thương hiệu tốt, OS thông minh, chỉ có cái định giá sản phẩm quá thiếu cạnh tranh.
Ây dà, cũng hơi buồn, nhưng mà 30 chưa phải tết, khi nào bán hãy hay, đang xài 1 em bb và ko bao giờ có ý định bán, có chăng là đổi bằng em khác thôi, và mua thêm 1 em android để lướt web. Nói chung luôn luôn phải có 1 em bb bên mình.
bán cũng dc miễn là phát triển dc rồi, mà sao thấy BB 10 đỉnh vậy mà sao doang thu lại bị tụt dốc vậy, thật k thể tin dc..... 😔(((. mình chả quan tâm app nhiều hay k?, miẽn là os thân thiện người dùng, mà cái này thì BB là số Zách rồi :p.
Bán lại cho Samsung nếu BB không còn trụ nổi nữa, thời này chỉ có SS mới đủ tiềm lực phát triễn BB thôi, BB sẽ không đổi tên, sẽ là một mảng riêng của SS, phát triễn nhắm đến đối tượng doanh nghiệp.
@killervna911
Không ăn thua , $$ có Tizen cực ngon , lại phổ biến nữa :rolleyes:
@killervna911
Hơ, bán cho SS thà để "xài" tiếp còn có lý hơn.
@dmt4ukhw4 Tizen là gj z pạn? Anh em bada ha? Hehe phổ biến lun 😁
lv2008
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bài viết trên trang chính mà sai chính tả thế này thật khó chấp nhận.

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn
bomcoi1402
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình thấy hầu như các bạn chả thèm đọc kỹ, hay chỉ cmt than thở, chia buồn, ... cho BlackBerry theo thói quen thì phải.
Cái chuyện này xảy ra ko có nghĩa là nền tảng BB OS yếu kém ko có tương lai phát triển, mà là bây giờ Lãnh đạo cty ko đủ khả năng để làm hưng thịnh nó trở lại. Họ thay đổi chính là vì muốn tìm ra fương án khả thi nhất cho việc fát triển BB OS.
Chú ý kỹ cái từ "cân nhắc" to đùng ở title các bạn ơi.
Có gì cứ inbox giá fix cho tớ nhé :rolleyes:
prjnce007
TÍCH CỰC
11 năm
Mình vẫn sánh bước cùng e 8700, thời oanh liệt này còn đâu 😃
Cấm bán cho khựa.

Hay Táo mua lại Dâu đi nhỉ, có vẻ hợp đấy.
ngox_IT
TÍCH CỰC
11 năm
1 Anh đã vứt áo ra đi, có khi nào Táo mua lại Dâu Đen ko nhỉ...
bán cho anh Táo hay Sam gì đó, đừng bán cho bằng HP, Lenovo thì nguy
Nếu thức thời , các sản phẩm giá hợp lý , không phải trên trời thì chắc không đến nỗi này 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019