Bạn thích MacBook Pro 2015 hay MacBook Pro mới?

Duy Luân
12/7/2018 22:20Phản hồi: 463
463 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Reidge
ĐẠI BÀNG
6 năm
Không thích macBook pro 2016 trở đi vì mac safe
Mình ưu tiên lựa mấy con mới vì thiết kế mỏng, đẹp. Cấu hình mạnh hơn.
bigbig8x
ĐẠI BÀNG
6 năm
Bác nào tính mua MacBook thì nên mua mấy em mới đi vì đời mới nhất
toanhd
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Duy Luân mình thích con 2015 hơn vì giá quá ngon
mkchen
TÍCH CỰC
6 năm
@Duy Luân mình thích con 2015 hơn vì vì đang dùng em nó mà 😆
kenilt
TÍCH CỰC
6 năm
MBP với mình thì 2015 là hợp lý nhất vì có nhiều cổng, không có touch bar, có phím F1, F2 dùng nhanh hơn.
DonnacalfA
ĐẠI BÀNG
6 năm
Nếu là mình mình sẽ chọn mấy dòng MacBook Pro mới vì hỏi thừa 😆
MBP với mình thì 2015 là hợp lý nhất vì đầy đủ cổng kết nối hơn, bàn phím ngon hơn
quoctin2610
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình thích macbook pro mới hơn vì mỏng gọn nhẹ.mang đi xa k bị mệt.mang hinh quá đẹp
Hudson
TÍCH CỰC
6 năm
MBP với mình thì 2015 là hợp lý nhất vì cổng kết nối đa dạng.
Tất nhiên là mình thích đời 2015 hơn vì giá thành hợp lý, thiết kế vẫn đẹp (tính tới hiện tại), đa dạng cổng kết nối, rất thích cổng sạc magsafe. Cân đối nhiều yếu tố Mac 2015 vẫn phù hợp với đại đa số người dùng yêu thích RẺ BỀN ĐẸP. Tất nhiên sẽ không còn phù hợp cới những bạn có nhu cầu đặc thù hoặc SANG CHẢNH theo xu hướng mới và hiện đại.
X-one
TÍCH CỰC
6 năm
Chúng ta, những người chuyên bàn lùi nên bớt so đo từng đồng và tiến về phía trước đi. Tổng cộng đã mua khoảng 1.400.000 mấy sợi dây và mình thấy quá tốt. 104-fbc2e130-6d96-4dc6-b7f3-2e36f8e0ff13.png
is2nun
ĐẠI BÀNG
6 năm
@X-one Sợi cab trên hình bác mua ở đâu vậy Bác, đang tìm sợi này dùng cho cái ổ cứng rời mua mấy năm trước.
X-one
TÍCH CỰC
6 năm
@is2nun http://ugreenhcm.com

Mình mới mua thêm cho con bé em ngày hôm qua.
tungbkt
ĐẠI BÀNG
6 năm
Nếu là mình mình sẽ chọn mấy dòng MacBook Pro mới vì cấu hình tốt hơn, mỏng nhẹ hơn, thiết kế đẹp hơn
Mình là mình thích em 2015 hơn vì sạc magsafe
Mình thích đời 2015 vì đang dùng
ken1435
TÍCH CỰC
6 năm
Macbook đời sau mỏng và sexy nhưng viền màn hình nhìn mất cân đối, bản lề màn hình cảm giác quá yếu ớt, Mỏng quá nên cũng dễ móp và cấn phím. Chưa kể hư một phát là thay nguyên bộ. Nói chung ưu điểm cũng chính là nhược điểm và ngược lại
kidhitech
TÍCH CỰC
6 năm
Mình thích MacBook Pro đời mới sau này hơn vì dep hon, mong hon, nhung phim bam nhu do
BVTIEN
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình thích đời 2015 vì các cổng kết nối thuận tiện
win323
TÍCH CỰC
6 năm
mỗi đời có 1 nhược điẻm riêng nhưng đời 2016 2017 quá nhiều lỗi, con mình macbook pro 2017 đã bh màn hình và bàn phím nhưng hiện tại màn hình vẫn bị cấn vào bàn phím nên có vài đường trên màn hình nhưng phía apple từ chối bh do chưa bong lớp chống loá
H2T3110
ĐẠI BÀNG
6 năm
Thích đời 2015 hơn vì táo phát sáng, sạc magsafe, nhiều cổng kết nối hơn, bàn phím gõ tốt,....

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019