Bạn thích tính năng nào ở Honor Play? Tham gia và trúng 1 chiếc Honor Play!

Duy Luân
30/8/2018 14:51Phản hồi: 971
971 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tcm2029
ĐẠI BÀNG
6 năm
Thích công nghệ GPU Turbo và chip Kirin 970 😃
Em thấy Honor Play nổi bật ở chỗ chip kirin 970 tối ưu cho AI, một số điểm em chưa thích là mặt lưng chưa đẹp. Không biết các bác khác thì sao?
dube1311
ĐẠI BÀNG
6 năm
K dùng nhg thik tính năng rung 4D smart shock trên con này
ntnam1972
TÍCH CỰC
6 năm
Mình là mình khoái âm thanh vòng, màn hình của con này, tăng hiệu năng bộ xử lý đồ họa, kirin 970, viên pin. Những thứ chưa hài lòng là trông nó hơi bóng bẩy quá.
mua
ĐẠI BÀNG
6 năm
Một số yếu tố làm mình thích Honor Play là âm thanh vòng, còn góp ý cho hãng thì mình có ý kiến là chưa xài nên chưa thích.

Cảm ơn anh em 😁
bonsocthui
ĐẠI BÀNG
6 năm
Thích: chíp hiệu năng cao, âm thanh vòm, pin trâu. Không thích: vân tay để hơi cao nên phải với (chắc do ngón tay mình ngắn), camera đặt dọc ( sao không đặt chéo cho khác biệt với thế giới nhỉ?)
ntnam1972
TÍCH CỰC
6 năm
Nói chung là nếu trúng thì quá thích, hihi!
bluemelody
ĐẠI BÀNG
6 năm
Thích ở Honor Play: chip kirin 970 tối ưu cho AI, Hiệu năng khi chơi game, màn hình của nó, không thích: chưa có nhận diện Face ID.
@bluemelody Chào bạn,Honor Play hỗ trợ nhận diện Face ID,Cảm ơn bạn đã quan tâm đến sản phẩm của chúng tôi.:p
Thích ở Honor Play: công nghệ tăng tốc gpu, hệ thống rung phản hồi; Không thích: cảm biến vân tay
Một số yếu tố làm mình thích Honor Play là cục pin lớn của nó, rung phản hồi, tăng xung GPU, kirin 970, viền mỏng, âm thanh vòng, còn góp ý cho hãng thì mình có ý kiến là thiết kế còn đơn điệu..
Cao Bach
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình là mình khoái rung 4d, công nghệ GPU Turbo, cục pin lớn của Honor Play, màn hình của nó, chip xử lý. Những thứ chưa hài lòng là chưa có thao tác vuốt thay cho 3 nút điều hướng
.acu.
TÍCH CỰC
6 năm
Mình thấy Honor Play có mấy điểm nổi bật là cục pin lớn của Honor Play, màn hình của nó, còn không thích là: camera
jackieTong
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình thích Honor Play vì chip kirin 970 tối ưu cho AI, thời lượng pin dài, và tất nhiên cũng có những thứ chưa hài lòng như thiết kế màu mè.
Mình thích tính năng GPU Turbo vì nó tăng cường khả năng xử lý đồ họa, tăng hiệu năng, giúp game chạy mượt hơn
Một số yếu tố làm mình thích Honor Play là hiệu năng khi chơi game, còn góp ý cho hãng thì mình có ý kiến là mặt lưng chưa đẹp.
Thử coi có may mắn không hihi 😁 Một số điểm mình thích ở Honor Play là chip kirin 970 tối ưu cho AI, những thứ chưa thích thì có mấy thứ sau: hoàn thiện chưa cao và camera vẫn chưa ngon!.
tuanboxit
ĐẠI BÀNG
6 năm
Cái gì cũng thích
Cái chưa thích thì chưa biết vì chưa xài

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119