Bạn thích tính năng nào ở Honor Play? Tham gia và trúng 1 chiếc Honor Play!

Duy Luân
30/8/2018 14:51Phản hồi: 971
971 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thử coi có may mắn không hihi 😁 Một số điểm mình thích ở Honor Play là pin 3750mAh, những thứ chưa thích thì có mấy thứ sau: tuy thiết kế đơn giản nhưng thể hiện sự chau chuốt trong từng chi tiết, màn hình đẹp và đặc biệt là pin rất tôt.
hoangthjen
ĐẠI BÀNG
6 năm
Trên con Honor Play này mình thích 4D Smart Shock, không thích ở chỗ chip cùi
thacvu
ĐẠI BÀNG
6 năm
Không thích: notch, không có nine liquid cooling.
Thích: chip Kirin 970 cũng khá ngon trong tầm giá
UtducdotCom
ĐẠI BÀNG
6 năm
Trên con Honor Play này mình thích viền mỏng, tăng đồ họa vui đó, chip xử lý, không thích ở chỗ giá rẻ so với cấu hình
Ở Honor Play mình thích viền mỏng, cục pin lớn của nó, 4D Smart Shock, còn không thích là: chip Kirin có cảm giác chưa đủ mạnh
BQDuong
CAO CẤP
6 năm
Em thấy Honor Play nổi bật ở chỗ thời lượng pin dài, màn hình của con này, GPU turbo, một số điểm em chưa thích là ghét tai thỏ. Không biết các bác khác thì sao?
pheroty
ĐẠI BÀNG
6 năm
Để nghĩ coi... Một số điểm mình thích ở Honor Play là viên pin, vụ rung như tay PS hay đó, màn hình viền mỏng, công nghệ gpu turbo, những thứ chưa thích thì có mấy thứ sau: camera tệ, mặt lưng xấu..
chienpt92
ĐẠI BÀNG
6 năm
Không biết anh em thì sao nhưng mình là mình thích con Honor Play là màn hình của nó, một số điểm mình chưa thấy hài lòng là thiết kế chưa thực sự sang trọng.
meobeou
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình thích tăng hiệu năng bộ xử lý đồ họa, rung 4d. Còn mấy thứ chưa ưng là thiết kế vỏ không đẹp
Đức Bốp
ĐẠI BÀNG
6 năm
Những thứ mình thích ở Honor Play là cục pin lớn của Honor Play. Những thứ chưa hài lòng là play. Cái tên nói lên tất cả
chienpt92
ĐẠI BÀNG
6 năm
Thích viền mỏng, nhưng thiết kế không sang trọng
xemtin
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình thích viên pin, âm thanh vòng, màn hình viền mỏng. Còn mấy thứ chưa ưng là luôn không thích tai thỏ (tất cả sản phẩm chứ không riêng gì máy này)
Trên con Honor Play này mình thích vụ rung như tay PS hay đó, không thích ở chỗ mong muốn Honor Play dùng chip Snapgragon hơn.
Mình thích công nghệ gpu turbo, chip kirin 970 tối ưu cho AI, âm thanh vòng, viền mỏng, viên pin. Còn mấy thứ chưa ưng là hàng China
Để nghĩ coi... Một số điểm mình thích ở Honor Play là rung như tay cầm PS, màn hình của nó, kirin 970, tăng hiệu năng bộ xử lý đồ họa, những thứ chưa thích thì có mấy thứ sau: không thích mặt lưng. Bằng kính thì tốt hơn.
Thích ở Honor Play: gPU turbo, pin 3750mAh, không thích: không thích tai thỏ.
Tiếndark
TÍCH CỰC
6 năm
Những điểm ấn tượng mình thấy trên con này của Honor là chip kirin 970 tối ưu cho AI, viền mỏng, còn không thích là: hiệu năng năng chưa cao
taof
ĐẠI BÀNG
6 năm
Một số yếu tố làm mình thích Honor Play là âm thanh vòng, còn góp ý cho hãng thì mình có ý kiến là màn hình hơi to..
Một số yếu tố làm mình thích Honor Play là viên pin, kirin 970, rung 4D Smart Shock, còn góp ý cho hãng thì mình có ý kiến là mặt lưng bằng nhôm, ko sang trọng như kính.
tuananhhd88
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình thích Honor Play vì chip kirin 970, và tất nhiên cũng có những thứ chưa hài lòng như giá cả hơi cao còn lại mọi thứ OK.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019