Bàn về máy ảnh số chính hãng - xách tay

starnt
2/10/2007 13:53Phản hồi: 409
409 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hoxuantu
ĐẠI BÀNG
12 năm
Làm sao để check serial của máy ảnh Fuji nhỉ, và có thể kiểm tra trên mạng xem máy mình là hàng New hay hàng Ref ko nhỉ ?
mua máy bên khailong.com 35 lê lợi được ko mấy bác sao thấy trong nguyễn kim con canon a2300 3t3 mà bên khai long có 2t3 à rẻ hơn tới 1t lận ko biết sao rẻ thế sài có ổn ko ạ bác nào mua ở đó rồi cho chút kinh nghiệm khi mua máy ở đó nha thank nhìu
em đang kết nikon d5100 định mua ma phân vân quá, hok biết nên mua chính hãng hay mua xách tay. em thấy khanh long bán chính hãng 14tr, còn xách tay 12,5tr, các bác tư vấn giúp em với em còn gà lắm
fjknat
ĐẠI BÀNG
12 năm
Em cũng đang phân vân giống bác heouá18. Ai tứ vấn giúp khoản này cái 😁
quydo83
ĐẠI BÀNG
12 năm
Binhminhdighital o thanh pho HCM co phai la cua hang ban may anh uy tin không cac pro
quydo83
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tren trang web dang tin ban hx200v giá 8.700.000 bao hanh 12 thang va 11.400.000 bao hanh 24 thang (ghi nhu the nay nghia khach hàng se hieu la hx200v co 2 che do bao hanh, bao hanh tai cua hang la 8.700.000 va bao hanh cua cong ty sony la 11.400.000) nhung khi minh den cua hang cua binhminhdighital chi nhanh o ha noi mua thi cua hang bao hx200v la hang cong ty khong co hang xach tay, ma chi co hx200 moi la hang xach tay nen moi co gia 8.700.000 bao hanh 12 thang. Minh khong noi thi cac ban doc cung se hieu ra o day ro rang co su map mo khi dang tin tren trang web cua binhminhdighital. Cau hoi dat ra la tai sao? Sau 15 ngay minh co noi chuyen qua dien thoai voi nhan vien tu van cua
binhminhdighital hoi hang xach tay va hang chinh hang khac nhau o diem nao, hang xach tay co hoa don khong? thi duoc ban co sdt 0983384200 (nickname binhminhkd09)noi rang. HX200v la hang cong ty xuat ra co hoa don (hang cong ty moi co hoa don), con HX200 la hang mua cua cong ty nhung tron thue nen khong co hoa don do do no la hang xach tay. Giai thich nhu the minh thay khong hop ly vi HX200 cau hinh khac hx200v o cho HX200 khong co tich hop dinh vi GPS va la ban, nhu vay theo minh hieu la HX200v la ban nang cap cua hx200, neu dung nhu vay thi nhan vien tu van noi sai vi cho rang hx200 va hx200v la mot, cung san xuat chi khac nhau o cho cai nao la hang cong ty thi co chu v, cai nao la hang xach tay thi khong co chu v:oops:. Mong cac ban va anh cuhiep chi giup minh vu nay la nhu the nao. Lieu binhminhdighital ban hang co uy tin hay khong?
Chỉ có Canon là hàng chĩnh hãng với xách tay giá chênh lệch nhiều. các hãng khác chênh lệch rất ít !!
Đọc và Lót dép hóng các bác trao đổi để lấy kinh nghiệm ^.^

Rao vat toan quoc - Máy quay, máy ảnh
Có cụ nào mua hàng ở Imax.com.vn chưa? cho e xin ý kiến về chất lượng hàng hóa, dịch vụ ở đó với!
😃
n@mtruong
ĐẠI BÀNG
12 năm
có bác nào biết chỗ mua máy ảnh ở Hn uy tín và chất lượng thì cho ae biết với, hi:rolleyes:
Em định mua cái eos 650d nhưng mà chính hãng với xách tay chênh nhau hơn 3 triệu liền, có nên mua hàng xách tay không hả các bác? Vì hình như canon bảo hành toàn cầu nên xách tay có hỏng vẫn bảo hành ở canon vn đc 😁???????
cứ cửa hàng uy tín mà mua thôi mình toàn dùng hàng xách tay có sao đâu.chơi hoài chẳng thấy có vấn đề gì.đang dùng con olympus ep1 madein china chụp ảnh rất đẹp chẳng có gì cả mấy con canon hàng chính hãng toàn made in china,đài loan mà yên tâm mà dùng sợ ko dùng nổi đến lúc nó hỏng thôi
thanks các bác nhiều, em ngồi đọc hoài đọc mãi trên tinhte cũng vỡ ra nhiều điều. Tuy lúc đầu chưa đọc cũng sẽ quyết định mua hàng xách tay và giờ đọc chia sẻ của các bác, em càng tự tin mua hàng xách tay hơn ^^. chỉ tội là chưa biết chỗ nào uy tín để mua thôi, em ở HP nên khan lắm, leo lên HN mua nên phải biết rõ chỗ nào rồi mới tầu xe, chứ k 1 ngày nghỉ đi toi mà k đc gì thì chết.
Bác nào có kinh nghiệm hay biết chỗ uy tín chỉ dùm em nhé. em mua 600D .thanks
mua canon 60D thì ở đâu uy tín hả các bác ??? xách tay ấy ak:oops:
@18062009 Bác ở đâu @@
@E72Pro em ở HN bác ạ @@
ngossonwp7
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mua hàng của mấy bác nhượng lại trên các muc rao vặt có ổn ko ni? E thấy giá rất rẻ.
@ngossonwp7 phải chọn mặt gửi vàng, tốt nhất là lấy ý kiến mọi người , kèm theo 1 anh chuyên gia về máy ảnh là tốt nhất, mua cái máy mấy chục triệu chứ có ít ỏi gì
có con nào xài c-mos ngon ko mấy bạn
Sự khác nhau giữa hàng xách tay và hàng công ty tại đây
mình đọc hết 14 trang rồi mà cũng ko biết dc cửa hàng bán máy xách tay uy tín ở hcm, có bạn nào đã mua rồi cho mình xin ý kiến,và cách kiểm tra máy ảnh ntn,máy chụp hình bao nhiêu shot?mình tính mua con nikon p510.cho mình hỏi thêm hồng 43 ở lê lợi và bình minh digital bán hàng uy tín ko?mình cảm ơn..😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019