BẢNG PHONG THẦN CYDIA 8.0 > 8.1.2 > 8.1.3 > 8.3 > 8.4 (UPDATE 15-9-2015)

cydiatoday
31/12/2013 20:6Phản hồi: 31.521
31.521 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bsan
ĐẠI BÀNG
10 năm
Các pro cho mình hỏi hiện nay nên cài appsync ios 7 cua source nào là ổn định nhất. Cài của cydia.vn kèm appstorevn hay bị lỗi thoát safari, mail...sau khi reboot quá. Cám ơn !
@bsan Ngoài #1 có rồi đây bác. Em test kỹ cái appsync của cydia.vn thấy ổn định và cũng ko bị crash. Bác phải cài appsync và appstorevn riêng từng lượt 1 tuyệt đối ko cài chung 2 cái này 1 lúc. Vào cydia cài appsync ios 7 trước rồi mới cài appstorevn hoặc có thể cài appsync ngoài #1 cho ổn định.
Big Chicker
ĐẠI BÀNG
10 năm
Lockdown Pro iOS 7 (cydia.vn) chưa tương thích chip A7, bấm vào setting là văng ra ngoài, mất luôn các teawks khác 😔
@Big Chicker xóa cydia subtrate, rồi cài lại cydia subtrate. mình cũng bị nhưng là cài Barrel
Big Chicker
ĐẠI BÀNG
10 năm
@yeumaingannam Nếu xoá cydia subtrate thì nó xoá luôn tất cả những teawk mình đã cài, thế thì cũng mất công lắm. Thôi gỡ nó cho lành
Re0
CAO CẤP
10 năm
SưipeShiftCaret. Cài vô không thấy di chuyển con trỏ nhỉ
Hik hik
armado
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Re0 Bạn xài thằng swipe selection ấy

Sent from my Nexus 7 using Tinhte.vn mobile app
Re0
CAO CẤP
10 năm
@armado Chưa thấy trong phong thần mình ngại đụng táo lắm 😔
@Re0 Chưa thấy là do mình chưa có thì giờ thôi, cứ test tẹt ga chứ lo gì?
Re0
CAO CẤP
10 năm
@cydiatoday Ăn táo đại ca lại bảo vọc quá ráng chịu thì em sốc lắm 😃
trphong
TÍCH CỰC
10 năm
Activator ngon, thoát ra màn hình chính, tắt màn hình ngon lành 😁

Thêm cái CC quick và CC tongles nữa thì coi như đã khá hoàn hảo rồi kaka
@trphong còn cái tắt các ứng dụng chạy ngầm trong Activator là gì pro, có phải activate switcher không, mà cái này dùng toàn bị khởi động lại springboard 😔(
trphong
TÍCH CỰC
10 năm
@thanhtrungkts killbackground7, trong trang 1 do'
E
evasi0n 7.x Untether

cho em hỏi cái này là cái gì vậy ạ. có cần cài đặt không?
anhld86
ĐẠI BÀNG
10 năm
@minhtuvn9009 Câu hỏi này khó quá ! Hic hic
longwaveus
ĐẠI BÀNG
10 năm
@minhtuvn9009 Cái này ko quan trọng nếu bạn ko cần Cydia
hien789
ĐẠI BÀNG
10 năm
Sao của mình vô cydia lại bị cái dấu chấm hỏi?
@hien789 Do bạn chưa cài icon của source cydia.vn thôi.
anh cydiatoday oi, anh co pm nao giúp iphone có thể lắc nhẹ là nghe máy hoặc kết thíc cuộc gọi ko? em hay đi xe nên hay cài pm đó, trc dùng ip4 mua lại có pm đấy hay mà em quên mất rồi. thanks anh nhé.
@viruslove1303 cài Callcontroller trong cydia.vn
Minh mun 1 cai app kieu nhu zephr cho ios 7 ai co share nhé?
cho e hỏi mấy bác biết phần mềm nào hiện hình ảnh trong danh bạ , tin nhắn.. không. e có cài copic mà nó chưa tương thích ios7
tóm lại là 5s chỉ cài được mỗi cái Activato 😔
@mrphanger88 Nhiều chứ bạn.
Cái Virtual Home này lúc máy đang sleep mà chạm tay vào nút Home là nó vào luôn Home screen vượt qua cả passcode lock là sao nhể 😃
Re0
CAO CẤP
10 năm
@thanhtrungkts Bá đạo thế
Liệu lỗi lầm gì không ta
Big Chicker
ĐẠI BÀNG
10 năm
@thanhtrungkts Phải đúng ngón đặt pass nhé bạn, chứ ko phải ngón nào cũng đc, rất hay khi ko cần phải bấm thêm nút home hoặc power để bật màn nữa
Mình vừa thử, đặt ngón khác nó vẫn đen thui màn, ko có hiện tượng gì nhưng đặt ngón cái (đã đặt) thì nó vào luôn
@Big Chicker còn Home button và giữ để tắt aap chạy ngầm thì không cần phải là ngón đặt touchID 😃
mà không biết thế có hại gì không nhể 😔
NoBoDy-LoVe
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Re0 đó là do tay của chính bạn thôi . chứ thử tay người khác vào đi. ko lên màn hình đâu .
rất thích các bài viết của bác
kimquangdm
ĐẠI BÀNG
10 năm
iphone 5s của em sao cài activator nhưng không thiết lập được,bác nào có cái hướng dẫn thiết lập không?
manhtuan285
ĐẠI BÀNG
10 năm
Cho em hỏi hôm qua em JB rồi cài cái gì có mây cái icon reboot reping mà giờ không nhớ bác cydia chỉ dùm
hoha1988
ĐẠI BÀNG
10 năm
Cho mình hỏi cái Activator, mình muốn Ở Lockscreen mình muốn Double click để máy Sleep. Mình vào cài rồi mà ko đc nhỉ 😔 có phải đang lỗi cái này ko?
Tóm lại có cách nào Sleep máy ở Lockscreen ngoài ở Statusbar ko?
DzatBuon
TÍCH CỰC
10 năm
hàng về lẹ wá.
Đã cài thành công Infinitidock v2.1.1-1 trên 5s
Đó là boottrap, khi cydia substrate update là tự động remove đi.
Activator được mà bác. Bác chọn Everywhere cho nó máu, ở đâu cũng sleep được hết 😁.
hoha1988
ĐẠI BÀNG
10 năm
@dungkhtn35 mình rất hay mở máy để xem giờ nên xem xong muốn Sleep máy. Hồi trước ios6 thì double click để sleep mà h cài xong ko có thấy gì 😔
Big Chicker
ĐẠI BÀNG
10 năm
Cũng đang thắc mắc vụ có hại gì cho touch id ko nữa, nhưng cơ bản thì vẫn yên tâm vì máy viettel, hỏng đổi cái mới :d
@Big Chicker sướng nhể! 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019