Bảng Phong Thần CYDIA iOS 8.1.3->8.4 (31/07)

tams2hien
23/6/2015 15:47Phản hồi: 2.058
2.058 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

matrix4nov
TÍCH CỰC
9 năm
Ai giúp mình cái winterboard với, cài vào rồi tick vào theme mà các icon mặc định và icon của theme chồng lên nhau, các icon không có thì nó ko tự tạo viền
Mình cài theme aura for ios8 trên ip 6+ ios 8.4
Đính chính là tage bị lổi ko vào setting dc trong ios 8.4 jb nhé
@Dark-Angel Chăc của bác là ip nên khac, của e là ipad nên mới bị lổi setting
@Lonely Planet Ipad thì dùng gesture mặc định , mượt mà dễ sd . Ai lại đi cài thêm mấy cái này
nkn1506
TÍCH CỰC
9 năm
@Lonely Planet Ipad bóp 5 ngón nó thoát ứng dụng rồi xài Tage chi cho mệt bạn
@nkn1506 Vậy chắc em lên 8.4.1 luôn cho rồi, ipad jb cũng chẳng có gì để cài
Mình dùng cái CCControl bị safe mode (ios 8.4), thấy trên cydia cũng ghi chưa hỗ trợ ios 8 mà @@
AppCake v4.92 (nguồn xarold) nói mới hỗ trợ đến 8.1 tuy nhiên 8.4 vẫn xài ok nhé (mình dùng cái này install file ipa khỏi cần iFunbox)
matrix4nov
TÍCH CỰC
9 năm
Mình cài theme aura for ios8 trên 6 plus 8.4 bị như này là sao các bạn?
matrix4nov
TÍCH CỰC
9 năm
@paksonghik Mình thấy bt
matrix4nov
TÍCH CỰC
9 năm
@cuongsaker1306 Icon bên thứ 3 ko tạo đc viền, icon của máy thì viền trong của theme, viền ngoài là icon cũ đăy bạn. Nó ko chuyển hoàn toàn icon máy sang icon của theme, nửa nọ nửa kia
hungtynhon
ĐẠI BÀNG
9 năm
@matrix4nov Bạn phải cài iconomatic nữa
matrix4nov
TÍCH CỰC
9 năm
@hungtynhon Có mà bạn ơi, cái theme aura ấy nó có, mình cũng tich vài trong winterboard rồi mà ko đc. Cài thử trên con ip5 cái ngon luôn 😔)
BUIKHOA99
ĐẠI BÀNG
9 năm
Copic vẫn chưa dùng được cho 8.3,chán………..
matrix4nov
TÍCH CỰC
9 năm
@BUIKHOA99 Sao bạn ko dùng Kuaidial ? có nhiều tính năng hơn: báo rung khi bên kia bắt máy, thêm nút decline, ảnh danh bạ,...
Ko liên quan nhưng cho mình hỏi ngoài laban key thì mọi ng biet soft nào trên store gỏ TV tốt ko
BUIKHOA99
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Lonely Planet Cứ để tiếng Việt rồi gõ Telex cũng ngon mà bạn,đỡ phải cài nhiều khg cần thiết
@BUIKHOA99 E ko quen telex bác ơi
bsan
ĐẠI BÀNG
9 năm
Các bạn cho hỏi: có cách nào khác k cần tạo account nhưng vẫn tải được các appstore của các nước khác k? Mình chỉ có account cho phép tải từ appstore của Mỹ thôi.
Có những app thì có thể tải đỡ từ appvn nhưng nhiều app free k cần thuốc thì nếu tải từ appstore vẫn tốt hơn vì nó update nhanh hơn appvn

Sent from my iPhone using Tapatalk
bsan
ĐẠI BÀNG
9 năm
Các bạn cho hỏi: có cách nào khác k cần tạo account nhưng vẫn tải được các appstore của các nước khác k? Mình chỉ có account cho phép tải từ appstore của Mỹ thôi.
Có những app thì có thể tải đỡ từ appvn nhưng nhiều app free k cần thuốc thì nếu tải từ appstore vẫn tốt hơn vì nó update nhanh hơn appvn

Sent from my iPhone using Tapatalk
CCQuick pro v1.1-1 đã chạy được trên ios 8.4 chưa nhỉ 😁
Chưa bạn ơi, mà giờ ít ai xài cái đó lắm
yeuem200x
ĐẠI BÀNG
9 năm
các bạn cho mình hỏi sao mình dùng byta font 2 đổi font xong thì phần hiển thị pin nó hay bị mất vậy nhỉ. ví dụ 20% pin thì nó chỉ hiện là 0% thôi. 21% thì hiện là 1%, trong khi 100% 99% thì vẫn hiện đủ cả 3 số luôn ạ
yeuem200x
ĐẠI BÀNG
9 năm
các bạn cho mình hỏi sao mình dùng byta font 2 đổi font xong thì phần hiển thị pin nó hay bị mất vậy nhỉ. ví dụ 20% pin thì nó chỉ hiện là 0% thôi. 21% thì hiện là 1%, trong khi 100% 99% thì vẫn hiện đủ cả 3 số luôn ạ. có cách nào fix ko ạ
Audio Recorder 2 có fix được lỗi chưa mọi người? có thì cho mình xin với. IP5S IOS 8.4 Mình cài xong vào Icon để nghe lại bị văng ra không hà với lại nó không upload lên dropbox được. lúc mới cài thì dc nhưng sau vài ngày thì bị văng. cám ơn mọi người!
Cái chia sẻ gia đình có cách nào kích hoạt mà ko càn thẻ atm ko vậy ae?
fuozg
ĐẠI BÀNG
9 năm
Có pak nào biết tweak chạy 2 tài khoản zalo ko nhỉ? Trc cài dùng mãi ... nhưng bg ko nhớ tên tweak 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019