Bằng sáng chế mới của Apple sẽ giúp người dùng chụp ảnh selfie đẹp hơn, chuyên nghiệp hơn

sGear
21/7/2017 4:22Phản hồi: 62
62 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

kinh, u11 đc PR mạnh nhỉ, nay còn có hẳn 1 tab riêng bên cạnh các chức năng chính =))
sau khi nện rất nhiều em sexy em đã đưng chân với em tính tình ổn định ai ô ét các chế ạ, tiết kiệm dc khá tiền. con tiếp theo có khi là em người mi nhon SE, đỡ cắm cmn mặt vào đt thay bằng ngửa mặt lên nhìn xã hội
cometoi
TÍCH CỰC
7 năm
Hội ăn lương cmt thấy muốn ói
K cần đẹp. Chỉ cần chân thật. Với ip thì hình ảnh phải chân thật nhé. Trích lời của mấy bác nào đó.
Mr-Bom
TÍCH CỰC
7 năm
Mãi yêu hiii
ByY.6261
TÍCH CỰC
7 năm
@Vịt 2019 Có người kiếm ông.
Apple còn thua Oppo một bậc! Chuẩn seo phi của sếp Tùng Núi!!!!
Bằng chưa dc Oppo nên h sáng chế ah :v
KuTom1
CAO CẤP
7 năm
Thường thôi.
Tuy kg phải là người sáng chế ra nhưng apple khôn vl. Các hãng khác nên học hỏi apple và K+
Minh Tuan SG
ĐẠI BÀNG
7 năm
không đẹp thật thì đẹp ảo cũng được
còn hơn phẩu thuật thẩm mỹ nhỉ
schalke04
TÍCH CỰC
7 năm
Hơi liên quan các bác biết app nào chụp được panorama bằng cam trước ko ạ
Onesec
ĐẠI BÀNG
7 năm
Chắc chắn là hai cam trước rồi
mấy cái nhỏ nhặt như vầy đi đăng ký là khôn lỏi chứ hay ho gì

kiểu biết là sẽ có thằng làm nên phải xí chỗ trước để có cái mà kiện thôi
mấy kiểu chụp ảnh guided thì quá là điều bình thường, kiểu chụp panorama mà đưa tay nhanh quá máy không xử lý đc thì nó thông báo đưa tay chậm lại, chỉ là tiểu tiết để tăng trải nghiệm thôi, chả ai rảnh mà đi đăng ký trừ anh Táo

như cái vụ vân tay ở phím nguồn, cái đấy đâu phải do Apple nghĩ ra, đến cái thằng vô danh như mình cũng nghĩ ra đc từ nhu cầu thực tế là nếu bỏ phím home cứng thì phím nguồn là cái sẽ đc dùng để bật màn hình, tích hợp vân tay vào là chuẩn, vậy mà Táo cũng đi xí chỗ trước để hại Sony bán ra ở Mỹ không có vân tay

quan điểm của mình thế này: cái gì mà độc đáo, đầu tư nhiều chất xám do mình nghĩ ra, nếu mình chưa nghĩ ra được thì chưa thằng nào có thể nghĩ ra, lúc đấy hẵng đi đăng ký, còn mấy cái nhỏ nhặt thì đừng, đơn giản là nhiều người làm sẽ có tính cạnh tranh, lúc đó sẽ tốt hơn, thử tưởng tượng năm 2007 Apple sáng chế ra công nghệ cảm ứng điện dung và độc quyền nó, 1 mình 1 ngựa trong thế giới smartphone, không có android cạnh tranh liệu iphone có được như bây giờ không? hay vẫn chưa có copy paste?
cometoi
TÍCH CỰC
7 năm
Lái cấp tính!bó tay chàng!
cometoi
TÍCH CỰC
7 năm
Seed ss thì chỉ có thế!bựa
@cometoi Đù, thằng c nào bựa trước nhỉ? Đời khốn thật, thằng bựa trước đi nói người khác bựa, sheeple hay vậy nhỉ?
mhieu90
TÍCH CỰC
7 năm
Bằng sáng chế dị nhỉ, mai mình nộp đơn lên chức năng máy ảnh trước tự chuyển chế độ thông qua nhận diện khuôn mặt một người hay nhiều người mới được. Các bác đừng có mà bắt chước nha.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019