Belkin giới thiệu BOOST↑CHARGE, pin dự phòng cho Apple Watch: nhỏ, nhẹ, giá 60$

13/5/2019 1:31Phản hồi: 79
Belkin giới thiệu BOOST↑CHARGE, pin dự phòng cho Apple Watch: nhỏ, nhẹ, giá 60$
Belkin mới đây đã chính thức bán ra cục pin dự phòng chuyên dụng cho Apple Watch có tên là BOOST↑CHARGE. Cục pin này theo Belkin công bố sẽ giúp kéo dài thời gian dùng Apple Watch thêm được 63 tiếng.

Nói là chuyên dụng cho Apple Watch bởi vì nó không có cổng USB-A hay USB-C để sạc cho các thiết bị khác. BOOST↑CHARGE chỉ có một cổng micro-USB để sạc điện cho chính bản thân nó và dock sạc tích hợp sẵn trên thân để sạc cho Apple Watch mà thôi.
BOOST↑CHARGE có thiết kế truyền thống hình hộp chữ nhật với kích thước: Dài x Rộng x Cao ~ 79 x 41 x 17 mm. Để dễ hình dung thì cục pin này chỉ dài gấp rưỡi hộp diêm truyền thống mà thôi (nhìn trên hình quảng cáo có cảm giác hơi to).

BOOST↑CHARGE có trọng lượng 70 gram, khá là nhẹ để mang vác hàng ngày. Trong tình huống hết pin trên đường đi thì có thể cột cục pin này vào lưng Apple Watch để sạc dễ dàng.

Một số ưu điểm khác trên cục sạc BOOST↑CHARGE này của Belkin là:
  • Có dãy 4 đèn led để báo dung lượng pin còn lại
  • Sản phẩm bán ra có kèm cáp micro-USB (mình cũng không biết sao Belkin lại liệt kê cái này là ưu điểm nữa :v )
Belkin BOOST↑CHARGE chỉ có một nhược điểm duy nhất và cũng là rào cản lớn nhất để anh em chúng ta tiếp cận, đó là nó có giá bán 60$, khá chát.

Nguồn: Belkin
79 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chi cho cực.2 ngày sạc lần
kokuchi
TÍCH CỰC
5 năm
@inviet Ơ. Ông này nghiêm túc vãi? Troll mà không biết hả trời
inviet
TÍCH CỰC
5 năm
@kokuchi Haha me too
@Huy-Van Đồng hồ thông minh chấp nhận b ạ. Đi làm về bỏ lên dock cho nó sạc rồi ngủ. Bác đeo nó ngủ à
@Timkelvin chuẩn luôn ạ đeo về là cắm sạc
Immet
ĐẠI BÀNG
5 năm
kiếm tiền chưa bao giờ dễ đến thế
nhìn đẹp mà chia buồn cho đội belkin 😆
Long_Gầy
ĐẠI BÀNG
5 năm
Haiz mua amazfit bip pin 1 tháng, đeo cứ như đồng hồ cơ, vì màn hình luôn sáng lúc nào cũng xem h đc, chỉ thua apple watch 1 chức năng là có thể nghe gọi thôi, giá rẻ gấp 4 5 lần. Hy vọng thế hệ tiếp theo sẽ nghe gọi đc cho bằng chị bằng e thôi chứ thực tế mình cũng chả cần (mua thêm tai nghe true wireless là ok hết)
Long_Gầy
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Acuteboy Đồng bộ hết nhe, cuộc gọi internet như zalo viber ... Cũng báo luôn , dùng mi fit và mibandage là ok hết rất ngon
Long_Gầy
ĐẠI BÀNG
5 năm
@toivaem986 Đúng là ko đẹp bằng apw nhưng 1 con 1tr5 so với con hơn 10tr thì đẹp thế nào đc, hy vọng thế hrej tới sẽ đc trao truốt hơn để bằng chị bằng e nhưng giá ko thay đổi nhìu mới là mì xào
@Long_Gầy hehe con app 1 cũng đẹp hơn bac à, vs cái amazit cho trẻ con đeo hợp hơn @@, nhựa quá
Long_Gầy
ĐẠI BÀNG
5 năm
@toivaem986 hehe mình thấy trẻ con mới đeo apw đầy ấy chớ, trẻ con nó mới thích thương hiệu sành điệu này nọ, chứ lớn chỉ cần ngon bổ rẻ là quất thôi
Đã kết thì mua thôi, phàm những ai xài AW thì đầu tư thêm $60 cũng ko phải điều gì to tát :rolleyes:
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
@crazysexycool1981 Hóng bài của anh.
Còn cục pin này em thấy khá là vô nghĩa, có thể mình không trong tập khách hàng của họ
@vicktorbui 😁
@crazysexycool1981 bác dùng cái bộ office nào lạ vậy nhỉ, không phải iWork mà cũng chẳng phải ms office???
@phuoc duong Cái này đơn giản chỉ là Notepad thôi, dùng để phác thảo nhanh các ý gạch đầu dòng 😁
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
😁 AW em sạc tầm 1h là đầy, xài dc 2 ngày. Nên cũng k cần spd giá cao 😃
cothach
TÍCH CỰC
5 năm
@allstreet bạn sạc sao trong vòng 1h đầy hay vậy? mình sạc đầy dùng 48h giờ còn khoảng 15% sạc phải lâu hơn vậy. củ sạc iphone
@allstreet Dùng bao giờ chưa mà chém ẩu thế, phải hơn 1h mới full đc nhất là dùng sạc zin rất từ từ nhé
Thực tình con này giá 300k mình cũng chẳng mua vì k cần thiết. Aw 2 ngày sạc lần dư dùng. Nếu đi xa thì vứt cáp vào balo là được, cần thì backup cục dự phòng là chấp tất. Mua thêm cục này chẳng để làm gì
giờ này còn cổng micro-usb ocschos nữa hả trời :eek:
one793
ĐẠI BÀNG
5 năm
mua 3 cộng cáp để mỗi chỗ 1 cái, đi du lịch mang theo kèm pin dự phòng, mua cái này mắc như choé .
inviet
TÍCH CỰC
5 năm
@vicktorbui Được mà bạn cũng đang xài con mì xào 10.000 nè
Đi toàn vác theo cọng dây thôi, cầm ké theo củ sạc ip dự phòng tình huống xấu luôn cả cho con ip luôn là ok
@vicktorbui Đang dùng SDP Xiaomi đây, xác nhận bọn này hơi khắm, tai nghe hay đồng hồ sạc 1 thời gian nó tự ngắt điện luôn 😁
@Sr_9x Tôi cũng bị giống bác, nó chỉ được một lúc rồi tự động ngắt điện, nên cũng vẫn phải thủ theo củ xạc hơi bất tiện.
@vanthai91 Chỉ được một lúc bác ạ, sau đó nó tắt điện luôn
đừng ai chửi micro-usb nha. Thêm lightning thì giá nó phải là $99 cơ :p
DearGodVN
TÍCH CỰC
5 năm
Vãi thật, giờ cái gì cũng pin dự phòng. Ra đường thấy cả tá người cầm điện thoại kè kè cục pin dự phòng. Nhà mình trong nhà cũng 4 đứa em lúc nào cũng pin dự phòng với cái điện thoại. Giờ mọi người sử dụng Smartphone nhiều quá mức rồi. Cho con ra khu vui chơi đạp vào mắt là 99% bố mẹ, ông bà ngồi xem điện thoại 😁
@DearGodVN Khi cả thiên hạ dùng sdp và mình xài tẹt đến khi lên giường ngủ vẫn còn 40% cảm giác thặc toẹt vời. :D
cục này bèo quá, đang xài cục valet charger của belkin ngon hơn
minhieu89
TÍCH CỰC
5 năm
Giá này thì phải lên luôn usb-c belkin ui!
khoadang209
ĐẠI BÀNG
5 năm
Ơ mình đang xài Apple watch series 3 dư sức cho hơn 1 ngày sử dụng mà, tối về ngủ tháo ra sạc thui, chưa rõ mua sạc dự phòng chi nhỉ ?o_O
OH_MyGod
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mua con s10, sạc tiện hơn 😃
@OH_MyGod Sạc lâu lắm mợ ạ
@OH_MyGod AW dùng cổng sạc không dây riêng, có phải sạc thường đâu mà S10 sạc được 😃
Các bác cho em hỏi có cục pin dự phòng không dây nào sạc đc cho samsung galaxy watch ko ?
@Red Apple con đó pin 3-4 ngày cần gì pin dự phòng. con aw pin nó chênh vênh giữa 1,5-2 ngày thì cần hơn
Người giàu đi cắm trại 3,4 ngày, đi leo núi hay chạy điền kinh bật apps theo dõi liên tục mấy cha :v. Sáng đi chiều về như mấy cha thì thấy phí phải rồi :v
@Hồ Đăng Khoa Người giàu mà chơi mấy món đó thì đầu tư đồng hồ khác rồi bác ạ 😃
@vicktorbui Chắc chưa hiểu từ giàu là gì ? Xin lỗi đi chơi này nọ nó mua Apple watch chứ đi tiệc đi làm nó đeo Cái rolex là bình thường =)). Cái gì mà đầu tư với ko đầu tư ? Nó mua cả 2 thưa bạn =))
@Hồ Đăng Khoa Bạn xem lại comment đằng trước. Cái mồm bạn nói phải nói cho đúng vấn đề. Bạn đang nói về đi trek, đi camp đi chạy. Tôi nói người giàu họ sẽ đầu tư riêng các thiết bị chuyên dụng, ở đây là đồng hồ. Câu sau bạn noi sang đi tiệc. Hoặc bạn có vấn đề về trí tuệ không hiểu và không nhớ bạn nói cái gì, hoặc bạn nghèo về cách tranh luận.
Tôi xin phép!
@vicktorbui Rồi không ai nói gì tự động lên cơn, tôi ghi người giàu chứ không phải dân chuyên :v. AW nó dễ dùng dễ xài người giàu người ta đem điếm bước chân , đo nhịp xem bản đồ là hết cỡ. Dân chuyên người ta mói đầu tư hàng chuyên dụng để lòi ra thêm áp suất, độ cao chứ người dùng thường biết chi dị ? Bớt lên cơn đi thím ?
@Hồ Đăng Khoa Tôi cũng đang nói người giàu, không nói dân chuyên. Về Voz mà thím.
Chỉ có ser 1/0 là cần sạc thôi chứ từ seri 2 trở đi thì đều ít nhất đủ dùng 1 ngày rồi, ser 3/4 có khi còn phải 2-3 ngày mới phải sạc ấy chứ.

Như mình dùng toàn 2 ngày trở lên vẫn dư
sáng đeo đồng hồ. tối đi ngủ con 40-50% lại đặt lên sặc. cần gì mua cái này.
p/s; ước gì cái aw pin 1 tuần nhỉ. chiếm ổ cắm vãi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019