Bên trong Google Pixel C: 4/10 điểm, nhiều keo, khó sửa chữa

TDNC
21/5/2016 2:15Phản hồi: 44
44 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mua con này mua con Ipad pro 😁 có vẻ yên tâm hơn
dẫu sao cũng ủng hộ android thuần ghét android tùy biến thế ko biết
màn hình độ phân giải vậy nhưng còn lâu mới đẹp bằng iPad , kể cả Samsung
xin lỗi mấy pac cuồng SS ,nếu ko nâng độ phân giải lên gap đôi so với đối thủ , màn SS hay con tablet này chỉ có nước đi ăn mày so với màn iPad , Sony , hay Nokia

mà hậu quả các pac SS..v..v... phải nâng cấp chip khủng để gánh , chỉ vì con mắt nhà SS có vấn đề về cái đẹp và tinh te vì tính SS xấu chỉ chăm chăm đi copy thì màn cùng cấp ko thể đẹp lên dc
@duclinh79. Còn bác thì cuồng apple nhỉ. Chắc chỉ có màn của ipad là đẹp nhất. Các chuyên gia người ta đánh giá rồi chứ bác ở đây chém thì có vài thành phần cùng fan của bác là tin thôi 😁
@duclinh79. Thế mà chú Apple đòi xài super amoled của samsung đấy 😆 màn đẹp mà sao chuyển qua oled của sam chi dzậy😃)
Bạn trẻ ạ, đây là màn LTPS, bên cạnh đó google cũng chỉnh cho màu cực kì sát thực tế,..... Nhớ là sát thực tế nha, chứ hiển thị đủ sRGB cũng chỉ là hiển thị đủ, chứ đúng màu thì còn lâu nhé 😃)
Ipad ư, đem xem phim thì mún vứt đi cho rồi, màn to chà bá mà sao coi phim kì cục quá ko biết
@Đỗ thánh 2014 do ăn ở cả thôi cố ạ ,
cùng một loại màn cách làm của các hãng thực sự sáng tạo bao giờ cũng hấp dẫn hơn
iPad, Sony có dùng màn Tầu hay màn VN thì nó vẫn cực kỳ hấp dẫn trong trẻo
tegra X1 thì làm gì mà 4 nhân ?
tungchu005
ĐẠI BÀNG
8 năm
Bác nào có con này mà muốn gl với surface 3 của e thì pm nhé, nhìn hay quá
nhemdaika
TÍCH CỰC
8 năm
lỗi chính tả ạ 😃
masterss0
TÍCH CỰC
8 năm
Tablet android nói chung là có nhìu cái để vọc vạch, nhưng thấy đa số có nhược điểm là pin không được trâu lắm, hình thức mau xuống và nhanh mất gia 😕😕

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019