Bên trong iPad Pro 10.5: rất gọn gàng và đẹp mắt, RAM 4GB, pin tăng 10%

Duy Luân
14/6/2017 21:56Phản hồi: 193
193 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

A.R.R.O.W
TÍCH CỰC
7 năm
Nguồn hình thì lấy từ ifixit, ifixit chấm điểm có 2/10 là biết thiết kế kiểu gì rồi mà khen lấy khen để trong bài viết này ấy nhỉ. Chỉ cần phủ lớp màu đen lên là lừa được 1 đống người. =))
bnn198
ĐẠI BÀNG
7 năm
@worldcraft tụi nó là thanh niên ko có tiền mua xài nên vào auto chê =))ipad bảo hành toàn cầu nên cứ xách tay mà phang nhé , chế độ bảo hành của apple quá ngon 1 đổi 1 ,còn anh SS thì xác định =))
bnn198
ĐẠI BÀNG
7 năm
@A.R.R.O.W

bít chữ i fix it nghĩa là gì ko ? ko thì nhìn hình nhé
@A.R.R.O.W Người ta chấm điểm độ khó sửa chữa người ta chấm điểm gì thiết kế. Não đâu mất rồi .
@A.R.R.O.W Thanh niên tay nhanh hơn mắt rồi. Có biết iFixit nó chấm điểm cái gì ko thế?
Nhìn hình cứ như của SAMESAME ấy nhỉ!😆
halong148
TÍCH CỰC
7 năm
Rất đẹp và khoa học. Bảo sao ipad nó bền thế. Chắc lâu lắm mtb mới có đối thủ so đc.
Không liên quan mấy nhưng Apple có chiến thuật về SF iPAD hay nhỉ. Ra con 12, rồi con 9.7. Giờ là 10.5. Số lượng bán giảm nên chơi kiểu chữ chi cho fan cuồng mua sưu tầm đủ bộ à 😃
giá 16 củ là xách tay còn chính hãng wifi 64g giá 18tr nhé bản 4g thì xách tay 20 củ chính hãng gần 25tr đây là thông tin chính xác 95% cho các bác nào có ý định mua. Bản cao nhất giá 30 củ ngang với macbook pro. Khi đi mua vui lòng chuẩn bị dư ra vài chục để dán chống xước 😆)
@Vietyeunhan bạn mua xách tay xong mang ra ione hoặc thegioididong đổi thử xem dc k 😆) chỉ đổi mới tại cửa hàng bán xách tay cho bạn thôi. Máy về đến nước mình theo dạng xách tay bản wifi 64g là 15.990.000 nhé bạn. Vài hôm nữa máy về nhiều hơn bác cứ google sẽ rõ
@hungnguyen99999 Mang ra FPT đổi bt nhé. Bọn apple trả tiên cho FPT bh nhé. Chắc chưa bao giờ đổi
Vietyeunhan
ĐẠI BÀNG
7 năm
@hungnguyen99999 đổi tại trung tâm ủy quyền của apple b à. b k biết điều này à. vn chưa có istore nhưng có trung tâm uỷ quyền của apple. ở hà nội là số 4 yết kiêu đó b.
@hungnguyen99999 iPad BH toàn cầu nhé bạn, ko như iPhone. Ở HN thì mang thẳng ra số 4 Yết Kiêu 😃. Đến thời buổi này mà còn ko nắm rõ thông tin thế.
bocua
CAO CẤP
7 năm
Tháo máy Mac ra cũng thấy nó gọn gàng đẹp .. 😁
hoanglinhkd
ĐẠI BÀNG
7 năm
Quá ngon, Camera đỉnh. chốt không có tiền mua 😁
Thôi , nó thích câu dây đục lỗ như thời main blackberry cho dễ sửa chắc 10/10 luôn quá .Cả con 1280 và con gì đó tên tab s3 đó .
Seeder chân chính là phải như thế 😁
E chưa thấy thằng nào sửa được main thiết bị di động :D:D nó nổ 1 con hay hư cả hàng thì kết cục cũng là thay main như nhau :p:p
watamela
ĐẠI BÀNG
7 năm
thiết kế mạch quá gọn gàng như vậy sẽ có nhiều không gian dành cho pin hơn, nhưng chẳng may nổ 1 con linh kiện thôi chắc đi cả hàng :d
thethidie
TÍCH CỰC
7 năm
thiết kế thì cực đẹp, khả năng sửa chữa thì luôn là cực khó, đó luôn là apple 😁
@thethidie tôi dùng mấy đời iPad có phải sửa con nào đâu.
Chán vãi! :p
@thethidie Em xài ipad chỉ chờ nó hỏng để lên đời mà từ lúc mua đến giờ 4 năm rồi nó vẫn sống nhăn, vẫn onscreen 8-9h mỗi ngày đều đặn. Bực vãi. Chắc chỉ có đem đập đi thì nó mới hỏng
Lại nhớ câu chuyện giữa Steve Jobs và kỹ sư thiết kế
ĐẮT SẮT RA MIẾNG. đáng đồng tiền bát gạo của anh em chưa?
Ram 4g chắc dư xài rồi. Vì mấy bác bảo 1g là đã chạy tốt rồi. Dư nhiều thế này có phí k đây.
màng hình thì full HD hay 2k giống 12.9 inch vậy
@Jack Hào Ipad air đã cao hơn full hd rồi
smilesexy
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Jack Hào air, pro 12,9, 9.7 hay 10.5 thì mật độ vẫn là 264dpi thôi. do màn to và bé hơn lên thêm và bớt 1 ít điểm ảnh để giữ nguyên 264dpi thôi. độ nét mấy con này là như nhau còn nhìn sướng thì mấy con mới màu mè quét hình ngon hơn con cũ
Cách bố trí linh kiện rất gọn và đẹp, lại còn cân xứng nữa. Quả thực rất phục Apple về khoản này
Bạn cứ giữ mà sài Androi, có ai cấm lên ipad Pro đâu VL
halong148
TÍCH CỰC
7 năm
thôi thì lần này đi bán máu. Phổi với thận để ip8 ra rồi bán vậy.😁
VTP21
TÍCH CỰC
7 năm
Quả thật không chê vào đâu được! Muốn đẩy air 2 đi, rinh một em quá.
@tran quang vi sai lầm đấy,trước m có con mini 2 đang xài ngon tự nhiên nghe mấy bác trong đây khuyên mua air 2 to cho đã,mua xong mới thấy chỉ xem jav sướng hơn chứ cầm ko thoải mái,lướt web khung hơi rộng đọc rộng ko dc gọn như mini
VTP21
TÍCH CỰC
7 năm
@Huysdakmil Mình đang dùng air 2, sài rất ok đấy chứ. Chỉ là thấy pro 10.5" nhiều tính năng mới rất đáng giá. Thích vậy thôi chứ chưa có $ mà đổi. Kk
máy đẹp quá nhỉ, thiết kế nội thất cũng tuyệt vời luôn.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019