Bên trong iPad Pro 10.5: rất gọn gàng và đẹp mắt, RAM 4GB, pin tăng 10%

Duy Luân
14/6/2017 21:56Phản hồi: 193
193 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

lúc chưa gỡ ra tưởng cái mạch phải tràn bành ra = cái máy, h thấy nhỏ xxí o_O
Cái bảng mạch nó bé tẹo vậy nhỉ
TtMn
Trứng
7 năm
Bên trong làm cũng rất tỉ mỉ ko khác gì bên ngoài. Bảo sao Apple luôn dẫn đầu trong mọi xu thế!
đồ Apple đẹp từ ngoài vào trong
phải nói là quá đẹp
giá chat đợi sale thôi,ipad cũ đang xài tốt chán
Thế mới đáng đồng tiền, kể cả laptop hay pc đều chăm chút từ trong ra ngoài thì giá nó sẽ khác. kể cả con zenbook của asus có rẻ hơn con macbook nhưng bên trong và bên ngoài nó đều hơn con zenbook trừ con cpu ra.
@tạ đức duy

smilesexy
ĐẠI BÀNG
7 năm
mà cái cục cao su thừa ở bản wifi sao ko cho thành pin nhỉ đã tiết kiệm từng tí 1 mà thừa đoạn đó phí quá
zenki136
ĐẠI BÀNG
7 năm
quá đẹp , chờ vài bữa giảm giá rồi mua coi phim
Tôi học electronic, phòng lab đầy bảng mạch, chính tôi củng vẽ mạch, công nhận để xắp xếp ngăn nắp linh kiện như thế này phải có một đội kĩ sư cầu toàn cực đĩnh, vẽ bảng mạch không khó, sắp xếp củng k mất nhiều thời gian nhưng mà để ngăn nắp, đối xứng và thẩm mĩ như của Apple làm thì phải nói là kĩ sư cực tâm huyết vô cái mình làm... cái này như là một phong cách sáng tạo của apple được đóng khuôn sẵn trong đầu mỗi kĩ sư khi phát triển sản phẩm rồi, chứ không phải hên xui cái đẹp cái xấu
20 năm trước Mac G5 đã được thiết kế nội thất như thế này rồi 😃

ghjg
Máy này dùng để làm gì đấy các bạn nghiền Apple, hay nghiền quá nên Apple ra con nào cũng sắm cho vui, đua đòi cho có anh có em, tablet là đã là cái từ không chấp nhận được rồi. Ngoài xem phim hay youtube thì nó làm được gì nữa vậy trời ??? dân việt đua đòi là chính, hỏi 10 ông dùng iPad thì cả 10 chỉ để xem ảnh, và cho con xem youtube và chém dưa, haha....
smilesexy
ĐẠI BÀNG
7 năm
@thichlangthang BẠN KO BIẾT DÙNG KO CÓ NGHĨA NGƯỜI KHÁC KHÔNG BIẾT DÙNG, TÙY NHU CẦU THÔI ĐỪNG ĐÁNH ĐỒNG VƠ ĐŨA CẢ NẮM
@smilesexy Vậy sao??? mình ko biết dùng sao? tinhte này ko có ai đủ tầm so với mình nhé..
worldcraft
ĐẠI BÀNG
7 năm
@thichlangthang Não con người phát triển, công việc nhiều, giải trí cũng có nhiều cách, chỉ có não bạn hơi kém phát triển nên không biết dùng làm gì và bảo là đua đòi thôi. Và kể cả nếu có phần đua đòi thật thì họ có tiền cũng không cần người não kém như bạn dạy cách tiêu tiền nhé,
smilesexy
ĐẠI BÀNG
7 năm
@thichlangthang vâng bạn là nhất rồi ạ, ai giám so với bạn. bạn về chém dưa tiếp nhé
@thichlangthang ATSM vừa thôi. Ông ko dùng thì có người khác dùng. Còn đừng có phán người ta đua đòi thế lọ thế chai & dạy người khác tiêu tiền. Bớt cmt xàm đi.
le.cong.binh
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cái này mình được một người bạn cho hay là Ifixit luôn nhận được thiết bị từ Táo để mổ xẻ:
1. Táo cảnh cáo người dùng đừng liều mà mở iDevice ra khó sửa lắm (cứ về hãng cho lành)
2. Táo nó khoe năng lực về thiết kế ngoại thất và nội thất qua đó nâng tầm về giá trị của thiết bị khi bán ra thị trường (giá tiền các bạn bỏ ra là cả phần cứng lẫn chất xám)
đúng triết lý "không dùng gỗ dỏm cho mặt lưng của cái tủ"
đã múc 10.5 ở vĩnh phát. M.n cho hỏi địa chỉ bán Smart keyboard với hoặc microsoft mobile universal, đang phân vân 2 cái
@huynguyen201289 Đã múc một cặp ở Vinhphatmobile. Phiền nỗi chỉ có màu hồng. Kkk.
Cùng nhu cầu với post trên.
@kythanh2002 hoi chieuinh mua mau xam
Bên trong máy nào mà chã đẹp. Qt là có dể sữa k thôi. T táo thì lúc nào cũng khó sữa hết.
nin_kute
TÍCH CỰC
7 năm
@bhjtughjghh Bạn này chắc là thợ sửa dt nè, chứ người dùng ko quan tâm nó dễ hay kho sửa nhé, việc của mấy thằng thợ thì để nó lo, hơi đâu mà ôm vào người
Cách bố trí rất đẹp
Không thấy fansam nào vào cào cấu nhỉ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019