Bên trong máy tính nhỏ gọn Intel Next Unit of Computing

Duy Luân
10/11/2012 9:31Phản hồi: 227
227 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hay đáy, giá cũng khá hợp lý!
công nhận công nghệ càng ngày càng phát triển .... đời sống càng nâng cao .... kiếm tiền thôi !
Người ta sx mấy con này vì nhu cầu HTPC, Cắm Torent, Tiết kiện điện trong thời buổi giá điện tăng cao , không liên quan Mac mini. Mac Mini ra trước kệ cm nó :p
KySiRong
TÍCH CỰC
11 năm
@galabuon Mac mini cũng làm nhiêu đó chuyện chứ làm gì 😃

1 em nữa cũng nhỏ nhỏ xinh xinh giống như Mac mini là Dell Zino, nhưng ko hiểu sao thèng Dell nó dẹp ko sx nữa.
nhỏ như vậy chắc cấu hình cũng không dc mạnh lắm?
haien
ĐẠI BÀNG
11 năm
YEAH SẼ MUA VÀO ĐẦU XUÂN SANG NĂM
đang lắp đặt hệ thôngd theo dõi và điều kiển tụ động trong gia đình. lấy con này làm máy chủ cũng tạm ổn,
dlcr
TÍCH CỰC
11 năm
con này + tv led + 1 cọng hdmi là coi phim, web sướng luôn
bó tay mấy bố con dân của app.
liệu có đá được macmini ko nhỉ ? giá ngon quá!
thế mời các thánh cho dẫn chứng thằng apple cho ra mắt sp như vậy trước coi 😃 không được thì lắm ơn biến dùm ;)
Linakakaka
ĐẠI BÀNG
11 năm
@ifan7apple Việc của bạn là tìm cho ra cái máy nào tương tự thế này , SX trước 2005 ( nói thẳng ra là ko bao giờ tìm được ) . http://en.wikipedia.org/wiki/Mac_Mini
Tôi có thể ko ưu Apple ở nhiều chuyện , nhưng ko phũ nhận Apple từng một thời là người đi đầu , tạo ra và định hình các sản phẩm trên thị trường .
@Linakakaka Đọc cái này trước rùi hãy nói bạn nhá! http://en.wikipedia.org/wiki/Mini-ITX
Ngay trong cái bài viết mà bạn trích dẫn, nó cũng đã nói luôn " Like earlier mini-ITX PC designs"
@@ thánh ifan đông quá nhĩ.... thần tượng bình thường đc r...thần tượng thái quá thành thảm họa @@
Nho gon nhung gia vay lam sao hap dan bang lap dk.
sản phẩm này mang tính công nghệ nhiều hơn. mấy cha cứ cho thiết kế giống imac vào rồi đánh giá. cái hộp bánh em đang ăn cúng thiết kế giống này. gần i sì. cũng có nắp nhá.
1 cái main 10x10 mấy bố còn muốn nhét nó vào cái hộp ntn?
hieucocc
TÍCH CỰC
11 năm
con này mua về chơi dc GTA IV ko các bác?
hieucocc
TÍCH CỰC
11 năm
@huytoanpham thế là mua em này về, chúng ta cắm cable màn hình vs phím chuột là như cái máy tính bình thường phải không anh? nếu thế thì tháng sau em sẽ mua 1 cái 😃
@hieucocc Vâng, bạn có thể hiểu đây là case mini có đầy đủ chức năng như 1 cây PC thông thường và nó rất tiện mang theo mình, mang theo trong balo, chúc vui😁
nhưng nó lại không có màn hình và bộ nguồn ngoài, có vẻ vẫn phụ thuộc nhiều về địa hình lắm
hieucocc
TÍCH CỰC
11 năm
@huytoanpham là sao anh Toàn nhỉ? em thấy sau đít nó ko có slot để cắm dây nguồn nơi 😔
@hieucocc Bên cạnh 2 cổng USB ấy nha,ô tròn to ấy ;)
Mấy ifan fán thì chuẩn roài khỏi phải bàn😕
Các bác đọc bài IFone của mexico vs iphone chưa.đọc mà thấy nản wá.ra sau mấy năm mà đi kiện thằng ra trc vi phạm😔

Sent from my GT-I9100 using Tinhte.vn
hhhh1111
TÍCH CỰC
11 năm
Mac mini là cái pc thu nhỏ đầu tiên à =))
Giá vẫn hơi mắc tí nhỉ 😔
tot nhung ko duoc dep nhu mac mini! gia lai cao
cang1988
ĐẠI BÀNG
11 năm
ngon ah nghen
cần nó nhỏ vầy làm gì nhỉ. tưởng tượng cái case thì bé tí. cắm vào cái tivi to dùng, rồi lại bàn phím với chuột nữa @@
Thật là đối ngược, máy tính thì càng bé dần, điện thoại thì càng to dần...................

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019