Bên trong Note Fan Edition: pin dung lượng thấp hơn, kích thước nhỏ hơn Note 7

ND Minh Đức
13/7/2017 21:6Phản hồi: 251
251 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Haha... đọc cười rớt hàm với mấy chú Samsung seeder. Bấm HAY cho lên top đi anh em 😁:D
Vẫn còn đó những đứa trẻ trâu đã comment =))
Vẫn còn tin vào sự lãnh đạo tài tình của ... SS lắm =))
Nguyenbao04
ĐẠI BÀNG
7 năm
Máy bác nói chuyện có lý hơn đi . samsung tiêu hủy thì bị các tổ chức lên án là sẽ ảnh hưởng đến môi trường nên samsung buộc phải bán ra chứ không lẽ chất đầy kho . mà người ta đã sữa chữa rồi với lại đây là các máy sản xuất nhưng chưa bán ra chứ có phải thu hồi về bán đâu . không mua thì thôi
Ruoumia
CAO CẤP
7 năm
Kỷ niệm với Note 7 [emoji52]

Sent from my iPhone using Tapatalk
Ruoumia
CAO CẤP
7 năm
@Carvalho1986 Mình có thói quen backup ip cũ sau đấy restore qua cái ip mới,từ đời ip4 mình giữ thói quen này,đến giờ 7plus nên mới nhiều tin nhắn cũ vậy,sim chính mình bao giờ cũng lắp trên ip,mình tin tưởng vào Apple và ios hơn android [emoji2]

Sent from my iPhone using Tapatalk
@hackieuhoang Kinh, tinte toàn ông chủ cỡ bự.
Delicate14
TÍCH CỰC
7 năm
@hackieuhoang kinh, nhân viên của t cơ đấy, giờ còn mua đc wave s cơ à, tưởng SH, Piago gì đấy về cất tủ chứ, Galaxy J còn chưa chắc có mà dùng nói gì đến bàn luận Note 7, ip 7
@Delicate14 Thôi e đi phụ vữa cho thằng thợ e nó xây đây. Các bác chém ghê wá hà.!!!
pin FE chỉ 3200 đương nhiên phải nhỏ hơn 3500 của N7 rùi đâu cần phải nhìn thấy và nói pin dung lượng thấp hơn kích thuớc nhỏ hơn nhỉ.
vl` sam
FO mới đúng Fan Ôm Boom
xuanchau85
ĐẠI BÀNG
7 năm
Con FE đẹp mà, quan trọng la hàng ko lỗi là đc. Chứ còn soi mói nó tở đâu và từ đâu ra có giải quyết đc gì đâu.
Đọc cmt thấy nhiều bạn trẻ rảnh để góp phần cho tinhte kiếm tiền vừa thể hiện mình còn dài mới trưởng thành. Cá nhân mình tận hưởng ưu điểm của cả iOS và Android ( thường là SS )

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019