Benchmark Nexus 7: xử lý JavaScript tốt, độ sáng màu trắng kém, tương phản trung bình

Didu
28/6/2012 16:53Phản hồi: 221
221 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

maxryan9999
ĐẠI BÀNG
12 năm
THeo quan điểm e thì nên bỏ các chức năng như :
NFC hoặc ác hơn nữa thì bỏ nốt bluetoolh luôn chỉ cần thêm :

Có 3G,Có thẻ nhớ thì quá ngon giá đắt hơn chút cũng được
iptran68
TÍCH CỰC
12 năm
Transformer Pad Infinity và ipab 2012 khủng qá!
@iptran68 khi nào giá 2 cái đó cũng 199$ thì hẵng kêu nó khủng =))
Có bluetooth thì kết nối với đt làm modem,được đó
shakaro
TÍCH CỰC
12 năm
Thế này thì thì Kindle Fire 2 phải lùi ngày để thay đổi thiết kế thôi. Giá Nexus 7 khoảng 6,5 củ là chắc. Đoán từ Kindle Fire 1 mà ra thôi.
Đến khi có KQĐH, nếu đậu, sẽ vòi mẹ 1 em 16GB + 1 em Lap (em ul để sau này ra làm có tiền cưới sau!) + 1 em smartphone (android 2 nhân or WP8 gì đó!)... =]]
Ôi giấc mơ của tôi xắp đến rồi!
@babboy70 like me. Yeah. Nên nhìn chữ kí của m đê
@blackdance66 Sao? ý bác bảo em nên xem lại chữ ký của mình à? có vấn đề gì không? @@
@babboy70 ý m bảo là xem chữ kí của m.ko hjểu chứ kí b ngkiã là j
bvloi94
ĐẠI BÀNG
12 năm
@babboy70 😃 ...=> "Just a dream"
thiệt là vãi với câu kết
điện toán đám mây đang bùng nổ, như lào mới gọi là sẵn sàng đây? nên nhớ con này chủ yếu dành cho thị trường Mỹ & Châu Âu; chớ phải dành cho mấy nước đang phát triển nhé
@temp304 thì người viết bài có phải là người Mỹ với châu Âu đâu mà phán xét người ta 😆
Cái mình và nhiều người quan trong nhất là màn hình thì lại bị chê , nói thật chứ những người dùng bình thường như mình thì 2 nhân hay 4 nhân ko quan trong lắm .
//Hiện nay sài nook tab 16g và hoàn toàn hài lòng với màn hình của nó , nếu có đổi thì ít ra màn hình phải bằng hoặc hơn nook .
sky_hp
TÍCH CỰC
12 năm
@nguynnguyen Màn hình nook sao bằng màn hình n7 được.
trich đoạn nói về máy nexus 7" trong buổi google I/O 2012 cho anh em tham khảo :
độ lớn thực tế của máy khi cầm trên tay
bộ đồ lòng của máy
khả năng thể hiện của máy

tinh giảm mọi thứ có thể để cho ra giá thành rẽ nhất . ngoài thẻ nhớ, bỏ luôn 3G => chi chơi máy ở các nơi có wifi
mong rằng nhanh bán tại vn! và giá thì ko bị hack nên quá cao! mong em này quá! (^-^)!
ktstuan83
TÍCH CỰC
12 năm
Asus transformer, asus prime, asus pad infinity và em này nexus 7!! Công nhận con nào của asus ra mắt cũng chất!
em này 04 gpu yếu nên điểm dựng hình yếu hơn là phải rồi ,nếu gpu là T-604 thì ipad có mà hít khói,về mặt khác hầu như nexus 7 đều hơn ipad hết chứng tỏ android 4.1 tốt hơn ios 6 ;)
crazyfly
ĐẠI BÀNG
12 năm
Kindle Fire 8gb cũng k có thẻ nhớ đấy, có thấy ai nói gì đâu, vẫn bán chạy ầm ầm, ít nhất Nexus7 còn có bản 16gb 😁:D:D
Cũng ổn, 😁
Với mức giá tốt so với cấu hình thì cũng đừng kỳ vọng quá rằng nó sẽ hoàn hảo
có bác nào biết phí gởi hàng từ Mỹ về VN bao nhiu k nhỉ ? gởi như thế về VN mình có thuế phí gì k , bác nào biết chỉ giúp em kím cái nexus 7 😁
sky_hp
TÍCH CỰC
12 năm
@nhokrom9x Vác ra khỏi cửa hàng ở Mỹ thêm 8% tax, phí ship khoảng 15$, đấy là tối thiểu. Hôm qua bên topic giới thiệu gg n7 có bác tính giá chi tiết cho bang cali với texas rồi đấy.
@sky_hp Minh mua 2em 16gb = 549,64 usd
Đợi Kindle fire 2 ra xem thế nào chứ nhìn em N7 này lắp lưng và các cạnh xấu quá. Mình thấy con tab7.7 của mình nhìn vẫn đẹp nhất trong dòng 7inch
@tuyendcc đọc câu trước tưởng chê xấu vì so với kindle
câu sau lại so với 7.7 =))
cậu thật là biết so sánh
@heaven tad hê hê, tại mình nói hơi tắt, vì mình đang so sánh giá em N7 này với em KF1 thấy tương đương, nên đợi em KF2 ra. Rồi tự nhiên nghĩ đến kiểu dáng 😁
Mai Ken
ĐẠI BÀNG
12 năm
3G giờ ko cần thiết lắm, giờ đi đâu cũng có Wifi cả, ở nhà mình cũng có, vào trường học cũng có, kể cả đang đi xa (xe Phương Trang) cũng đc trang bị wifi, giá vậy là tốt rồi
Mai Ken
ĐẠI BÀNG
12 năm
@xtmg1 Mà thông thường có 1 cái MTB thì trong tay ko lẽ ko có 1 cái smartphone?
@Mai Ken Dùng smartphone phát wifi là cực kỳ hạ sách. Vừa nhanh hết pin lại nóng dễ chai pin😁
@Mai Ken mình đây, ko dùng smartphone nhưng rất máu tablet 😁
MhmedDuc
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Mai Ken MÌnh nè,xài cái nokia cùi bắp nhưng vẫn dự định mua NX7... 😁
c.bony
TÍCH CỰC
12 năm
Qua đây cho thấy con Asus Transformer Pad Infinity rất đỉnh =))
mmoonn64
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chờ về VN làm con để dùng nhìn hay quá!

Sent from my GT-I9100 using Tinhte.vn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119