Benchmark Nexus 7: xử lý JavaScript tốt, độ sáng màu trắng kém, tương phản trung bình

Didu
28/6/2012 16:53Phản hồi: 221
221 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

b kia b ấy coment thế này.
thj e bảo b ấy nên xem chữ kí e.thế thôi.LOL
Buồn thế? Sao hai bác phủ phàng thế?
@babboy70 đùa chứ năm nay m cũng thj dh. Cũng dc lap top xe máy điện thoại bla bla bla. Nếu đỗ đh. Yeah
@blackdance66 Ôi. Thế là mình phải tìm cách dìm hàng bác r! =]]
Mà thôi, chúc bác đc như mong muốn nhá! Đổ vào ngành mình thích và đc abc xyz j đấy =]]!! Haha...
@babboy70 bạn trẻ mà đổ đh thì cố gắng tìm anh nào đẹp trai nhé. G.a.y cũng ko hẳn là bệnh đâu.:funny::bounce: :NICe:
bvloi94
ĐẠI BÀNG
12 năm
@blackdance66 đùa chứ năm nay mình cũng thi đh 😁 chảng dc gì cả :p:p
@bvloi94 sao ko. Freedom:D
gakek3
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hơi kém ở khoản lưu trữ... 😔
dunghp9999
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thế chắc lại ngắm e 16gb r 😁
mr_tam
TÍCH CỰC
12 năm
$199 cái giá đó vs cấu hình đó là ổn ngon lành lắm rồi, đòi hỏi làm gì cao chứ các bác, con này 1 tg ngắn nữa đại trà bán rộng kiểu gì cũng làm 1 con cho hả lòng hả dạ 😃
ko có khe thẻ nhớ thôi đành gom đủ thóc mà tậu bản 16gb vậy @@
goldwoods
ĐẠI BÀNG
12 năm
nhiều bác có vẻ xăm soi vụ không có khe micro sd, không cam đằng sau, không 3g. Hì, theo em thì cũng dễ giải quyết mà các bác, kernel 3.xx của JB thể nào chẳng hỗ trợ usb host, lúc đấy các bác có thể mở rộng lưu trữ với usb, kết nối chuột phím, thậm chí là usb 3g. em thấy con này built tốt và quá tốt trong tầm tiền. gom lúa khoảng đầu năm sau làm một em ^^
vitxiem02
TÍCH CỰC
12 năm
Máy tính bảng sắp được phổ cập rồi bà con ạ, hehe
bảo thiếu diện tích bộ nhớ để cài game khủng thì đồng ý
chứ bảo thiếu chỗ lưu phim thì thật sự đó chỉ là lí do dìm hàng của các đồng chí chả biết gì hơn ngoài cái thông tin bộ nhớ trong của nexus 7 😆
các bác ham hố xem phim trên cái màn hình 7" lắm àh @@
@heaven tad Bác có nhu cầu của bác, người khác có nhu cầu riêng của họ. Như em chả cần chơi game vì ko máu, máu nữa thì lap em chơi đc tất cả các game đỉnh hiện tại, em chỉ có nhu cầu onl mọi nơi, xem clip nhạc, xem phim HD mà máy lại nhỏ gọn cầm chơi thôi. Chứ ham hố mọi thứ thì xách lap đi có phải đau khổ hơn không😃
M3ga
CAO CẤP
12 năm
Em thấy vãi mấy bác , giá N7 nó có $199 mà thông số đứng ngang hàng vs các máy đỉnh thế kia rồi. Lại còn đòi đủ thứ , nên nhớ là giá nó $199.
ĐÚNG LÀ ĐƯỢC VOI ĐÒI HAI BÀ TRƯNG
PentiumPro
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình đã order, tổng thiệt hại là $199 + $13.99 tiền ship ~ 4.400.000 VNĐ, giá khá tốt.

Máy này mình thấy ổn với nhu cầu của mình, vì giờ đi đâu cũng có wifi, dung lượng lưu trữ thì mình có HDD Box công nghệ DLNA, nên cũng không quan tâm dung lượng lưu trữ. Còn games thì mỗi lần chơi 1 games thôi, chơi xong lại xóa cài cái khác.

Với màn hình 1280x800 thì chép film HD vô làm gì, chỉ cần mHD 720 là vừa đủ với độ phân giải màn hình rồi, 1 film 2-3GB, coi xong xóa chép phim khác.

Túm lại giá vậy là tốt rồi, phần còn lại do cách người sử dụng thôi
@PentiumPro order như nào vậy bác ơi =p~
PentiumPro
ĐẠI BÀNG
12 năm
@heaven tad Nhờ người nhà order rồi xách về, định chờ kindle fire 2 hay ipad mini ra mà người nhà lúc đó về mất tiêu, may sao con này ra và giao hàng trong tháng 7 nên làm luôn cho đỡ thèm, hihi
coolnt0317
ĐẠI BÀNG
12 năm
@PentiumPro Hdd box công nghệ dlna thì làm sao chuyển dữ liệu qua google n7 được bác, con nesux 7 này đâu có hỗ trợ dlna, với bộ nhớ 6gb để dùng thì cài 1 ít game 1 ít phim xem xong chơi xong thì xóa đi cài cái khác hic đành chịu khó vậy!

Send from Sony XPeria lt22i using Tinhte.vn
@PentiumPro Hix...bác lại làm em ăn dưa bở, tưởng bác order về đến VN mà có giá đấy :d . Thôi thì chịu khó góp lúa, trước mắt là góp đủ lúa bản 8GB sau đó xem có thể thêm bớt đc không rồi tính tiếp 😆
giá rẻ chỉ vậy thôi. Kidle fire còn chẳng có trong danh sách thì e này khá rồi. Vote
ASUS Transformer Pad Infinity TF700, cho thấy Asus hoàn thiện sản phẩm rất tốt. Nếu tính ra thì ASUS Transformer Pad Infinity TF700 là toàn diện nhất, khi điểm số nào cũng top đầu.
6gb thật hả trời??? cái kho fim mình thôi là hết 33gb rồi....hic hic
Dữ thiệt, 199$ thôi mà mạnh như gấu
Mình nghĩ thêm cái khe cắm thẻ nhớ thì giá cũng chằng cao hơn được, chắc đây là chiến lược của G thôi, bạn muốn thẻ nhớ thì phải mua những sản phẩm khác đắt tiền hơn của chúng tôi, với giá này thì bạn phải chấp nhận. Nếu không ai mua những sp cao cấp hơn nữa. Đoán mò vậy
@ghost85 đoán mò cũng phải có căn cứ chứ
google đã ra sản phẩm cao cấp hơn đâu mà bạn lại đoán linh tinh vậy @@
[s]tar
TÍCH CỰC
12 năm
Công nhận tranformer infinity thật vô đối à

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095