Bệnh "đơ" ở phần Application

mrtommee
16/8/2008 16:26Phản hồi: 15
Bệnh "đơ" ở phần Application
Lúc trước đây 2 ngày...mình có sửa lỗi ko sync được app bằng file mobileInstallation...nhưng bây giờ down app trong tinhte rồi getfree trên itunes tự nhiên bây giờ ko sync thêm được app nào nữa...nhưng app đã sync thì còn nguyên trên máy.
Lúc trước tick vào app nào ko thích sync...giờ thì nó "đơ" luôn.
15 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

sonicspeed
ĐẠI BÀNG
16 năm
cái này là lỗi tràn bộ nhớ rùi bác ơi,bác phải làm lại cây iphone của bác thui,mình cũng đã từng bị như vậy,chạy lại là hết
chạy lại là sao bạn...mình ko hiểu.
nếu là restore thì mình đã từng bị như thế này và restore rồi....và giờ lại bị lại.
Tedy186
TÍCH CỰC
16 năm
Cái này có thể là do khi bạn built FW để mặc định là 500MB và bạn cài nhiều app và game quá mà hết bộ nhớ nên không thể sys thêm được app và game nào nữa. Bạn có thể built 1 FW khác và mở rộng lên khoảng 1GB5 lúc đó tha hồ mà cài app và game. Chúc bạn thành công
mình build 1000MB...mới xài 500MB àh.
Tedy186
TÍCH CỰC
16 năm
Nếu thế thì bạn dùng Itunes 7.7 nhé!
vậy cái này là do 7.7.1 hả bạn??
Tedy186
TÍCH CỰC
16 năm
ua bạn đưa về thử xem có được ko 😃 Nếu thành công nhớ thx cho tớ 1 cái nhé!
HIHI
syberia
ĐẠI BÀNG
16 năm
Câu "thanks" kinh quá, chưa gì đã đòi, để họ tự nguyện chứ.
hix...vẫn bị bạn ơi....chán ghê
ai giúp tớ với ... ko sync app đc nữa.... huhuhuhuhuhu
cyen
ĐẠI BÀNG
16 năm
Cái này bác kiểm tra xem trong iPhone bác có disable cái AppStore không. Nếu bác disable nó rồi thì iTunes cũng không cho sync app đâu. Khắc phục thì đơn giản thôi. Vào settings->general ->restrictions, sau đó enable cái appstore lên là lại sync được. Chúc vui.
herovt
ĐẠI BÀNG
16 năm
bật wifi của iphone lên .. vào appstore cài đại 1 soft free nào đó ... khởi động lại máy .. cắm vào máy tính .. sync app bình thường .. chúc vui
được rồi..thanks mấy bạn nhiều lắm
được rồi...thanks 2 bạn rất nhiều

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019