Bếp từ nội địa Panasonic KZ-F32AS: Con hàng quốc dân

vuhai6
9/12/2018 13:55Phản hồi: 390
390 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

kjeuphong
ĐẠI BÀNG
5 năm
sang năm e ms mua nghe các bác thì e cứ nhạt mà fang thế nó có tốn điện quá không ạ
@kjeuphong tốn tiền thôi, chứ điện thì tẹt ga vì mấy đồng chí nhật làm cái gì cũng tiết kiệm điện 😁
A0893F09-095B-4CBE-9677-68003CA75E7C.jpeg Chủ thread cho hỏi loại này nhà mềnh mua mới 9,7 tr cách đây 3 tháng có bị đắt không, so với loại chủ thread đang nói thế nào? Thanks!
duongv3
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Quang Tèo Tý Hải Của bác là đời mới nhất - 2017, 2018 rồi. Mẫu này thấy dao động từ hơn 9T đến 10T
@duongv3 Cám ơn bạn nhiều! Cơ mà mình hỏi loại này nó chỉ chạy được đến điện áp 230v thôi ah, tại vì hôm nọ bị cháy cầu chì mang ra chỗ bán họ bảo do điện áp cao, bếp chạy qua LiOA mà thằng LiOA nó không ngắt nhỉ
QPR
TÍCH CỰC
5 năm
@Quang Tèo Tý Hải Từ 150VAC đến 245VAC bạn nhé. khi bạn bị cháy cầu chì do cao áp thì có thể do điện nhà bạn bị "mất mát" >> điện áp vọt lên khoảng 350VAV.
@QPR Cám ơn bạn nhiều!
Anthonytuy
ĐẠI BÀNG
5 năm
Các chuyên gia cho em hỏi tí @QPR là mặt bếp KZ-G32AS khác với KZ-G32AST như thế nào ạ.
Nghe bảo KZ-G32AST tốt hơn phải k ạ, giá chênh nhau hơn 1tr cũng ko biêts có tốt hơn nhiều ko.

Cám ơn bác
Anthonytuy
ĐẠI BÀNG
5 năm
@tangocthien Cám ơn bác chia sẻ :d
QPR
TÍCH CỰC
5 năm
@Anthonytuy Mình không thích và không dùng lò vi sóng.
Khi cần làm nóng lại đồ ăn thì mình hay dùng nồi hấp. 😃
Anthonytuy
ĐẠI BÀNG
5 năm
@QPR Dạ bác ạ, em hay dùng nồi hấp mà khoái lâu lâu nướng nữa nên quan tâm tí. Cám ơn bác
princez
CAO CẤP
5 năm
@QPR Cho mình hỏi bếp Pana, Mitsu với Hitachi thì bếp nào bền hơn và dễ sửa hơn. Thấy tính năng và hình dáng mấy loại nó từa tựa nhau
bếp này mình dùng gần 3 năm rồi, vẫn ngon ơ không vấn đề gì
nhocoi
TÍCH CỰC
5 năm
Lò vi sóng nướng của nhật xài anh nào đơn giản mà ngon các bác nhỉ ???
Anthonytuy
ĐẠI BÀNG
5 năm
@nhocoi Em vote Toshiba, đang tìm mua con này mà chưa kiếm đc chỗ bán, ở SG hàng lò vi sóng 3D này có vẻ hiếm hàng
bluewinter
ĐẠI BÀNG
5 năm
mình cũng đang tính sắm 1 bếp từ nhật, nhưng đang phân vân giữa 2 hãng panasonic và mitsubishi? theo các bạn đã xài qua thì mình nên chọn hãng nào vậy ạ? và mình tham khảo thấy các chỗ bán bếp kêu dùng trực tiếp vào điện lưới 220v ở VN (như vậy có an toàn ko các bác?) mà dây điện ở khu bếp nhà mình đi dây 2.5mm, liệu có ổn ko các bạn?
Anh em xài bếp từ (nói chung) và bếp từ nội địa Nhật (nói riêng) cho em hỏi địa chỉ cơ sở sửa chữa ở TPHCM uy tín tay nghề cao với ạ. Nhà có con bếp từ Panasonic mới xài đc 8 tháng bị nhảy CB.
bourne6372
TÍCH CỰC
4 năm
Mới die 1 em Panasonic sau 2,5 năm sử dụng 😂😂
princez
CAO CẤP
4 năm
@bourne6372 Tại sao die vậy bác??
bourne6372
TÍCH CỰC
4 năm
@princez Đứt cầu chì , hư công suất 1 bên , mang thợ sửa xong nổ bùm , mất nguồn luôn ......2,3 thợ chạy hết
princez
CAO CẤP
4 năm
@bourne6372 Nhưng thợ có tìm đc nguyên nhân hỏng không bác?
bourne6372
TÍCH CỰC
4 năm
@princez Thợ nói do xài lâu thì hư thôi, mình nghi do nấu hết công suất ( nấu nc sâm) thời gian dài nên nó die , còn khúc nổ rồi die luôn, mình không biết do bếp bị chạm chập hay do thợ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019