Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[BGB][NEWBIE]: CÁCH ĐƯA VỀ RECOVERY MODE và DFU MODE.

boysieuchanh
5/8/2009 11:0Phản hồi: 80
80 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

boy ơi 2 cái video giống hệt nhau mà
bopha
TÍCH CỰC
12 năm
boy ơi 2 cái video giống hệt nhau mà
sep boy cho e hoi cai dau tien e bi treo tao restore thi bi loi 1015 e doc thay co bac bao tai ireb ve dung tai ve chay h thanh ko cheo tao nua ma chuyen thanh hinh cap cam vao itunes rat mong dc su giup do cua a haiz thank bac truoc nha kien thuc yuyen tham
@nguyen xuan thiem 1. Gõ có dấu bạn nhé
2. Lỗi 1015 bạn dùng Tiny Umbrella, kích Exit Recovery để thoát lỗi bạn à
e chạy đến núc no báo lỗi 1015 thi vao tiny umbrella kich exit recovery để thoá lỗi thì nó mất luôn kết lối từ dt vào itunes luôn chan ko ta? haz lam sao bay h may bac
e dung tiny v5.10.09 vao no bi nhu the nay ne cac bac giup ho e cai
Sao đưa iPhone về DFU để restore , làm theo cách trên thấy giống nhau qua. Không biết khi nào DFU hay recovery??
mình là newbie nên bài này rất có ích với mình.thanks nhé
mình là người theo chủ nghĩa màu mè nhé :p. Sửa lại đôi chút cho những bạn nào cứ lộn phím HOME với phím Power giống mình. ^^
wind_angel
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ban oi pm yh cho minh khi onl nha thanks
Chuyện là như vầy Bà chi mới cho cái Iphone 4 clock version Os 4.1 Sim Vegy,mà sống yếu lắm mất sóng hoài,thấy trên diễn đàn nhiều người cung kêu up len 5.1.1 nhung minh ko biết cách có ai giúp với mình là dan IT cũng từng làm qua O2 Xda va BB8320 rất good còn Iphone thì mới đụng tới nên còn ngỡ ngàn mong anh em chỉ giáo cho em chút kinh nghiệm thanks co ji pm yh cho mình cũng được yh:hoangtu_201185 mình sẽ hậu tạ cafe lam wen mình o Gò Vấp
@wind_angel Bạn dùng máy Lock thì lưu ý, cập nhật FW bạn nên dùng bản Custom FW để giữ nguyên BaseBand (Moderm Firmware) bạn nhé 😃
wind_angel
ĐẠI BÀNG
12 năm
Download Custom FW 5.1.1 ve roi up len thoi ha ban mong dc giup do~
t
ECID: 000002A8C41EAD08
Bác nào giúp em với ạ. Em đang ở IOS 6.0.1, iphone 4s
A BÉ BOY ơi cài restore xong thì làm gì nữa ạ?😃 a vui lòng chỉ e với
nhờ bro giúp e phát T.T
@ntrieu12301 Bạn gặp lỗi gì vậy bạn, nếu lỗi gì cần nêu rõ để mọi ng giúp 😃
Tình hình là do em nghe bạn e bảo jailbreak máy đi đã lắm, nên e cũng làm liều, nhưng mà e thấy nó nhanh hết pin qá nên e mới restore lại nhưng mà e chưa cài phần mềm nào trong cydia hết T.T
bây giờ restore lại nó báo lỗi ntn này phải làm sao đây đưa về DFU thì nó cứ có hình trái táo với cái thanh cập nhật mà nó cứ đứng im phải làm sao đây các bro T.T
cắm cáp vô nó ko kết nối được máy tính lun có cứ ở chế độ đó hoài lun, sạc thì bình thường
hình bị lỗi đây

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019