Bị ăn cắp hàng, cựu kỹ sư NASA chế quả bom thiên hà kim tuyến mùi đánh rắm để cài bẫy bọn trộm

ND Minh Đức
19/12/2018 17:36Phản hồi: 102
102 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Có khi bọn trộm đem bán cái máy này gấp 10 lần cái Homepods vì nó quá độc đáo.
Làm bẫy như này thì tốn kém quá :eek::eek:
Chưa Nghĩ
ĐẠI BÀNG
5 năm
công nhận quay chậm nhìn nó đẹp quá
Sao dịch vụ giao hàng ngộ v nhỉ, cứ giao để kiện hàng trước cửa như vậy thì lần nào cũng mất rồi sao ta?
Kid_Alone
TÍCH CỰC
5 năm
@ThikCông Nghệ Tỉ lệ thấp quá chứ sao. Tùy khu vực nữa. Nếu mất nhiều quá nó có cách khác như hộp lock ở siêu thị, hay nhận hàng ở các cửa hàng gâng nơi bạn sống, hay amazon car, amazon bell..
A này xui hay thuê diên viên hay sao chứ nha mình oder gần cả 1000 gói rồi có bị gì đâu.
Mà chắc tại khu mình ngèo, nên nó nghĩ order cùi pắp nên k thèm ghé, ghé khu nhà giàu ms bõ công. =))
@Kid_Alone Cái này mình nghĩ nhận ở các cửa hàng thì an tâm nếu bạn bận không ở nhà thường xuyên được.
cầu kỳ quá
Zoro kun
TÍCH CỰC
5 năm
chế ngu thì có, trong khi chỉ cần 1 con pi 1tr
kurt80
TÍCH CỰC
5 năm
@Zoro kun Với Pi thì bạn phải gắn thêm camera, GPS, cảm biến con quay hồi chuyển và Pin nữa mà. Người ta cần nhanh và đảm bảo chạy ngon. Phần nào không thể tận dụng thì mới xây dựng.
phuc_tho
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Zoro kun 1tr làm con pi nhưng bác phải mua thêm đủ thứ nữa nó mới chạy thì quá cha, trong khi đó tầm 1tr cũng mua được con sờ mát phôn android bỏ trong hộp có đủ tính năng camera, pin, gps, v.v.v rùi.
Bữa đọc bài báo 1 số cs bên tư bản giãy chết đang dùng cách này bẫy trộm, nhưng bắt ko xuể
t_u___n_g
ĐẠI BÀNG
5 năm
Em cũng mới xem hôm trước, sáng tạo và chất thật hehe
TomaTo97
ĐẠI BÀNG
5 năm
ở nc ngoài thiếu thốn vậy sao? Vậy mà có nhiều người chê thiên đường quá haha
phuc_tho
ĐẠI BÀNG
5 năm
móa, ai phát mình ra này dám akay tụi lấy hàng của mình lắm rùi nè nên mới đầu tư làm ra món này, công nhận hay và độc thật
macinPhone
TÍCH CỰC
5 năm
rắm vào mặt bọn khựa ăn cắp
manlyman
ĐẠI BÀNG
5 năm
hắn có nói là cho dù không lấy lại điện thoại dc thì nó tự động upload lên cloud và vẫn có clip coi. tất nhiên thu lại dc 4 cái đt vẫn hơn là vứt đi, nên p đến để lấy lại.
tunv97
ĐẠI BÀNG
5 năm
quá hay
Nước nào cũng đầy kẻ cắp vặt! 😁
Cho mấy bạn thắc mắc trường hợp nó lấy điện thoại thì làm thế nào có video mà xem : bác này up video trên máy lên cloud nhé, điện thoại có sim LTE online liên tục
Troll thế này mới đẳng cấp 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019