BIDV Smart Banking - khi app ngân hàng cũng có trợ lý ảo, mua vé xem phim và vé máy bay

Duy Luân
29/3/2018 13:28Phản hồi: 188
188 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nhìn giao diện và ứng dụng ngon, không biết biểu phí ntn 😆
dandelion72
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Rất Lạnh Lùng App này đang free nhé bác
Mimvidai
ĐẠI BÀNG
6 năm
Thích vụ đặt vé xem phim, từ nay khỏi thông qua app như vậy sẽ bảo mật hơn
UuuKy
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Mimvidai Uhm, xài BIDV thấy thanh toán mọi thứ tiện hơn, nhanh hơn
Mới bị mẹ mắng, bảo suốt ngày ko lo đi làm chỉ lo ngồi nói chuyện với cái điện thoại, em có làm gì sai em chỉ test Chatbot của BIDV thôi mà
1122phong11
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Minh Tú Đồng Nhọ thế😆 test ra dc gì mới không đồng chí
@1122phong11 Nạp tiền điện thoại, chuyển tiền, book vé. Tạm thời nhiêu đó nhưng cũng đủ ngon hơn ứng dụng khác rồi
Giờ cũng tập dùng QR Pay để bảo mật hơn, chứ đưa thẻ ngân hàng lung tung cũng hơi sợ
UuuKy
ĐẠI BÀNG
6 năm
Thích nhất app có vụ tạo và lưu danh bạ người gửi. Sau này chuyển lại tiện ko phải nhập đi nhập lại nhiều lần
ThanhBeo11
ĐẠI BÀNG
6 năm
App ngon, mong ngày càng hoàn thiện hơn. Đang tìm hiểu cái vụ cái vụ QR Pay đi ăn thấy tấm bảng mà chưa biết dùng ntn
dandelion72
ĐẠI BÀNG
6 năm
@ThanhBeo11 Bữa thấy Xuân Bắc có live giới thiệu tính năng này, đã test trên mấy trang TMDT cũng khá tiện đấy các bác
@ThanhBeo11 Đi ăn thấy chỗ nào có đặt tấm biển, thì vào app ngân hàng chọn QR Pay quét là dc bác ơi
phungminh87
ĐẠI BÀNG
6 năm
Chatbot này có phải thêm tiền để đăng ký ko các anh em, hay nó có sẵn trong app vào thì dùng thôi
@phungminh87 Vào dùng thôi nhé, freeeee, hi vọng sớm có bản full, điều khiển tất cả bằng giọng nói và hoàn tất giao dịch bằng quét khuôn mặt là xong
virtue255
ĐẠI BÀNG
6 năm
em quên mật khẩu Smart Banking thì phải làm như thế nào để lấy lại các bác nhỉ? Phải ra quầy giao dịch ạ?
Đang thử em chatbot, chưa hoàn hảo nhưng mà thế cũng đã là quá ngon cho 1 em chatbot xây riêng cho ứng dụng
@Khương Tử Nha1 Em test nạp tiền điện thoại vẫn ra nhé. Sáng nay bắn tiền cho thằng bạn dùng Chatbot nó há hốc mồm các bác ạ
shinnnu
ĐẠI BÀNG
6 năm
Khoái vụ chú Luân review vụ mua vé xem phim, nhìn hiện đại vãi
dandelion72
ĐẠI BÀNG
6 năm
Giao diện đẹp, dùng mượt. tôi thấy các bác cứ ca ngợi Tech chứ thấy BIDV còn ngon hơn Tech
Giao diện đẹp, tối giản, có con Chatbot để anh em tăng thêm phần đẹp trai khi dẫn gấu đi ăn.
Test thì dc cái gọi Chatbot kiếm giúp máy ATM gần nhất khá nhanh. Vụ này bt mò mò phải mất đến 5 - 10 phút
1122phong11
ĐẠI BÀNG
6 năm
Em thử đặt vé máy bay dùng app BIDV rồi, tiện phết các bác ơi
Nam real
ĐẠI BÀNG
6 năm
Thích vụ bật app lên nói "chuyển tiền" nghe sang chảnh vãi.
Bé Kún
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Nam real Quan trọng là có tiền trong TK hay không bác ạ. Không có tiền thì nói nó cũng chuyển dc đâu
@Nam real Sáng giờ test app BIDV xong, giờ em tập dùng Siri luôn 😆
Thêm tính năng này free nha bà con, quá ngon cho một cuộc tình 😆
Đã test book vé xem phim siêu nhanh
QR Pay mình cũng đang dùng khá ngon nhé. Mấy bạn QR này giờ cũng khá phổ biến đi 10 nhà hàng lớn thì 8 cái có để bảng QR Pay rồi
Linh Miu7788
ĐẠI BÀNG
6 năm
Dự sắp tới hàng loạt ngân hàng sẽ tung chatbot như BIDV
binhluong12
ĐẠI BÀNG
6 năm
Giao diện này ngon hơn hẳn mấy trang TMDT, vào BIDV xài QR PAY vẫn ngon hơn
Hi vọng sớm có bản cập nhật, full keyword cho anh em xài em BIDV ngày càng kool và ngầu

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019