Bình chọn 10 bài viết hay nói về công nghệ máy ảnh của Sony

TDNC
3/1/2018 3:18Phản hồi: 81
81 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ùa theo số đông chớ mình có đọc có biết ếch j âu nè 😃 😃
@Huỳnh Hồng Châu Good luck you.
Bác số 1 dự lại có quà năm mới rồi 😆
@Boy_style_04 Chào bạn già, chúc may mắn suôn sẻ năm nay nhé, gôd luck vote 1 phiếu mình nhé. Thank.. . .
Ai thương tình vote cho mình bài số 6 dứ :oops:
HERO_Kitten
ĐẠI BÀNG
6 năm
@HERO_Kitten dạ thanks,
Bình chọn như thế nào các bác nhỉ?
@Hải Anh Nguyễn 15 Thì đọc 10 bài xong rồi bình chọn bài nào đó bạn thích nhất, nhưng nick mới làm hình như ko được tham gia bình chọn ạ, nick phải là nick trước khi cuộc thi diễn ra ạ
@Nguyễn Lê Hùng 1987 có lẽ vậy, cảm ơn bác. em không thấy button vote trong poll 😆
@Hải Anh Nguyễn 15 Uh, ko có gì, nếu được là nhờ bác vote cho mình số 1 rùi, chúc may mắn
đã vote, chờ đồng chí Hiệp "đồng" trao voucher ví sen 500k 🆒🆒🆒
Raymond VT 7
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đã bình chọn bài số 1, bài viết hay với công nghệ eye focus của Sony năm nay. Chúc bác may mắn. Bác số 2 cố lên tí nào.
@Raymond VT 7 Ko nên cố quá, cố quá sợ quá cố bác ơi, haha
@Raymond VT 7 Thanks bác. Có gì vote giúp nhé.
Linh995
ĐẠI BÀNG
6 năm
Ủng hộ số 5
tranthanhepu
ĐẠI BÀNG
6 năm
Cảm ơn các bác. Vote số 5 nào anh em 😁
Số 5 vượt lên rồi kìa 😁
@Nguyenxuan1402 Rãnh đọc bài thấy hữu ích vote cho mình 1 phiếu với nha, Thanks bro
@Nguyễn Lê Hùng 1987 Mình ko thích vote cho diễn viên bạn ui 😁
@Nguyenxuan1402 Khó hiểu quá, diễn gì đâu, bạn thích vote cho mình thì mình cảm ơn thôi. ko sao dù gì cũng thanks bạn
Lúc đầu thấy có vấn đề rồi, khi đâu tự dưng có ông vào nói lung tung, sau đó hình như bị báo cáo với mod @TDNC, xong quay qua nhắn tin kêu giúp mình thắng bằng cách này nọ, đòi chia 50% giải, giờ thấy bắt đầu có biến. Nên biết là mình rớt chắc rồi. bạn ít chịu.
IMG_0163.PNG IMG_0164.PNG
@Ngọa Long VT Uhm đúng rồi, ông này là ông bữa vào nói là theo dõi gì tôi lâu rồi nè, game nào cũng thắng bằng cách nói xấu này nọ, hóa ra là tự biên tự diễn. Mình mở thông tin thì vào coi bài viết và chủ đề mình viết rồi phán như thánh.
@PhucTruongHoang Chắc vậy, thấy kèo không thơm có mùi không lành mạnh nên mình ko dám bon chen, sợ mang tiếng, Bác số 1 lên từ từ, ngay từ lúc đầu, bác số 5 thì mình không dám nói bác chơi xấu, nhưng thấy có mấy ông tradanong nay dính vào tháy phúc tạp quá nên không dám chơi. vì cái máy mà anh em coi thường thì kì lắm
@Ngọa Long VT Đời mà anh em, thương thì vote giúp thôi.
@Ngọa Long VT Mưu sâu kế bẩn, thanh niên trà đá này cơ hội quá, dự là có thêm nick phụ nào trong này.
Nhiều bài viết chất quá, đã vote 😁
Không ai vote cho em với ạ, thua cũng có vote kha khá chứ, vào sân chơi nhiếp ảnh nam không, nữ lỗ quá hà. 07 đi anh em ơi
Sake1707
ĐẠI BÀNG
6 năm
Game này hồi nào vậy ta
Vào vote choei kiếm giải random
Haha, lại có biên à. Vote tăng như có cả nhóm cùng vote, từ 75 lên 86.
tranthanhepu
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Ngọa Long VT Nick của bạn sau mình tận 8 năm trên Tinhte. Nên đương nhiên lượng bạn không nhiều trên này rồi!
Nói chung Game trên này cũng hên xui, như game tặng Apple TV 4K quay random khó hơn cả trúng sổ xố mình vẫn trúng đó thôi.
Nên đừng nghĩ mọi chuyện theo hướng tiêu cực như thế bạn ơi, cứ chơi coi như vui vẻ thôi, trúng thì tốt không trúng thì thôi - quan điểm của mình là vậy!
@tranthanhepu Xin chào bạn, thật ra mình không nghi ngờ bạn có ý chơi xấu, nhưng những bằng chứng cho mình thấy có người chơi không đẹp trong cuộc thi này, có ý phá hoại, bằng chứng là có người nói xấu bạn về nhì, khi mod xử lý thì lại quay qua nt cho mình nói là chia giải thì sẽ ủng hộ lượng vote cho mình thắng. Bạn có nick lâu nhưng ko có nghĩa là có thể anh em bạn bè sẽ vote nhiều,vì nếu anh em bạn bè bạn giúp như vậy thì lần trước game A6000 bạn chỉ có 1 vote. Dù gì nếu mong thắng thì 6000 vẫn ngon hon 5100. Bạn có thể nói là khi đó thấy thua nên bỏ mặc thì ít nhất ngay từ lúc chưa biết ai thắng ai thua bạn cũng nên vận động vote cho bạn vài vote như lần này chứ đúng ko.

Chuyện có gì hay ko mình ko dám khẳng định, anh em cũng lớn làm việc cảm thấy quan minh chính đại thì cứ làm, nhưng qua vài bằng chứng mình thấy thì có người phá rối trong cuộc thi này. Nhưng dù sao thì mình thấy sao mình nói vậy, nếu mod có thẩm quyền có thể kiểm tra hộp thư của các bạn thi thì có thể biết đúng sai, Mình chỉ thấy lạ là 1 bạn lần trước quà ngon hơn, bạn thì bạn bè cũng nhiều mà có 1 vote, còn lần này thì lại quá bức phá, mình bán hàng online nên theo dõi liên tục, thì thấy khi bắt đầu tăng vote là bạn số 4 chứ ko phải bạn từ 13 lên 26, trong cùng 1 lúc vào 4h chiều thì chuyển 13 vote đó qua cho bạn chưa tới 5 phút. Sau đó cứ tà tà lên ngang số 1, người ta lên 1, nick của bạn lên 1, cứ như ông bạn tradanong nào đó muốn giỡn với bác số 1, ng đã báo mod xóa ổng vậy. Mình khẳng định 1 lần là ko nói bạn có gian lận, có hay ko tự bạn biết, mình ko dám chắc, nhưng mình dám chắc là có người ăn ko được nên phá hôi cuộc thi, mình thì dù sao ko ông số 1 win thì bạn thắng, nên mình thấy sao nói vậy. Mình cũng không có giải gì, nhưng đã tham gia cuộc thi thì fairplay chút thôi.
Dù gì kết quả nếu mod công nhận thì chúc mừng bạn vui vẻ với món quà và chiến thắng này, thật lòng chúc mừng ko nói đểu.
Nhưng còn mấy thằng chơi dơ như thằng tradanong thì bá dơ lắm, tui dụ hoài nó ko chịu ra, chứ ko cho anh em tinh tế biết mặt, lớn rồi, biết chơi máy ảnh thì cũng lớn mà chơi bẩn quá, nếu ổng tham gia game này mà ổng đấu tranh hay kêu gọi cho chính ổng thì ko nói, đằng này vì ghét và gato mà đi nói xấu ng ta, bị ng ta bắt ấn thì quay ra chơi xấu cuộc thi, cái thứ đó trời ko ngó, ra đường xe cũng ngó hà. Xin lỗi các mod em hơi bức xúc vì mấy thành phần này quá. Nói có sách mách có chứng, tin nhắn ổng nhắn mình để bên trên, còn đây là kết quả của bạn lần trước. Chúc vui và tin mình đi, mình ko nói bạn chơi xấu đâu.

4BB14D5D-D00D-4F7A-9EDA-257206AB60A3.png 703B3C13-AC0C-417B-A5B5-BCC6EC86F349.png B78B4AC2-8139-4AA8-9643-B8E767784AA4.png
Thôi cuộc thi xong rồi Mấy bác ơi lúc tham gia thi thì anh em tranh cử đấu tranh cho vui nhưng xong rồi có kết quả thì để cho nó quyết định anh em nói làm gì cho mất hòa khí thật sự thì thua hỏi có vui không thì ai dám nói mình là vui nhưng được anh em ủng hộ bao nhiêu đó VOZ thì mình cũng thấy vui rồi cuộc vui này khép lại thì sẽ mở ra cho mình một cuộc vui mới có gì đâu Không có gì phải xoắn
Bạn Mod nghĩ cách khác cho thể lệ game đi chứ vote kiểu này quài, 1 là ko vui, 2 là không mang tính khách quan! 😁
Có đứa tạo clone quá rồi còn vào ăn vạ, dùng clone diễn tuồng, nản thật, làm như người khác không biết, cùng 1 tên 1 kiểu, rồi share fb cùng tên nữa trúng cả iPhone 7 plus của tinhte rồi chứ ít đâu, Mod thông minh chứ không ngu như nó mà ăn vạ rồi còn inbox méc Mod như 1 thằng trẻ con. Mod nên xem xét thành phần này lại. Vì mình nghĩ Mod thông minh mà.
tradanong
ĐẠI BÀNG
6 năm
Sự thật đằng sau cái cuộc bình chọn này là như vầy:

2 ông Ngọa Long VT, Nguyễn Lê Hùng 1987 là chung 1 người hết. 😁

Thanh niên này chuyên đi săn giải thưởng trên các cuộc thi của Tinhte, thường dùng trò mèo để thắng giải.

Mình ko ưa nick Nguyễn Lê Hùng 1987 vì đã từng phá game bẩn 1 lần, nên ib cho nick xếp thứ 2 là Ngọa Long VT có muốn thắng giải ko. Nếu muốn thì chia 50/50 vì mình phát hiện bài của Nguyễn Lê Hùng 1987 là xào lại từ bài của mod, thậm chí copy nhiều chỗ y chang. Mod Mistress có nói là nếu khiếu nại thì post vào box khác.

Hóa ra nick Ngọa Long VT cũng là Nguyễn Lê Hùng 1987 nên giở trò hoãn binh, lúc đó mình chưa biết là chung 1 người nên thấy ko đồng ý chia mình cũng bỏ luôn ko khiếu nại nữa.

Các mod cũng tỉnh, biết trò mèo của thanh niên này nên giải thưởng đã đc trao cho ng khác. Thanh niên này cay cú lấy hết mấy cái nick clone ra dựng chuyện chửi mình và lu loa là bình chọn khuất tất. Ahihi :D:D:D

Xin hết a em nhé :p

P/S: 2 cái nick đó giờ đã hạn chế cho xem hồ sơ rồi nha, anh em cứ việc kiểm chứng. :D
@tradanong Ko phải 2 nick đâu, mình đếm sơ thanh niên này có tầm 20-30 nick tinhte tên chung là xxxx_VT và 1 số nick tên khác nữa, mình biết cả mail, mặt thằng này, chổ nó ở, sdt, các tài khoản xã hội khác. Nó trúng rất nhiều quà rồi, lên cả mainguyen nhận thưởng nữa là... nói v thôi, sau đợt này nó sẽ tạo clone thêm và khôn hơn lần này.
@Nguyenxuan1402 Tôi không phủ nhận tôi trúng nhiều quà nhưng đôi lúc các bạn nói cũng phải suy nghĩ ăn ở sao mới trúng chứ còn cái dạng đi soi mói người khác và lên đây săm soi theo doi thì có muốn cũng không được đâu. Trên tinh tế đúng là nếu tôi có hai nick thì cũng ko ai cấm nhé,Tôi dâu dùng nó cho những chuyện phi pháp, nếu các bác cảm thấy có gì khuất tất thì cứ việc báo cáo mod, mod xử lý như tôi báo mod lần trước,không có gì phải lên đây bù lu bù loa cả, chơi ở đâu cũng có luật của nó hết, chơi ở đây thì tôn trọng luật chơi của nó và tôn trọng mod xử lý đi các thanh niên. cảm thấy khó chịu hay báo xấu thì báo mod nha.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019