[bình chọn] air blade và nouvo - bạn chọn chiếc xe nào cho mình

cuongnm11
28/6/2011 10:28Phản hồi: 360
360 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bearalone
ĐẠI BÀNG
13 năm
Lâu rồi chẳn lên đây ko ngờ "người ta" vẫn như thế. Ko dám show hình và test nên lặn mất tăm ở topic này. Haha
Mời mấy chú em qua test xe ở 243 tôn đản ngày hôm nay đang đợi mấy em đến để show xe đây.

AB Fi mà anh không có thì sao biết 13 khuyết điểm của Nou LX so với AB Fi, sao biết AB Fi chỉ chạy có 50k 100km trong khi mấy chú em Nou LX cuồng cứ luôn miệng bảo 52km/1l, 50k 98km, 50k 100km

mày lại sủa nữa hả con, qua trung sơn quận 8 test xe nào con zai, vào thấy thằng lồn simphattai sủa vài câu là adua theo
mày quá nhục tech con ạh
Chú em rủ anh test thì chú em chạy tới chỗ anh chứ lị tóm lại chú em có chạy tới 243 Tôn Đản để test không nói nhiều làm gì lèng èng như đàn bà thế.Nhục là mấy thằng như mày mới nhục chứ tao có bị khùng như mày đâu mà nhục
khicon257
TÍCH CỰC
13 năm
Tech vs simphattai có liên quan gì nhể, cái kiểu gõ bài chữ đậm, lại còn 243 tôn đản, clone nick à dog.....
243 tôn đản của bác simphattai mà mày wen người này ah,hay là 2 đứa bây chung 1 nick
khicon257
TÍCH CỰC
13 năm
Chắc luôn rồi đó, cấm có sai, cái cách nói chuyện trống không, chả biết mình đứng đâu trong XH.....
Thế mấy thắng ngu tụi bây có tới không?
khicon257
TÍCH CỰC
13 năm
Tao có cá xe cộ gì với mày, tao kêu mày đi test vs ai chấp mày kìa, ngu ạ, đưng có lấy râu ông nọ cắm cằm bà kia chứ...
//HÁ HÁ, CLONE NICK, nhục lắm con ạ, biết không..=))
Rồi, thích thì chiều, hẹn ngày giờ đi, 243 Tôn Đản quận 4 phải ko? Đặc điểm nhận dạng của mày là gì, báo nhanh, tao tới!
Hôm nay tụi bây có đến Tôn Đản test xe không?Nói nhiều quá làm gì lèng èng như đàn bà.
đàn bà cái lồn mẹ mày, tao qua rồi đó con chó, có con cặc j đâu, hay là ông già mày đụ bạ già mày trong nên khóa cửa ngoài

---------- Post added at 08:12 PM ---------- Previous post was at 08:08 PM ----------

243 tôn đản cái lồn, đéo có con cặc j đâu a e ạh. khỏi phải tìm, tui qua rồi
Cứ tới đó hỏi lả sẽ biết có người tiếp chú em.Hôm nay luôn cho nóng tới lúc nào tiếp lúc đó không lèng èng nữa nhé
Mày không có cá thì im lèng èng như con gái vậy.Xe cỏ mà khoe hoài còn bày đặt chê xe người khác ko biết nhục hả mày
Được thôi, khai tên mày ra biết đường tao vào hỏi!
Giờ nói thẳng ra là thế này, chả ai ngu mà đi đút đầu vào đó, ví như giờ đưa địa chỉ nhà kêu nó dám qua hỏi thăm ko? Mà cái này nhiều người đưa và nó cứ lờ, tự dưng từ ngày có ông Simphattai phán vài câu kiếm hiệp show địa chỉ thì nó kêu mình qua đó, tính có người chống lưng à? Giờ chỉ cần biết thế này, mày ăn mặc thế nào, hẹn đúng giờ nào đứng ngay trước cửa ngồi trên chiếc AB FI nhà mày, chạy ngang thấy, chưa cần biết xe ai nhưng chỉ cần mày có mặt ngay trước nhà rồi ngồi lên xe AB là coi như tao nín, sao, được ko?
Mày có phải VIP đâu mà hỏi ai cũng biết. Giờ mày khỏi cần nói tên chi cho mệt, chỉ cần mày nói mày mặt áo quần màu gì, xe AB Fi của mày màu gì, đúng giờ mày cứ việc ngồi lên xe ở trước địa chỉ mày nói là ok, ae chạy tới thấy đúng là vào hỏi thăm mày liền.
Mày không tới thì sao thấy được hả thằng ngu?Tụi bây không tới cho tụi tao ngồi chờ mốc mặt ah.Địa chỉ đó thích thì cứ đến không lèng èng nữa nhé rảnh thì hôm nay đến luôn càng tốt cho nóng.Mệt mấy thằng ngu quá rồi.
Cứ tới là sẽ biết thôi thằng ngu.Hỏi thăm mà sao nhát dữ vậy ta định chơi ăn sinh non hả mày không dám tới hỏi chuyện đàng hoàng hả mày.Thế thì im mẹ miệng mày lại đi lải nhải làm dek gì như chó sủa thế
Mày đừng có đánh trống lãng. Mày cứ nói thẳng mày mặc quần áo màu gì, xe mày màu gì rồi mày hẹn giờ, nếu quá giờ ko ai đến thì mày về chứ có ai bắt mày ngồi chờ?
Mày ko nói rõ hình dáng của mày thì làm sao mà đến nói chuyện đang hoàng với mày dc? Hay là mày tính kêu tụi tao đến đó rồi mày chỉ đại ai đó có AB Fi cho tụi tao nói chuyện? Nếu mày ko dám nói chuyện đàng hoàng với ae tinh tế thì tốt nhất mày ko nên sủa nữa, còn nếu muốn nói chuyện đàng hoàng thì trước hết mày cũng tỏ ra lịch sự chút mà cho người ta biết tên tuổi để tiện xưng hô hay tới đó hỏi thăm chứ. Hay là mày muốn ae tới đó hỏi "cho tụi mình gặp chó Tech"?
cuongnm11
TÍCH CỰC
13 năm
Thôi, haha, đôi co với ông này mệt quá, chính thức kết thúc.
Thằng ngu mày cứ tới là biết tao có cần quan tâm mày mặc áo gì tên gì đâu cứ thấy thằng nào tới hỏi mà bố láo là chụp cổ thôi

Chỉ có mày mới lôi ông già mày vào chứ tao đâu có lôi làm gì.Hết chuyện show đem cáo xe ông già ra show ko biết nhục hả mày?Lớn đầu mà ko kiếm nổi cái tiền mua xe mà còn chảnh chẹ ra vẻ ta đây.Nhục
Nói chuyện đàng hoàng thì cứ tới khắc biết sẹ dek gì.Tao có quan tâm mày là thằng chó nào đâu. cứ thằng nào tới hỏi thì tiếp hết thôi.
Lôi anh em Tinh Tề vào mới ghê chính tụi bây mới cần phải nói chuyện đàng hoàng với anh em Tinh Tế..Biết có bao nhiêu anh em Tinh Tế ở đây xài Honda ko mà tụi bây bảo là ngu,cổ hủ? Một nhóm nhỏ yamaha vài thằng tụi bây mà bố láo quá.Khôn hồn thì nói chuyện đàng hoàng chứ đừng mở miệng ra là chửi Honda ngu cổ hủ này nọ
cuongnm11
TÍCH CỰC
13 năm
😃 haha nó, anh em xem này, thằng này lộ rõ mặt nó ra rồi này. Anh em chỉ hỏi nó có xe không, có thì show, thế mà nó lôi cả họ hàng nhà nó ra thập diện mai phục anh em này.

---------- Post added at 02:54 PM ---------- Previous post was at 02:53 PM ----------

😃 em là em chấm dứt đôi co với nó ở đây ạ.
Nếu ko quan tâm anh mặc áo gì thì xin mời em qua bên anh, và nếu em thích nói chuyện đang hoàng thì cũng mời em qua khu vực bên anh nói chuyện hen, nếu em "dám" qua nói chuyện đàng hoàng anh cho em biết anh mặc đồ màu gì, xe màu gì luôn, ok?
Chú em mà ko chấm dứt cãi ngu với anh thì chú em chỉ rước nhục vào người thôi.Ai đời lớn đầu ko mua nổi cái xe phải lấy cái xe của ông già ra show, Đã thế còn bảo mua AB Fi là ngu cổ hủ thì chẳng khác nào chửi ông già chú em là ngu cổ hủ.Ông già chú em thì chú em cứ chửi, sao mấy thằng Nou LX khác cũng được quyền chửi ông già chú em ngu cổ hủ hả.Chẳng lẽ ông già chú em ko mua cho chú em chiếc xe đúng ý để đua nên chú em làm như thế ta.Vãi thật.Con anh mà như chú anh đập chết tội bất hiếu
Nói
Chỗ đó là bất động sản đang rao bán đó bác! =]]]]]]]]]]]]] Ôi vãi đời thằng Tech xạo quá thể, kì này nhảy cầu tự vẫn đi con!
rockbuon84
ĐẠI BÀNG
13 năm
Tech chém gió mà...cụ nhà nó cũng đéo biết Tôn Đản ở đâu
Thôi thì ae mình cho nó 1 cái địa chỉ đàng hoàng cho em nó tới đi, ví dụ như cafe Trung Sơn q8 chẳng hạn.
2 thằng ngu tụi bây tới lúc nào sao khống báo hả đã nói tới là vào chứ đừng chạy ngang mà.
Báo mẹ gì, tới đóng cửa im ỉm, anh mày phải đi hỏi bác xe ôm gần đó đấy thằng dế nhủi ạ!
báo cái lồn, tao tới là tao dỡ nhà mày luôn đó con chó, tao mà cần phải ngó àh, tao tìm từ mày tới 2 con trâu già nhà mày, tao hỏi tội 2 đứa nó xem ăn phải con cặc j mà đẻ ra thằng con trơ trẽn như mày

---------- Post added at 07:48 AM ---------- Previous post was at 07:46 AM ----------

uhm, cf trung sơn đi các bác nhỉ
gần ngay chỗ bờ sông có mấy chòi cf đó nha em,tech chó giỏi thì cho a biết chừng nào chú qua đc để a đón tiếp
Mịa tới đi con chó nói nhiều làm giề.Chỉ có mẹ mài mới phải ăn c*c thôi không ăn c*c làm chó gì đẻ ra thằng ngu như mày được:giggle:
Mày cứ nói rõ chỗ nào ngày giờ cụ thể tụi anh tới.Nêu nhận dạng bản mặt ngu tụi bây lun có hình càng tốt để mấy bố khỏi nhầm:cold:
chửi ko lại ng ta, nói lý ko lại ng ta thì văng tục cả parent của ng ta, mày là cái thứ cặn bã của xã hội tech à! Đừng có lôi FI vs BXC vô lấp liếm câu chửi của tao nha. 2 cái đó không cứu đc thằng ngu như mày đâu.
tuổi lồn àh mày, chiều nay cf trung sơn quận 8 nek con chó, đúng 4h. tao mặc áo trắng quần jean đen cho mày dễ nhận dạng
hwa tao đến cái địa chỉ lồn của mày mà có thấy đâu thằng lồn, mày mún bịp ah
Ôi anh chửi kém lắm em vì anh đâu có mất dạy như chú em đâu.
Thằng nào ngu mới đi mua Nou LX và bảo Nou LX là số 1 rồi đem lên bàn thờ thờ chung với cái BXC. Anh tinh tế nên biết chọn lựa AB Fi xài công nghệ hiện đại êm xe nhẹ máy tiết kiệm xăng chạy bền.Giới trẻ giờ thông minh lắm chọn công nghệ hiện đại không ah bằng chứng AB Fi năm 2010 bán hơn 330 ngàn chiếc gấp mấy lần Nou LX đó
P/S: nhưng có 1 vài chú ngoại lệ vẫn cắm đầu xuống đất mua Nou LX và tưởng thế mới hay,haha.

Mịa mày tao biết trung sơn ở đâu đâu.Mà khu TS đó chỉ có 1 quán cafe thôi hả thằng ngu mày ko nói tên quán làm quái gì tụi tao biết mày ở đâu
Mày chạy ngang thì làm gì thấy tao thằng ngu không biết đi vào mà hỏi ah
tranthaotv
ĐẠI BÀNG
13 năm
mấy bác cãi nhau ghê quá,theo em thấy air blade FI hay Nouvo LX điều có ưu nhược điểm riêng ,honda và yamaha đi theo 2 hướng người tiêu dùng khác nhau nên mấy bác đem ra cãi làm gì
yahmaha thì phù hợp cho những người thích tốc độ + thể thao
honda thì an toàn + tiết kiệm

chỉ đơn giản là bạn thích chiếc xe nào thôi ,không thể nói người mua Lx là ngu mà cung không thể nói người mua Air FI là thông minh,ở đây chỉ có thể dùng từ "sở thích" . Ai thích xe nào thì mua xe đó
Đừng so sánh hơn thua làm gì , mấy bác so sánh Air FI vs Nouvo giống như bác nói sao ko thương người con gái khác mà sao phải lại là người con gái này ? đơn giản là từ " thích " vậy đi cho nó lành nhe mấy bác
Nếu mấy chú Nou LX nghĩ sâu xa thông minh được như bác thì hay quá đằng này mấy chú em nó cứ chê Honda là ngu cổ hủ này nọ và cho rằng cái Nou LX cỏ của mình là đẳng cấp lắm.Đẳng cấp mà vẫn xài BXC,cả cái vè con mấy chục k cũng keo không lắp cho khách hàng thì bó tay.

P/S:hy vọng mấy chú Nou LX đọc hiểu những lời bác kia nói để đừng oang oang chê xe người khác nữa nhé không ai nhịn nổi khi mấy chú cứ chửi Honda là ngu cổ hủ đâu
Nếu như em đừng có chê bai Yamaha quá thì cũng chẳng ai rảnh mà chửi em đâu nhé!
dm mày ở đó chỉ có 1 quán cf thôi, đến đi rồi biết
còn cái cm này mày lại thể hiện cái ngu của mày rồi đấy 😆
Nữa mấy chú Nou LX chê bai Honda ngu cổ hủ trước giờ lại đổ thừa là anh gây sự hả?
Giờ anh dẫn chứng lại ngày giờ đàng hoàng nhé để xem yamaha và Honda thằng ngu nào gây sự trước nhé ok
Tao hỏi rồi TS ở quận 8 HCM chứ gì rộng lắm có nhiều quán cafe đâu ra chỉ có 1 quán thằng ngu cứ nói quán tên gì đi
Ngu thì cắm đầu xuống đất mua Nou LX rồi đem BXC lên bàn thờ thờ rồi
Vậy em dẫn chứng ngày giờ đi, đừng có 2 mặt như vậy ko tốt em à!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019