BKAV: chiếc BPhone bị lộ hôm qua là bản thử nghiệm, sẽ có nhiều sản phẩm hơn vào giữa năm

sonlazio
20/3/2018 7:37Phản hồi: 339
BKAV: chiếc BPhone bị lộ hôm qua là bản thử nghiệm, sẽ có nhiều sản phẩm hơn vào giữa năm
BKAV cuối cùng cũng đã có câu rõ ràng cho chiếc BPhone bị lộ vào ngày hôm qua. Theo đó, đây là chiếc máy thử nghiệm chứ chưa phải là phiên bản hoàn thiện cuối cùng mà họ sẽ mang ra kinh doanh. Theo những thông tin nội bộ mà mình nhận được thì họ dự định bán chiếc máy này ra vào quý 1 nhưng sau đó quyết định đầu tư lớn hơn và sẽ cho ra mắt nhiều phiên bản ở nhiều phân khúc khác nhau vào dịp giữa năm nay.

Về hiện tại thì BKAV vẫn tập trung vào BPhone 2017, họ vẫn coi đây là sản phẩm dành cho phân khúc cao cấp, và sẽ tiếp tục chăm sóc khách hàng hiện có bằng cách tặng vé xem phim và cafe, đồng thời nâng cấp Android liên tục và đưa bản BOS lên 2.0

Anh em nghĩ BPhone 2018 sẽ thế nào, có mấy phiên bản, hay tính năng và tầm giá nào?
339 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

lilrice
ĐẠI BÀNG
6 năm
"bị lộ"

@thexteen câu xàm của tinhter
losedow
TÍCH CỰC
6 năm
@lilrice Kiểu như gái ế chồng giả vờ lộ ngực ấy mà
@lilrice Ờ thì lộ 😆
@lilrice làm éo gì có tầm thấp toàn tin vịt hỏng lẽ ông phó chủ tịch này này bóc phét sao thế thì quá tởm rồi

17313924-F90C-442F-A19C-DEF8F4BA1BCC-1985-000001A1C9DAE1B2.jpeg CA57B2B3-83CB-453E-A481-F36A105ED6BF-1985-000001A1CBA1B596.jpeg
chắc mua phôi iphone 7 về khắc chữ B lên rồi tung tin..d.e963 nhắc mọi người nhà Bphone vẫn còn...hehe
kulele
CAO CẤP
6 năm
ba cái hàng bphone cùi bắp này mà cũng bày đặt bị lộ, quảng mặt ngày càng dày quá haha
@kulele rửa tiền á má
kulele
CAO CẤP
6 năm
@vovantan007 rửa tiền thì đi đầu tư BDS chứ làm ba con phone này bán ai mua mà rửa tiền =))
kazihaha
TÍCH CỰC
6 năm
@Chém chả dạ em xài bkav, em làm IT, ăn hành vì nó rồi, thế có ảnh hưởng không? bạn nói ngu thiệt 😁 không ảnh hưởng thì nói làm qq gì cho mệt
@kulele Quảng thì từ xưa tới giờ chuyên giờ trò tiểu nhân bẩn bựa quen rồi mà. Chỉ làm trò hề cho thiên hạ cười thôi.
m.khoi
ĐẠI BÀNG
6 năm
😁
tinln
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đợi ra Bphone 3, mình sẽ mua Bphone 2. hehe. giá cao quá à.
heobubi
TÍCH CỰC
6 năm
@Thomas Trường Chắc nhân viên bphan trước ôm bom vụ đặt cọc xả hàng
@heobubi Thì vậy. Sao kỳ này Quảng k cho người gom hàng như gom vs tgdđ nhỉ? Kiểm soát k ổn r. Nhiều đứa trong cái động đa cấp bỏ của chạy lấy người r.
@heobubi Ghê nhỉ?
tinln
ĐẠI BÀNG
6 năm
@heobubi Em đợi giá xuống, mua chính hãng luôn cho ủng hộ 😁
Giá fix xuống còn 6-7tr thì mua được chứ gần 10tr cao quá.
27091986
TÍCH CỰC
6 năm
chạy BOS là éo ham
kể ra cái Bphone 2017 chạy android ONE giá tầm 6 củ cũng đáng cân nhắc
@27091986 Đồng quan điểm nhất. Mình thích Android "chay", ko thích Android "bơm nọc" 😁
xrokhanx
ĐẠI BÀNG
6 năm
@27091986 Khéo có cài virus vào, để chỉ mỗi BKAV mobile là phát hiện và diệt đc. =))
kankakyn
ĐẠI BÀNG
6 năm
@27091986 Bos là cái theme thôi chứ là cái gì đâu mà bkav đòi gọi là bos. bkav coi dân vn toàn là gà nên toàn dùng những thứ từ cao siêu để bao biện cho cái tầm thường của mình.
Làm 3 con 3 phân khúc snap 4XX bán 3-4tr, 62X-63X bán 6-7tr, 66X bán tầm 9-10tr là đẹp, đủ phân khúc cho người dùng lựa chon mới bán dc nhiều máy 😃
@trimsedimua ờ nhưng éo có mấy thằng bịp dân
@histyle bophone 2017 cấu hình quá cùi bắp so với những máy rẻ hơn nhiều lần, hệ điều hành bos xào lại từ android tuỳ biến mà cuối cùng thành một cái bos còn tù túng hơn cả ios ( chả hiểu bạn thấy sao chứ đối với mình bắt chết khách hàng với antivirus của hãng là không thể chấp nhận được), còn bảo cái bos mà nhẹ hơn android thuần thì mình cũng chịu
Iam.batman
ĐẠI BÀNG
6 năm
@saobang3886 Gấu em dùng mi4 mua năm 2015,bây giờ vẫn dùng để nghe gọi. rất ổn, chưa thấy lỗi hay có vấn đề gì cả.Gần đây, thằng em trai em mua note 4x , mẹ em mua mi5 1tr72 trên lazada .em thấy khá là ok đó chứ, rất đáng mua trong tầm giá.
@trimsedimua Elite CCCC như lũ sít cò mồi nhà Bê ya.
1TiT2Ken
ĐẠI BÀNG
6 năm
😆
cứ chờ xem sao
0946416504
ĐẠI BÀNG
6 năm
Cấu hình tạm ổn mà giá cao
😁 lót dép hóng, thật ko thể tin được
Chiến lược của bác Quảng có vẻ không thuận lòng cộng đồng người dùng cho lắm, bác nghiễm nhiên được đặt cho 1 cái biệt danh nghe hơi "nhức nhối" và sản phẩm đi theo bác cũng bị mang tiếng theo. Bác không cần nói j cả, bác cứ làm cho thật ngon, giá thành thiệt là phải chăng vào. Việc nói nó tốt hay ko, khuyết điểm, ưu điểm ra sao bác cứ để người dùng lên tiếng
@Vinh TQ Có ai không ủng hộ đâu bác, rất rất ủng hộ luôn ấy chứ. Nhưng cái người tiêu dùng bỏ ra là tiền, và muốn nhận lại thứ xứng đáng với số tiền mình đã bỏ ra. Bphone chưa làm người tiêu dùng tin tưởng được
@Vinh TQ Bác Quảng của bác đã làm gì đc cho cộng đồng??? Loa phường lại ra rả rồi.
adthuyanh
TÍCH CỰC
6 năm
@Thomas Trường Phần mềm diệt Virus và 2 cái Bphone đấy thôi. 😁
@adthuyanh Ơt, hai cái Bô tã vá đến nứt toét vẫn còn vá và cái BKIS diệt Win giả virus kêu éc éc phải k?
Nhất quá tam ba bận. Thôi kệ lần này nếu không được thành công thì Quảng ......ngủ cũng nắm mắt thôi. Ngu mà lì thì chắc chắn thích hợp. Ngu ở đây không phải ở tính sáng tạo mà là Quảng nổ quá và tham quá thôi. Nếu làm như Azanzo thì giờ này chắc có lẽ Quảng đã thành công rồi. Hoang tưởng và và tự cho mình là người giỏi nhất cho nên lúc nào cũng trớt quớt hết. B1, B2 làm gạch lót đường cho các sp công nghệ khác tại Việt nam mà thôi. Heheheeh
Chém chả
ĐẠI BÀNG
6 năm
@pond1597 Hãy làm đc như họ rồi chửi.kiếm đc 1 triệu chửi thằng kiếm 10 triệu ngu thì k ai noia lại bạn đâu
@Chém chả Tui hả thì tui biết mình là ai và đang làm gì? Cho nên khả lăng ko làm được thì không làM CHỨ LÀM NHƯ THẾ THÌ CHỈ LÀM ....TÌNH :p LÀM TỘI CHO NGƯỜI KHÁC THÔI. Cho dù bạn ăn lương ăn thưởng gì của..."ai kia" thì cũng ăn rồi....hết chứ không lưu lại được gì hết. Tại sao mọi người ko ném đá Xiaomi hay Asanzo Việt nam mà nhè Quảng ra mà ném cho toát đầu? Phải khen và thưởng cho những nổ lực, những cố gắng hết mình, những thành công chứ chả ai NGU mà đi khen thằng ba láp xạo, nổ và móc túi trắng trợn. Mua Bphone về có mấy ai xài được đâu? Đừng dổ thừa cho hoàn cảnh hay....chỉ nên biết mình không có tài và vô dụng thôi. heheheheh
@Chém chả Luận điệu của sít nhà Bô: hãy làm đc như họ rồi hẳn chém? Tào lao. Vô cảm ngó lơ cho họ lừa đồng bào như lũ sít à?
@pond1597 Ignore nó đi, bác. Thể loại nâng bi kiếm xu của chúng nó không đi đến đâu đâu
LMT85
CAO CẤP
6 năm
Vác bản android về, thay cái theme khác vào, thêm chút gia vị nữa thế là ra một cái OS mới gọi là BOS 😁
Định nghĩa kiểu đó sao giống giống ColorOS của Óc Bò nhỉ :D
@Trí QN Hóng sít @trimsedimua hay @fakebo vào phản biện.
@Trí QN Anti thì nhìn đâu chẳng tháy shit. Cái ấy của anh Q chắc cũng thúi phải biết!
@trimsedimua Haha....Bô mà thơm thì chỉ có sit nói. Chuẩn sít nhà Bê.
bkpro185
TÍCH CỰC
6 năm
Bphone có vẻ như đang học theo Oppo, không bán máy cao cấp mà chỉ làm trung cấp và cận cao cấp. Chiến lược này sẽ thành công nếu sản phẩm tốt ngang Oppo và giá ngang Oppo. Khi đó người dùng sẽ mua Bphone vì tính dân tộc.
BKAV cũng chưa cần phải xây dựng chuỗi như Oppo vì đã có TGDD hậu thuẫn rồi. Nhưng nếu có 1 nhà đầu tư thiên thần xây dựng được chuỗi thì Oppo khó thở đây.
lucifer009
ĐẠI BÀNG
6 năm
@bkpro185 oppo nó chỉ bán dc cho người k rành công nghệ. đối với t thì thà mua win phone còn hơn dùng hãng này. chỉ đơn giản là k thích nó.
@bkpro185 Ai mà dám đầu tư vào trái bom mà k biết cái chốt nó nằm ở đâu. Cả Quảng còn lơ mơ k biết nữa là. Ta thích thì ta nổ thôi.
wtf9999
CAO CẤP
6 năm
@bkpro185 Oppo mấy dòng cao như R11s plus xài khá ngon đấy nhé.
kankakyn
ĐẠI BÀNG
6 năm
@lucifer009 xin ông. ông coi khinh dân vn thì ông bảo dân vn là ko rành công nghệ thì cứ cho là thế đi. thế thái lan cũng bị coi như vậy à. con oppo vs con s9 trừ cái màn hình, trừ cái camera, nói tóm lại là phần cứng. thì nó khác nhau cái gì về nội dung hdh mà ông chê. nó khác mỗi cái chữ samsung vs chữ oppo gắn lên cái đt thôi. ngoài ra con android nào chả như nhau. giao diện thì thay đổi giống nhau trong 3 nốt nhạc.
lucifer009
ĐẠI BÀNG
6 năm
@kankakyn ồ sao mà căng thế. có ai khinh ai đâu? đánh lưỡi 70 lần trước khi nói.
Fibbo
TÍCH CỰC
6 năm
bị lộ 😆
Có ai mua đâu mà lộ.
hd79
CAO CẤP
6 năm
Nhân viên cty Bkav 2 túi quần đã cộm lên vì B1, B2. Giờ túi quần ở mông thêm quả B3. A Quảng nhớ gia cố thêm khả năng chịu lực khi người 70kg ngồi lên nhé ! Chúc thành công và không bốc mùi !
@hd79 Thâm sâu thật.
@hd79 công nhận là hay >>> 😁
@hd79 Vãi vì thâm...
@hd79 Lạy thánh, xin nhận 1 lạy của tui 😆)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019