BlackBerry Bold 9790 và Curve 9380 chính thức được bán tại Việt Nam

vuhai6
10/1/2012 17:20Phản hồi: 164
164 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ko thích rim cho lắm,dù sao cũng ủng hộ
t12rung
TÍCH CỰC
12 năm
Chưa được dùng thử😁
Kenny
CAO CẤP
12 năm
tình yêu vẫn còn nhưng anh thấy em già và bảo thủ quá RIM ạ. Đành nhìn em bên người khác thôi..... anh thích rau, k thích máy bay
không thích bb lắm. chắc chỉ hợp với những fan trung thành
thử đi, bạn sẽ biết ngay mà...
ôi cái giá kìa.... tiền đấy để mà mua SS S2 có phải ngon hơn ko?bb chỉ dành cho nh người có đam mê vs nó thui.rim buồn cười thật đấy.
sao mà mắc quá nhỉ.
anti-fan
TÍCH CỰC
12 năm
Các bác đừng coi thường RIM. Mai RIM hạ giá em này xuống còn 2 triêu và cho BIS free thì nó sẽ trở thành điện thoại bán chạy nhất mọi thời đại cho mà xem. Lúc đấy NOKIA C3 có mà thả xuống cống hết.
Cowboyz
TÍCH CỰC
12 năm
Mắc lòi!

Với giá này thì có thể đi hết chợ chứ đâu phải ở cái góc BB bé tẹo này!
9900 vẫn là sự lựa chọn tốt nhất cho blackberry nhưng mỗi tội giá máy vẫn còn chát chúa quá
Rim nâng cấp nhưng không được như mong đợi, với tốc độ này thì Rim này càng thua đối thủ rồi.
ahxdtngh
TÍCH CỰC
12 năm
Hoặc là 9780, hoặc là 9900 chứ nhất quyết ko chọn 9790 😁
lmcuong4u
TÍCH CỰC
12 năm
Mình cũng là fan Bb nhưng bỏ ra 11.5tr để rước em này về là không thể so với những gì em nó mang lại...Đành ngồi hóng hớt chờ em nó giảm giá rồi tính tiếp.
Hihi sắp đc sướng rùi :yellowcarded:
tiazh
ĐẠI BÀNG
12 năm
nhìn chú 9380 cứ yêu yêu í nhỉ. hehe. cái kia thì bình thường, thiết kế nhàm quá rồi, chả có gì thực sự đổi mới.
thiết kế đẹp quá................................................
lowt3ch
TÍCH CỰC
12 năm
Ai nói cho tớ biết con 9790 có CÁI GÌ ĐẶC BIỆT để KHẲNG ĐỊNH giá 11tr5 là HỢP LÝ với........
kieptrathu
ĐẠI BÀNG
12 năm
Với 11tr5 là đủ làm con ip4 likenew rồi không ham hố 9790 nữa. Giá quá chat may ra vài tháng nữa con này giảm dưới 10 củ. Mà tới lúc đấy thì cũng chưa chắc đã múc con này dù có đủ tiền. Nhìn bề ngoài thua xa 97 màn hình thì nhỏ lại còn cảm ứng (bằng 99 thì không nói)
zimihieu
TÍCH CỰC
12 năm
Nói thật là với cái giá đó thì RIM lại gặp 1 thất bại tại việt nam nữa ùi.hãy ngẫm nghĩ lại 8520 cùi mà giá 6 chai nên chảng có ma nào mua hàng chính hang .rùi con 9900 nữa,với cái giá 15 chai thì người vn,ko riêng gì tôi cũng đắn đo lắm chứ,với cái giá đó có thể quất em s2 cấu hình siêu phẩm,ăn đứt 99 về cấu hình rùi,và nói đúng ra nếu so sánh thì không khác lấy trứng chọi đá vậy.đâu rùi những em 79,87,88,9k danh tiếng .h đây RIM đang thụt lùi so với mấy bọn kia ù,chỉ ra những sp kém cỏi.các thế mạnh của RIM đã bị các bọn khác làm theo rùi.và RIM sẽ về đâu,chắc 2012 trở đi rim có nguy cơ đổ bể hay sang nhượng hay là bán os 10 sẽ bị bán cho dù mới chập chững ...xin lỗi anh em đừng chém nhé.tui cũng fan blackberry thui.đang up bài với em 8310 yêu dấu
BB cấu hình thấp nhỉ?Vs lại BB nó có thể chơi game HD như IPhone hay Android ko bạn?Đang wan tâm đến BB.

---------- Post added at 08:55 PM ---------- Previous post was at 08:54 PM ----------

BB cấu hình thấp nhỉ?Vs lại BB nó có thể chơi game HD như IPhone hay Android ko bạn?Đang wan tâm đến BB.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019