BlackBerry Bold 9900, 9790 và Curve 9360 phân phối ở Việt Nam được cập nhật BlackBerry OS 7.1

Duy Luân
23/7/2012 9:37Phản hồi: 169
169 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Vihoit
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mọi người cho hỏi dùng bb thì thích chỗ nào mà thấy nhiều fant bb qúa à! 😃
falconvn
ĐẠI BÀNG
12 năm
Rất đáng tiếc là hem đc trải nghiệm 😔

Bác nào up chưa, cho ý kiến ý cò nào 😁
Cuộc đua giữa rùa và thỏ 😁
BBer có dịp chảnh rồi nhez! 😁:D Hihi
Rất tiếc là OS 7.1 có cho các nước Sing,indo và châu Âu lâu lắm rồi.Bác nào ko sài 9900 thì đừng chém:
http://bbvietnam.com/forum/chinh-thuc-official-f46/official-os-7-1-0-267-cho-blackberry-bold-9900-tu-sk-telecom-t9623.html
@in_the_end_291 nói như bạn thì Việt Nam chưa có chắc, châu âu có thì anh em VN mình cũng xài luôn rồi mà
nản RIM thật cứ treo cái bb10 ở đó rồi đế thêm vào là kô thiết bị nào chạy OS7 up đc lên bb10 thì doanh số nó tăng bằng nt . Ai đi mua 1 sp mà sẽ kô đc hỗ trợ update lên trong vòng 1 năm tới trời
@in_the_end_291 HTC có lời bác
@westlifeplaywar HTC quý 1,2,3 năm 2011 làm ăn tiến tới thì đến quý 4 2011, quý 1/2012 sụt giảm nặng.

Thêm sony ericsson dù chạy theo android mà vẫn thua lỗ nặng
@in_the_end_291 sony nó lỗ nhờ ơn của lũ lụt là chính mà . HTC sụt giảm sao thì kô bít chỉ bít là năm qua nó vẫn có lãi là đc . LG thì mình bó tay hầu như năm rồi lâu lâu mới thấy sản phẩm của nó pr chán như gián . bán đt thì pr là chính làm kô đc thì nhìn mấy đại gia lỗ sặc máu để bít thêm chi tiết
@westlifeplaywar quan trọng gì cái đt hả bạn?
Thằng bạn mình vừa mua cái đt chống thấm nước,chống va đập của hãng quái gì ở bên Anh Quốc tính ra tiền Việt gần chục triệu mà có chạy hệ điều hành gì đâu.Bắt vít hẳn hoi ở đít nhá,muốn thay pin dùng tô vít tháo ra.
Ai thích gì thì dùng nấy thôi!!
tinhteppc
ĐẠI BÀNG
12 năm
cũng muốn thử xem như thế nào mặc dù đang xài ROM 7.1.0.523 - 9900 đang rất tốt nhưng không update được bằng BDM hoặc web.
trungntvn
TÍCH CỰC
12 năm
Tự cập nhật lâu rồi giờ mới thấy chính hãng cho ra bản này.
vừa than với mấy đứa bạn là con 9790 của mình mút mùa mới lên được os7.1 mà giờ đã có tin vui...ha ha phủi phui cái mồm 😃
luserbai
ĐẠI BÀNG
12 năm
khi nào có OS7 cho 87 của em nhỉ!??! :oops:😁 :D :D
awp1323
TÍCH CỰC
12 năm
lên 7.1 từ đời nào rồi mà sao thông báo làm cái j nữa nhỉ?
Cứ đam mê, cứ chạy đua công nghê để rồi 1 ngày kia chợt nhận ra đó chỉ là 1 cái điện thoại để nghe gọi ko hơn mà còn kém về thời lượng pin.
Với mình iphon chỉ để giải trí & khoe mẽ vs những ng mình mới quen mà thực tế thì mình ko nhu cầu cao về giải trí
9900 chỉ để nghe gọi, nhắn tin và chờ mail ( thích bàn phím này vì bấm rất thoải mái) còn giải trí thì quá kém. Lướt wep như rùa, facebook yahoo ko có bis thì khóc thét, có bis thì tự dưng mất 250k vì 1 thứ ko cần thiết cho bản thân.
=> iphon ư bán rồi, 9900 ư cắt bis rồi ( chưa bán vì bàn phím & đã quen vs BBOS)
@viet2uyen dùng sách tay với các dòng BB cũ thì ổn, các dòng BB mới là ngu.Nói thật hậu mãi của BB tốt lắm
Tính thử voucher Bis với gọi nội mạng miễn phí thì chính hãng = sách tay+ sử dụng Bis và nội mạng
BB khác với các dòng khác là ở Bis
@khocdi01 Mỗi người có một nhu cầu một sở thích mà! Bác không thích thì người khác thích!
@in_the_end_291 Mình chỉ nghĩ sao nói vậy. Bis vịt teo 250k gói bbmail mời bạn kiểm tra lại. 9900 lúc mình mua ko có kèm theo ji ngoài miếng dan màn hình & mình mua ở hoang ha chứ ko phải của vit teo hay vina.
Cty mình chỉ có mạng ko co wifi, nếu bạn cần kiểm trứng thì mời về sóc sơn thăm cty mình làm.
@khocdi01 vậy mời đại gia mua gói vourcher bán lẻ của các thương gia.
Thiết nghĩ không gì không thể làm được nếu mình thích thật sự
Còn đã không thích thì cái gì cũng là trở ngại
Ủa. Mình dc cập nhật 7.1 lâu rồi mà
các fan BB có tin vui rùi nhỉ
chắc chém gió quá.Có vọucher giảm giá mà
Có FM luôn. thích chức năng này ;)
Bb vẫn đang cố gắng vẫy vùng
hay nhanh tay len ban oi
khang_bk
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bao giờ con 8800 của mình mới lên được 7.1 nhỉ ???

😃
tnt_nz
TÍCH CỰC
12 năm
May quá, đang buồn buồn định rao bán em ấy 9900 rồi đấy chứ. Vậy là lại được nghịch rồi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019