BlackBerry Bold 9900, 9790 và Curve 9360 phân phối ở Việt Nam được cập nhật BlackBerry OS 7.1

Duy Luân
23/7/2012 9:37Phản hồi: 169
169 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hieu xdav
ĐẠI BÀNG
12 năm
ko có em nào để up
Trời, sao mãi mới cho BB ở Việt Nam up lên thế. Mình không chịu được nên đã up lên 7.1 từ cách đây khoảng gần 2 tháng gì đó rùi, và phiên bản của mình hiện là 7.1 Bundle 1647 (v7.1.0.523, Platform 9.6.0.80). Không biết mấy con khác thế nào, nhưng con 9360 của mình dùng Mobile Hotspot thì pin nhanh bị nóng. Còn FM thì cũng tạm vì mình không nghe nhiều. NFC thì gần như không dùng.
eros_hab
ĐẠI BÀNG
12 năm
những người đang dùng BB thì đã up lên 7.1 lâu lắm rồi
Đang lăm le 1 em 9360.
chưa có tiền mua dùng tạm 8700,hhuhuh
@boxhix oh bác chưa biết ah có os 7 cho 87xx rồi mà
updata đi 😁
gautuibacmy
ĐẠI BÀNG
12 năm
đang cập nhật thì lên tinh tế thấy tin này,kekekeke, kekekekeke
khong thich BB
jiti
ĐẠI BÀNG
12 năm
@ngmaithao0607 Phắng đi cưng.
Like
lam_ppc
ĐẠI BÀNG
12 năm
Quá hay. Vote 1 phiếu cho BB
Cứ lên tới nóc đi.... Đợi cuối năm lên lầu luôn
changvuive
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hic, chả hiểu bộ máy của RIM vận hành sao mà thấy chậm chậm như thế nào ấy 😔
Với lại phần cứng với O.S update có sự tương thích thấp quá: Nâng cấp thường là mua đời máy khác không :(
hoangvu0101
ĐẠI BÀNG
12 năm
LIKE
làm thiết bị phát wifi nhưng không biết tốc độ là bao nhiêu MB/s các bác nhỉ.... bác nào có thông tin này cho em biết với.
tiếc nhỉ, mình đang dùng 9630 chứ ko phải 9360
Cần gì phải lắp vào đâu hả bạn. Đã là hotspot thì đâu phải lắp vào cái gì nữa. Bạn dùng hotspot trên android thế nào thì dùng cái này tương tự. Cho dấu "v" vào mobile hotspot thì cứ việc xài thôi bạn.
vinh_style
ĐẠI BÀNG
12 năm
Các bác cho em hỏi là sao em cắm con Bold 9900 vào mở BlackBerry Desktop Software ra check update nó toàn báo là chưa có bản cập nhật, lên cái link http://vn.blackberry.com/update/ tải phần mềm check update vào cài xong restart lại vẫn thế, help me???
@vinh_style bác ơi, tôi dùng 8820 dùng BlackBerry Desktop Software update thì máy sập nguồng k khởi động dk n~
vinh_style
ĐẠI BÀNG
12 năm
@vupeo Hic căng thế cơ hả bác, chả hiểu giờ phải làm sao nữa 🤔
ai giúp mình sửa con 8820 vs
huymanhkd
ĐẠI BÀNG
12 năm
đúng là bở dách be di. hay thì có hay nưng bjo thì không ham nữa. giá của các em bờ dách be di toàn trên trời không à. :eek: dùng mấy em ăn đờ roi cho lành và rẻ.
Nhìn thì ham thật, nhưng không có miếng máu theo đuổi 😔 đang dùng con sn x8 cùi muốn lên đời 97 mà còn khó khăn :((

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019