BlackBerry Ghost và BlackBerry Ghost Pro sắp ra mắt ở Ấn Độ: dòng cao, viền mỏng

sonlazio
23/3/2018 6:56Phản hồi: 101
BlackBerry Ghost và BlackBerry Ghost Pro sắp ra mắt ở Ấn Độ: dòng cao, viền mỏng
BlackBerry đã không còn sản xuất điện thoại mà họ chuyển giao thương hiệu cho một số nhà sản xuất khác. Ở trên thế giới thì đó là TCL, nhưng ở Ấn Độ hay Indonedia thì nó là những nhà sản xuất khác nhau. Ở khu vực các quốc gia Nam Á bao gồm Ấn Độ, Sri Lanka, Bangladesh và Nepal thì công ty viễn thông Optiemus giành được giấy phép này, và họ sẽ sớm cho ra mắt BlackBerry Ghost & Ghost Pro, hai chiếc máy thuộc phân khúc cao cấp với viền màn hình mỏng, với màn hình 18:9.

Hiện tại chúng ta chưa biết thêm nhiều thông tin về các sản phẩm này. Cá nhân mình nghĩ rất có thể những sản phẩm này sẽ có phiên bản quốc tế do TCL sản xuất, các bạn nghĩ sao? Optiemus từng giới thiệu một phiên bản KeyOne của riêng họ với cái tên siêu dài BlackBerry KEYOneMercury Black Device By BlackBerry Made By Optiemus Infracom

topper.jpg DY4gDP5X0AA-XWO.jpg
Tham khảo: evleaks
101 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chắc lại tỷ lệ màn hình 3:4 hay là vuông luôn đây :O
@ptd_0211 Mày hả Duy mập
hoaian2512
ĐẠI BÀNG
6 năm
@JoseyHan Bạn bị đui à :eek:
tranvu0988
ĐẠI BÀNG
6 năm
@JoseyHan Tay phản xạ nhanh thì cũng nhanh vừa thôi cho não nó theo với chứ 😔
@JoseyHan Khổ. Nói là mắt truyền xuống tay thì k có lý vì là nhìn thấy 18:9 Còn nói tay nhanh hơn não thì cũng k phải. Vì vẫn ý thức đc là 4:3 Khả năng cao là chộp giật vào comment luôn chứ éo biết chữ
Tầm thường quá!
raycaster
ĐẠI BÀNG
6 năm
@dragon_reborn01 Phải có "tai thỏ", phải có Face ID thì mới không bình thường hả bác? 🆒:p😁
@raycaster Tui đang xài cái PP. Tui tự hào vì nó tạo ra khác biệt. Còn cái này.....Tui hi vọng vào con BB Athena hơn.
Nhìn kiểu thiết kế không còn miếng chất riêng nào rồi
normalhn
TÍCH CỰC
6 năm
@Hw_029 muốn chất hay muốn chết
@Hw_029 mình thấy vậy đẹp mà, về cơ bản chấp nhận nchayj android là éo có chất riêng nào rồi
@normalhn Mún ngta chết trong chất 😁:D:D
minhkhuev3
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Hw_029 BB chết mảng điện thoại lâu rồi, giờ mấy con BB ra sau này là do HMD global hay TCL gì đó làm, fan BB ai cũng biết, mà đã chết thì còn cái gì chất ở đây đâu bác
Ô thế vẫn chưa chết à 😁
nuubb
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Manh Nam SHBC Tưởng nghỉ mảng phần cứng luôn rồi chứ nhỉ ? cứ nhoi nhoi làm gì không biết
minhkhuev3
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Manh Nam SHBC chết lâu rồi, giờ Black Berry từ key one về sau là do bọn HMD Global hay TCL gì đó làm
@minhkhuev3 do 2 đứa đó và thêm 1 đứa nào đó nữa.. 3 thằng làm lận
Hình render lung linh vãi :v không biết thực tế sao ta :v
@Hồ Đăng Khoa Chờ review rồi hãy bàn chứ nhìn hình con nào chả lung linh
@vovantan007 Thì bởi vậy mới nói đợi thực tế đó ;v
@Hồ Đăng Khoa Như Priv nhìn vẫn sang đẹp. K lỡ bán
anhxanhlo
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đẹp
jiji75
TÍCH CỰC
6 năm
Con nhiều mẹ sinh ra nhìn nó không còn là Blackberry ngày nào.Chỉ còn được cái dòng Blackberry đằng trước để hoài niệm thui.
BB và NÓKÌA - gắn bó suốt một thời trai trẻ của mình, cảm xúc quá khó diễn tả. Vừa thương vừa giận - giống như tình yêu đầu bị phụ bạc vậy.
yomama
TÍCH CỰC
6 năm
sao không đưa VN làm nhỉ, VN cũng có nhà máy phim trường sản xuất smartphone của BKAV mà
@yomama Thị trường việt nam ít sài
Chế bỏ logo thì có gì nhận dạng? Pp nhìn cái biết, mấy con bb10 cũng nhận ra đc. Chán ty quá! Còn LG g7 chưa công bố, chứ quanh đi quẩn lại nhìn mấy cái màn khuyết tật ngứa mắt kinh. Mà anh em nào bên Trung không, sắp bán Nokia 7+ đợt 2 rồi, xách giùm về hộ 1 em nhỉ.
@vanmaitrangchu Đọc cmt của bạn đến đoạn mua Nokia 7 mình phì cười luôn 😁
caphe17
TÍCH CỰC
6 năm
Hàng blackberry hình như ko update đc OS thì phải?
Cafethings
ĐẠI BÀNG
6 năm
@caphe17 Sau 5 năm OS vẫn vậy, toàn đem con bỏ chợ!
BB giờ đi đâu cũng gặp .. 200k ăn ngập mặt ..à quên thiếu chữ Q 😁
sau Ghost sẽ là Phantom chăng
@sskkb Cùng suy nghĩ giống cụ hoặc cũng có thể là Wraith=)))
@sskkb Có luôn
CuBin79
ĐẠI BÀNG
6 năm
Hình hao hao iphone. K còn cái gì là chất riêng nữa rồi
Masterok
ĐẠI BÀNG
6 năm
Giống Sony 😆)
Trong lúc bá tánh đợi sự xuất hiện của Ghost thì mình quyết định đến với em Keyone Dual Sim màu đen thị trường Ấn Độ! Chơi BB từ lâu, gì thì gì, cứ phải có bàn phím mới chịu 😁
 Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using Blackberry PASSPORT.se 
@robert_hai Bị nghiện rồi, bệnh này cai ko dễ đâu 😁
@tran_huy2003 Máy chưa về nhưng phụ kiện đã kịp về, vừa đặt hàng hôm qua bên Shopee, ban nãy đã nhận được hàng qua Viettel! Vẫn còn 5-6 thứ liên quan đến Keyone đang trên đường vận chuyển, hy vọng sớm về cả trong hôm nay để thứ 2 đi lấy máy :p

@crazysexycool1981 Trên tinh tế giờ nhìn thấy nick của bác sáng là vẫn thấy vui: cafe đi anh ơi, mấy năm rồi ko gặp. Cho em bbm đi
@hoangtumat2rangcua A ko xài BBM, chỉ Tinh tế & FB thôi, A đã chính thức có được Keyone 2 sim thị trường Ấn Độ nhé 😁

thaj_tu_te
ĐẠI BÀNG
6 năm
Chắc chắn sẽ không chịu chạy android gốc
a__kai
ĐẠI BÀNG
6 năm
@thaj_tu_te Android gốc ko đủ bảo mật theo tiêu chuẩn của BB.
Ra làm đeck gì rồi lại phải Ế !!!
BLACKBERRY EES đi ( ees = ế )

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019