Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

BlackBerry Ghost và BlackBerry Ghost Pro sắp ra mắt ở Ấn Độ: dòng cao, viền mỏng

sonlazio
23/3/2018 6:56Phản hồi: 101
101 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

BOT LOC
CAO CẤP
6 năm
Mấy bác toàn kêu không chất riêng, vì cái chất riêng đó mà sắp chết đó.
Mắc cười mỗi cái tên a kia đặt cho keyone
vẫn phong cách nam tính trong thiết kế của Blackberry...đừng làm giá như atsm
MA DÂU ĐEN AK
Đây éo phải BB của Can cũng ko phải BB của khựa mà là BB của bọn h iếp d â m :lul:
Hóng fan chân chính BB bào bú liếm nâng bi BB hiế p dâ m 😁
weixiao
TÍCH CỰC
6 năm
TCL dạo này ra nhiều mẫu đt ghê
Đặt cái tên "lạ" cũng đồng nghĩa sẽ khó bán đó nhe @@
nhìn đẹp mà sao mn cứ bảo mất chất nhỉ 😃
dòng cao là cl gì vậy mấy bác? dòng điện cao thế :eek:
hdo2
TÍCH CỰC
6 năm
XZ2 đổi logo?
Nhìn hình render thấy nó chất
supzzo
TÍCH CỰC
6 năm
Tinh tế nhiều thánh vl, kiểu éo gì cũng có thể nói được. Không thay đổi cũng chửi, thay đổi cũng chửi, làm khác loài thì lại nói làm éo giống ai, làm giống thì lại kêu copy. 😁:D:D:D:D:D:D
Cái này đã nói lên tất cả, BB đã ko còn sản xuất điện thoại nữa rồi, nên các thánh đừng mong chất BB nữa. BB chết thật rồi.
mrHz
CAO CẤP
6 năm
Chiều nay ngồi trên xe bật Radio thấy có bạn Hoàng Sơn chia sẻ về mũ BH có Bluetooth, ko biết có phải sếp @sonlazio ko. Thấy giọng quen quen
emkhung
ĐẠI BÀNG
6 năm
Dòng cao là gì vậy
KHÔNG LIÊN QUAN...
Nhưng có ae nào để ý cục sạc nhanh của note 8 (có tính năng tự ngắt khi quá nóng) ko, mình vừa mua con note 8 dc 1 tuần, mấy ngày đầu ko thấy j, tự dưng hôm qua sạc dc khoảng 50% (tính từ lúc máy chỉ còn <10%) thì tắt ngúm, thử đủ các kiểu vẫn ko lên tưởng chết hẳn, đến khoảng 12h sau thì lại sạc dc. (Máy mình mua phiên bản EU). AE nào gặp tình trạng này thì thông báo cái nhé
minhkhuev3
ĐẠI BÀNG
6 năm
khoan đã nói đến thiết kế, nếu như làm Black Berry mà không chạy Black Berry OS (BOS) mà chạy android thì cũng không có nghĩa lý gì cả. Hồi xưa người ta thích BB ở hệ điều hành, ở phím bấm, giờ là thời của cảm ứng nên phím bấm thì bỏ qua, nhưng nếu không có BOS mà dùng android thì nó cũng chỉ là một loại android như bao con khác thôi
huydx91
ĐẠI BÀNG
6 năm
chưa giải tán hãng à 😁
vanduc
TÍCH CỰC
6 năm
13tr có vẻ ko tương xứng lắm

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế